Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]Need For Speed: Shift 2 Unleashed ฉบับด่ายับสับแหลก

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาลงก็ตามนี้เลยครับ
    1.เกมหลัก
    2. Update 1.01
    3. Update 1.02 หรือ DLC ทั้ง 2 อันนั่นล่ะ มันเป็นต้วเดียวกันครับ

แครกนี่...ลองหาจากบิตนอกเอาละกันครับ จริงๆแนะนำให้รอซื้อตอนมันลดราคาในออริจิน ราวๆ 10เหรียญหรือ 300 กว่าบาทดีกว่าครับ สนับสนุนคนทำเค้าหน่อยถ้าชอบ ถ้าไม่งั้นซื้อคีย์อย่างเดียวมาใส่ก็ได้ จะได้เล่นออนไลน์ได้ด้วย
    แบบนี้เป็นต้น http://www.gamecards.eu/games/good/377 หรือจากของไทยก็มี DKS อะไรแบบเนี้ยครับ

Comment

• ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ไว้รอราคาลงแล้วผมจะสนับสนุนของแท้ ครับ

Shift II ผมก็เล่นบ้างไม่เล่นบ้าง

ถ้าเล่นปกติอยู่กับ PES อะไรไปงั้นมากกว่าครับ อิอิ .

Comment

• ยังมีคนเล่นกันอยู่ไม๊ๆๆ 555555

Comment

• อยากเล่นเกมส์แข่งรถแบบนี้ครับ ชอบมากๆ

Comment

• ผมยังเล่นอยู่เลย

Comment

• ยังเล่นอยู่เช่นกัน

Comment

Working...
              X