Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟัง In Ear แนว Rock Pop ให้หน่อยฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟัง In Ear แนว Rock Pop ให้หน่อยฮะ

แนะนำหูฟัง In Ear แนว Rock Pop เบสมาหนาแน่น กลางมา แหลมใสให้ทีครับ ราคาที่มีในใจ ก็ 1000+100 บาทได้ฮะ รบกวนด้วย

AKG 324p

น่าจะโดนใจขาร๊อค

Comment

เอ่อ งบเเต่นี้ คงหนี 314p ไม่พ้นละครับ

Comment

เบสหนักๆนี่ต้องลำโพง 15 mm ใช่มะครับ
        แล้วมีใครเคยใช้ Philips she2860 หรือ she2861 บ้าง
        เสียงดีเหมือนกันนะ เบสนี่ตึ๊บหูดี

ปล. ผมหาตัวครอบหูฟังที่มันเสียบแหย่เข้าไปในหูได้มาต่ออีกที ได้เสียงดังแล้วก็แน่นขึ้นมาก

Comment

ขอบคุณครับ ไปหาก่อนละ อิอิ

Comment

Working...
          X