Announcement

Collapse
No announcement yet.

enzo 600 ฝาด้านหลังร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• enzo 600 ฝาด้านหลังร้อน

พอดีผมซื้อลำโพง enzo 600 ที่เซียร์มาน่ะครับ แล้วเปิดทิ้งไว้เฉยๆ แต่ไม่ได้เปิดเพลงนะครับ แล้วจับดูฝาด้านหลังฝั่งที่มีปุ่ม power อะครับ มันร้อนๆอะครับ แล้วบางทีก็มีเสียงจี่ๆ อะครับเป็นๆหายๆ ใครใช้รุ่นนี้เป็นปกติป่าวครับ หรือของผมมีปัญหา

หม้อแปลงทํางาน มันก็ร้อนเป็นธรรมดาครับ

Comment

แล้วเสียงจี่ๆ นี่เป็นป่าวครับ ของผมมันเป็นๆหายๆ เสียบปลั็กก็เสียบผ่าน ups นะครับ ตัวเก่า edifier ก็ไม่เป็นนะครับ แต่ enzo มันดัง แต่เสียงนี่ตัวนี้เบสสะใจเลยครับ

Comment

เดินกราวน์ยังครับ

Comment

ยังครับแต่มันไม่เป็นตลอดนะครับ บางทีก็ดังขึ้นมาเฉยๆ แล้วตัวเก่ามันก็ไม่ดังนี่ละครับเลยงงๆ

Comment

ร้อนมากไหมอะครับ

Comment

ลองเปลี่ยนสายที่ ต่อ ออกจากซาวการ์ด เข้าลำโพงดูก่อนครับ

ของผมเปลี่ยนแล้ว มันหายไปน๊ะครับ

Comment

Working...
              X