Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนมากครับ

*ช่วยกระจายข่าวที
    ขอรับบริจาคเลือด กรุ๊ป A พี่ชายของหญิง มนุษย์ สารสนเทศ มช.47
    ผ่าตัดมะเร็งลำไส้ระยะสุดท้าย ที่ตึกศรีพัฒน์ รพ.สวนดอก จ.เชียง หม่ ติดต่อ หญิง
    0816817706ช่วยส่งต่อหน่อย

ขอโทษที่โพสผิดห้องนะครับ

ตอนนี้ เพื่อน ๆ เชียงใหม่ของผม
    นึกออกคนเดียวเอง
    จะบอกต่อให้นะครับ

Comment

Originally posted by Non-Slim View Post
      ตอนนี้ เพื่อน ๆ เชียงใหม่ของผม
      นึกออกคนเดียวเอง
      จะบอกต่อให้นะครับ
      ขอบคุณมากครับ ช้วยๆกันครับ สังคมจะดีขึ้นมากมาย

Comment

เอาใจช่วยนะครับ หาได้ไวๆนะครับ

ผมกรุ๊ป A เหมือนกันแต่บริจาคไม่ได้ กินเบียร์ทุกวันเลย นอนน้อยอีกด้วย

Comment

ช่วยๆกันหน่อยครับ พี่น้อง ผมไม่ได้อยู่เชียงใหม่ แถมเลือดผมกรุ๊ป AB อีก เด็วถามเพื่อนๆให้ครับ

Comment

ครับผม ผมอยู่เชียงใหม่แต่กรุป B เดี่ยวลองถามให้นะครับ

โรงบาลสวนดอกน่าจะมีเลือดให้ไม่ใช่หรอ น่าจะพอนะ ไหนจะนักศึกษาเอาไปเรียนอีก น่าจะมีเหลือๆเลยล่ะ ยิ่งกรุป A ไม่ใช่กรุปพิศดารอะไรน่าจะมีเยอะแยะเลย

ไงก็ขอให้ผ่าตัดผ่านไปด้วยดีนะครับ

Comment

เลือดกรุ๊ป o ให้ได้หมด แต่ตัวเองจะหมดไปด้วย -,-
              เอาใจช่วยครับผม

Comment

ร่วมด้วยช่วยกัน ถึงจะไม่ได้อยู่เชียงใหม่ แต่ขอเอาใจช่วยครับ
                ปล. อยากให้ปักหมุดไว้ซักอาทิตย์นึงจัง

Comment

Originally posted by The_ripper View Post
                  ครับผม ผมอยู่เชียงใหม่แต่กรุป B เดี่ยวลองถามให้นะครับ

โรงบาลสวนดอกน่าจะมีเลือดให้ไม่ใช่หรอ น่าจะพอนะ ไหนจะนักศึกษาเอาไปเรียนอีก น่าจะมีเหลือๆเลยล่ะ ยิ่งกรุป A ไม่ใช่กรุปพิศดารอะไรน่าจะมีเยอะแยะเลย

ไงก็ขอให้ผ่าตัดผ่านไปด้วยดีนะครับ
                  ท่านอยู่เชียงใหม่...แถมเป็นนักศึกษาด้วยน่าจะกระจายข่าวไว
                  ส่วนผม..ขอเอาใจช่วยละกัน

Comment

Working...
                  X