Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟังดูหนังฟังเพลงให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟังดูหนังฟังเพลงให้ทีครับ

ฟังเพลง rock เบสหนักๆกระเดื่องแน่นๆ แยกชิ้นดนตรีได้ดี 60%
    ดูหนัง 30%
    เล่นเกม 10%

งบ 3000 ครับ แนะนำที
    Last edited by Crazysexy; 10 Aug 2010, 23:58:00.

Rock คงต้องกราโด้ Sr 80i เพิ่มงบไปไม่กี่ร้อย คุ้มกว่าน่ะครับผม

Comment

Sr 80i เป็น 2.1 หรือ 5.1 หรอครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องอ่า

Comment

2.0 ครับ

Comment

อ่าว ต้องการ 5.1 หรอครับ

คืองี้น่ะ การดูหนังมันเนี่ย ม่จำเป็นต้อง 5.1 สมอไปนะครับ มันอยู่ทีว่า คุณต้องการรายละเอียดเสียง หรือการจัดางเสียง

ถ้าต้องการ 5.1 เพื่อดูหนังล่ะก็ผมว่า งบเเค่นี้ ไม่เวิคครับ ถ้าหาพอได้ เเต่เสียงที่ออกมาจะเเย่ถึงมาก ดูหนังได้ ฟังเพลงเเย่ ไม่ก็ฟังเพลงได้ดูหนังเเย่

มี Razer Barraccuda ครับ ที่พอซื้อไหวเเละเป็น 5.1

Comment

ดนตรีได้ดี 60%
            ดูหนัง 30%
            เล่นเกม 10%

ถามจริงๆเหอะ หูฟังพรรณนั้น ใครที่ไหนมันจะทำได้อ่ะ

Comment

-.-

Comment

Originally posted by RED JOHN View Post
                ดนตรีได้ดี 60%
                ดูหนัง 30%
                เล่นเกม 10%

ถามจริงๆเหอะ หูฟังพรรณนั้น ใครที่ไหนมันจะทำได้อ่ะ
                งั้นท่านแนะนำหน่อย ขอแค่ดูหนังฟังเพลง

Comment

Originally posted by Crazysexy View Post
                  งั้นท่านแนะนำหน่อย ขอแค่ดูหนังฟังเพลง
                  เค้าคงหมายถึงราคาระดับนี้นะครับ

ผมแนะนำ shure 240 ถ้าจำรุ่นไม่ผิดนะ ทำได้ดีถึงดีมากเลยในราคาระดับนี้
                  เบสอาจไม่มากขนาดตูมตามแต่มีเบสให้พอใจแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by Crazysexy View Post
                    ดูหนัง + เล่นเกม แจ่ม.... 1990 บาท แค่อย่าเอามาฟังเพลงแค่นั้นพอ

Comment

Originally posted by RED JOHN View Post
                      ดูหนัง + เล่นเกม แจ่ม.... 1990 บาท แค่อย่าเอามาฟังเพลงแค่นั้นพอ
                      สวยอะ....

Comment

งามเเต่รูปอะดิตัวนั้น

ล้อเล่น มันก็ใช้ได้เเหละครับ เเต่ไม่โดนผมอะ

เป็นผม ผมจะไป G330 ถ้าจะเอามาดูหนังเล่นเกม

คิแ หูฟังเนี่ยมันจะมีสองสาย

1 ดูหนังเล่นกม

2 ฟังเพลง

ต้องเลือกเอา 1 หรือ 2 ครับ

ถ้าหูฟังไม่ถึงหมื่น ต้องเอาดีซักข้อนึง

Comment

งั้นขอแค่ฟังเพลงครับ พอดีวันนี้ไปดูที่ร้านมั่นคงมา
                          เค้าแนะนำ กราโด้ sr60i
                          มีตัวไหนเป็นตัวเลือกอีกมั้ยครับในราคาประมาน 3200
                          (อยากลองฟังเพื่อให้แน่ใจ จะไม่เสียใจภายหลัง)

Comment

ราคานี้มันมีไม่หี่ตัวหรอกครับ

Grado SR60i
                            AKG K450
                            Shure SRHxxx จรุ่นไม่ได้ บอกเค้าว่าของลองฟูลไซชัว

มีเเค่นีั้ครับ เเต่ละตัวก็ดีต่างกันไปเเต่เเนวเพลงท่านน่าจะได้กราโด้ครับ

ถ้าจะเอาใส่ข้างนอกเท่ๆด้วย ให้ลองหา

WESC Conga เท่มาก เสียงดีด้วย

Comment

Originally posted by sleipnir View Post
                              ราคานี้มันมีไม่หี่ตัวหรอกครับ

Grado SR60i
                              AKG K450
                              Shure SRHxxx จรุ่นไม่ได้ บอกเค้าว่าของลองฟูลไซชัว

มีเเค่นีั้ครับ เเต่ละตัวก็ดีต่างกันไปเเต่เเนวเพลงท่านน่าจะได้กราโด้ครับ

ถ้าจะเอาใส่ข้างนอกเท่ๆด้วย ให้ลองหา

WESC Conga เท่มาก เสียงดีด้วย
                              ขอบคุณท่าน sleipnir มากครับ
                              แล้วถ้า ดูหนังเล่นเกมขอแบบมีไมล์ ท่านแนะนำตัวไหนครับ

Comment

Working...
                              X