Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม ว่าด้วยเรื่องของรูแจ๊ค Audigy 2 ZS SB0350

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม ว่าด้วยเรื่องของรูแจ๊ค Audigy 2 ZS SB0350

ได้ Audigy 2 ZS SB0350 มาประมาณเกือบอาทิตย์แล้ว แต่อยากทราบว่า ไอ้รูแจ๊คตรงบอร์ด ที่มี 6 รูนั้น แต่ละรูใช้งานยังไงครับ ส่วนตัวผมแล้วใช้แค่รูที่ 4 จากซ้าย ใจจริงอยากลองเปลี่ยนรูฟังดูบ้างแต่ขี้เกียจก้มๆเงยๆ ลงไปเปลี่ยนครับ (หน้ามืด) ขอผู้รู้ครับ

ส้ม Digital Out
    ฟ้า Line In
    ชมพู Mic In
    เขียว L/R
    ดำ Cen/Sub
    เขียวอ่อน SL/SR
    -------
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ ...

Comment

จริงๆในคู่มือก็มี แต่ถ้าไม่มีคู่มือ ใน google ก็น่าจะหาได้ไม่ยากเท่าใดนัก

Comment

ขอแทรกนิดนึงครับ แล้วผมจะต่อแบบ 2.1, 4.1, 5.1 กับ 7.1 ตรงช่องไหนบ้างครับ

Comment

แล้วช่องที่เหมือน USB (ไม่รู้เรียกว่าอะไร ) เอาไว้ทำอะไรครับ

Comment

Working...
          X