Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาฝากครับกับฝีไม้ลายมือนักดนตรีไทยระดับ ด็อกเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามาฝากครับกับฝีไม้ลายมือนักดนตรีไทยระดับ ด็อกเตอร์

BORKED

คนที่บรรเลงขิมคือ ดร.อาบทิพย์ ธีรวงศ์กิจ ครับ ปัจจุบันเป็นอาจารย์ประจำอยู่ที่สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

BORKED
    แถมครับยังเด็กอยู่เลยครับเป็น ดร.แล้ว O_o
    Last edited by tanakaro; 27 Aug 2010, 19:17:46.

สวดยวดมาก หน้าตาดีด้วยนะครับ

ตีขิมเพลง canon rock ได้ นี่ไม่ธรรมดา ยกนิ้วให้เลยครับ

Comment

เล่นยังกับเป็นอวัยวะส่วนนึงของร่ายกาย

เครื่องดนตรีไทยถ้าเอามาเล่นดนตรีสากล เพราะมากๆ ครับ มีเสน่ห์อย่างประหลาดด้วย

แต่ก็ไม่ค่อยจะรุ่งเท่าใหร่ ขาดการสนับสนุนที่จริงจัง , แผ่นผี , คนรุ่นใหม่ไม่ให้ความสนใจ คิดแต่ว่าเล่นดนตรีไทย จบออกไปจะทำอะไรกิน ...

Comment

อึ้ง

Comment

สุดยอด

Comment

Working...
          X