Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นอยู่หรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นอยู่หรือไม่

ผมใช้ avr อยู่ครับ ต่อสายออกมาจาก ซาวน์การ์ด
    แต่สงใสนิดนึงครับ ว่าถ้าเราใช้ avr หรือ แอมป์ เรายังจำเป้นที่จะต้องใช้
    ซาวน์การ์ดอยู่หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

ลองเลยครับ ถกกัน 100 กว่าคอมเม้น ผมเห็นมีความเชื่อทั้งสองฝั่งว่า "ต่าง" กับ "ไม่ต่าง"

อ่านไปยิ่งเขวครับ ลองด้วยตัวเองเลยดีกว่า

Comment

ผมว่าถ้าต่อ Digimon เอ้ย Digital คงไม่จำเป็น ยกเว้นอยากได้ 24/192
      แต่หากต่อ Analog ผมว่ายังไงก็จำเป็น

Comment

ต่อ coax ต่างครับ.....

ผมอยากสร้างกระแสอ่ะ ฮี่ๆๆ

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
          ผมว่าถ้าต่อ Digimon เอ้ย Digital คงไม่จำเป็น ยกเว้นอยากได้ 24/192
          แต่หากต่อ Analog ผมว่ายังไงก็จำเป็น
          ลงทุนกะอย่างอื่นยังไม่คิดมากเท่าไหร่
          เพิ่มอีกนิดกะซาวด์การ์ดถ้าได้ 24/192 หรือมากกว่า
          ก็คุ้มแระแถมสบายใจอีก555

Comment

Originally posted by namek View Post
            ลงทุนกะอย่างอื่นยังไม่คิดมากเท่าไหร่
            เพิ่มอีกนิดกะซาวด์การ์ดถ้าได้ 24/192 หรือมากกว่า
            ก็คุ้มแระแถมสบายใจอีก555
            มันอยู่ที่ความจำเป็นและการใช้งานให้ถูกต้องครับ ^^

Comment

Working...
            X