Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพบปัญหา กับการอัพเดทเวบบอร์ดเป็นเวอร์ชั่นใหม่ รบกวนแจ้งที่นี่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพบปัญหา กับการอัพเดทเวบบอร์ดเป็นเวอร์ชั่นใหม่ รบกวนแจ้งที่นี่ครับ

ใครพบปัญหา กับการอัพเดทเวบบอร์ดเป็นเวอชั่นใหม่ รบกวนแจ้งที่นี่ครับ

แคปหน้าจอมาให้ด้วยจะดียิ่งขึ้นครับ

ขอทดสอบจ้า

Comment

มีวิธีเปลี่ยนเป็น Dark mode ไหมครับ สีขาวแอบแสบตา

Comment

ปี 2020 ต้อง darkmode ละครับ

Comment

ขอ Dark mode อีก 1 เสียงครับ

Comment

ทำไมuser id: ีukkrits@hotmail.com ถึงLon in เข้าไม่ได้ครับใช้ IE ,firefox ,Edge,operก็เข้าไม่ได้ครับเปลี่ยนไปเข้าที่ PC อีกบ้านก็เข้าไม่ได้ เข้าทางมือถิอก็เข้าไม่ได้ทุกอย่างงงมากก่อนปรับปรุงเข้าได้ปกติ

Comment

Originally posted by GTRRR View Post
              ทำไมuser id: ีukkrits@hotmail.com ถึงLon in เข้าไม่ได้ครับใช้ IE ,firefox ,Edge,operก็เข้าไม่ได้ครับเปลี่ยนไปเข้าที่ PC อีกบ้านก็เข้าไม่ได้ เข้าทางมือถิอก็เข้าไม่ได้ทุกอย่างงงมากก่อนปรับปรุงเข้าได้ปกติ

ีukkrits@hotmail.com ไอดีนี้นะครับ มีสระอีด้านหน้า ลองเข้าแบบไม่มีสระอีดูนะครับ

Comment

ตอนนี้ขอทดสอบการใช้งานดูว่าพบปัญหาอะไรบ้างก่อนนะครับ เรื่องสี ขอเป็นการปรับแต่งขั้นสุดท้ายครับ

Comment

แบบเก่า ดีกว่าครับ

อันนี้ ดูสว่างๆ ไป แถม log in หลุด บ่อยจัง กดดูๆ อยู่ รูปหาย (log in หลุด ต้อง log in ใหม่)

Comment

ขอแบบเก่าดีกว่าครับพี่จากใจ

Comment

User ผม compaq login จาก ipad ที่ใช้ ios 9.3 ซึ่งเป็น version เก่าแล้ว ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าไม่ได้ทำรองรับไว้หรือยังไงครับ

Comment

Originally posted by compaq View Post
                        User ผม compaq login จาก ipad ที่ใช้ ios 9.3 ซึ่งเป็น version เก่าแล้ว ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าไม่ได้ทำรองรับไว้หรือยังไงครับ
                        ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะครับ
                        เดี๋ยวขอหา ios 9.3 ลองก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by Moderators View Post

ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะครับ
                          เดี๋ยวขอหา ios 9.3 ลองก่อนนะครับ
                          มันค้างตรงนี้ไม่ไปไหนต่อครับ ภาพกลับหัวขอโทษด้วยครับ

Comment

Originally posted by compaq View Post

มันค้างตรงนี้ไม่ไปไหนต่อครับ ภาพกลับหัวขอโทษด้วยครับ

รบกวนลองเคลียแคช หรือลองเปลี่ยน Browser ดูให้ทีครับ

Comment

Originally posted by Moderators View Post

รบกวนลองเคลียแคช หรือลองเปลี่ยน Browser ดูให้ทีครับ

เปลี่ยนไป chrome แล้วยังไม่ได้สงสัยไม่รับกับ ios เก่าครับ

Comment

Working...
                              X