Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วๆๆ เสื้อยืดรุ่นใหม่ล่าสุดจาก www.overclockzone.com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Moderators View Post
    เอาเสื้อไปต้มกินเหรอ
    สงสัยนางแบบถ่ายรูปเสื้อน่ะMod คนซ้ายทาลิปสติกสีดำตามสีเสื้อ แล้วทำไมคนซ้ายไม่ทาลิปสติกสีเขียวตามสีเสื้อ(เหมือนไม่ค่อยเท่าเทียมกันเลย)
    Last edited by lookdook; 9 Jan 2018, 21:52:01.

Comment

Originally posted by lookdook View Post
      สงสัยนางแบบถ่ายรูปเสื้อน่ะMod คนซ้ายทาลิปสติกสีดำตามสีเสื้อ แล้วทำไมคนซ้ายไม่ทาลิปสติกสีเขียวตามสีเสื้อ(เหมือนไม่ค่อยเท่าเทียมกันเลย)
      โฟกัสที่เสื้อดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by lookdook View Post
        เสื้อสีดำน่ากิน ...เอ้ยยยย..น่าซื้อสักตัว
        555

Comment

จองได้ถึงวันไหนครับ

Comment

Originally posted by NoTZaZaa1 View Post
            จองได้ถึงวันไหนครับ
            ยิ่งเร็วยิ่งดีครับ ทางเราอยากได้จำนวนที่แน่นอนครับ

Comment

ขอกลับบ้านไปวัดรอบอกก่อนแล้วจะมาสั่ง

Comment

โอนจองไปเรียบร้อยครับ หลักฐานการโอนเงิน.jpg

Comment

4. ธนกร สหธxxxxx size: L ชาย (กรุณาระบุสีด้วย) // ของผมสีดำครับ ขอโทษทีที่ลืมครับ

Comment

Originally posted by Post Master View Post
                    อัพเดทรายชื่อผู้ที่โอนเงินสั่งจองแล้ว
                    1. โชคชัย เดxxxx size XL ชาย สีเขียว
                    2. สาธิต สีxxx size M ชาย สีดำ
                    3. หฤทธิ์ แตงxxx size M ชาย สีดำ
                    4. ธนกร สหธxxxxx size: L ชาย (กรุณาระบุสีด้วย)
                    4. ธนกร สหธxxxxx size: L ชาย (กรุณาระบุสีด้วย) // ของผมสีดำครับ

Comment

ปิดรับโอนถึงเมื่อไรครับ หรือ ต้องการที่จะทำขายกี่ตัวครับ

Comment

Originally posted by invizjae_n View Post
                        ปิดรับโอนถึงเมื่อไรครับ หรือ ต้องการที่จะทำขายกี่ตัวครับ
                        ก็ต้องการทราบจำนวนที่แน่นอนก่อนครับ เพราะที่ผ่านมาบาง size หมด ทำให้สมาชิกบางท่านไม่ได้ไป จะไปสั่งทำใหม่จำนวนน้อย โรงงานเขาก็ไม่รับครับ
                        ส่วนการปิดโอนก็คงยังไม่มีกำหนดครับ แต่ถ้าช้าเกินไปก็จะทำให้ได้เสื้อกันช้าตามไปด้วยครับ

Comment

แจ่ม

Comment

งานดี

Comment

Comment

เสื้อมาแล้วเหรอ ครับ. ส่งเมื่อไหร่ ครับ

Comment

Working...
                                X