Announcement

Collapse
No announcement yet.

[เชียงใหม่]ซื้อลำโพง Eacan SonicGear 9ล9+การ์ด ที่ไหนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [เชียงใหม่]ซื้อลำโพง Eacan SonicGear 9ล9+การ์ด ที่ไหนกัน

ถามชาวเชียงใหม่ผู้เล่นเสียงหน่อยครับทุกวันนี้ซื้อลำโพง Eacan SonicGear Altec Microlab กับการ์ดเทพๆจากที่ไหนกัน
    แล้วร้านที่ท่านซื้อลองได้มากมั้ย ลองการ์ดได้ด้วยหรือเปล่า

ตจว จะมีครบทุกยี้ห้อให้ลองเหรอค่ะ Eacan SonicGear นี้คงไม่มีแน่ๆ Altec อาจจะมีบางรุ่นที่ ไอทีซิสตี้ แต่ราคาอาจสูงหน่อย Microlab ไม่รู้ค่ะ

Comment

ไอทีซิตี้ มีครีเอทีฟทั้งนั้นเลยอ่า

Comment

Microlab ลองไปที่ชั้น4 ตึก CM ดูครับ

ถ้าการ์ดพวก Xonar หรือ Creative ก็ IT Connect พันทิพย์
        Last edited by osxp; 1 Aug 2010, 03:18:22.

Comment

Microlab มีขายที่ BananaIT แล้วนะครับ แต่ไม่รู้ว่าสาขาต่างจังหวัดจะไปถึงหรือเปล่า
          (แต่มีแต่รุ่นล่างๆ)

Comment

ว่าจะไปอยู่เหมือนกันครับ ตึก CM ว่าแต่มี EACAN มั้ยครับ ตอนนี้อยากได้ราคาเบาๆ

Comment

EACAN มีที่ร้านพี่หนุ่ย ตึก ไอค่อน ด้านหลัง เพราะซื้อ a500l ร้านนี้แล้ว 2ชุด ถ้าจำไม่ผิดราคาน่าจะ
              1590 ต่อรองได้อีก ลองดูครับ

Comment

EACAN ผมซื้อที่ ICON ครับ ร้านอยู่ด้านหลังสุดชั้น แรก เลยครับ เดินเข้าไปจะมีให้เลือกลองเยอะแยะ ^^

แต่ Microlab ตรง CM ร้าน J.I.B. ก็มีครับ ยังไงก็ลองแวะเข้าไปเที่ยวดูกันครับ

Comment

ขอบคุณค้าบ ว่างๆไป ICON กะ CM ดู EACAN ดีก่า

Comment

Originally posted by The_ripper View Post
                    ถามชาวเชียงใหม่ผู้เล่นเสียงหน่อยครับทุกวันนี้ซื้อลำโพง Eacan SonicGear Altec Microlab กับการ์ดเทพๆจากที่ไหนกัน
                    แล้วร้านที่ท่านซื้อลองได้มากมั้ย ลองการ์ดได้ด้วยหรือเปล่า
                    ขอบอกว่ามีแน่นอนท่าน เมืองไหญ่ขนาดนั้น ผ้มได้มีโอกาศไปใหว้พระที่บนดอยอ่ะท่าน
                    ขากลับวันอาทิตย์ เจอที่ ไอคอนแสควร์ SONIC GEAR กะ Alltec มีทุกรุ่นเลยอ่ะ ไปสอยมาซะ Micolab ก็มีนะ

Comment

Originally posted by techo View Post
                      ขอบอกว่ามีแน่นอนท่าน เมืองไหญ่ขนาดนั้น ผ้มได้มีโอกาศไปใหว้พระที่บนดอยอ่ะท่าน
                      ขากลับวันอาทิตย์ เจอที่ ไอคอนแสควร์ SONIC GEAR กะ Alltec มีทุกรุ่นเลยอ่ะ ไปสอยมาซะ Micolab ก็มีนะ
                      +1ครับ ไอคอน ชั้น2นะครับ Sonic gear หรือยีห้ออื่นมีเกือบครบ

Comment

ซาวหาในเวปนี้แหละครับ อิอิ

Comment

Working...
                        X