Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ปลุกผีเกมเก่า) Street Legal Redline เกมแต่งรถใต้ดินสุดแจ่ม ที่คุณไม่ควรมองข้าม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ADVANTAGE1
    replied
    ท่าน cinz ครับ เครื่อง jz ทำยังไงไห้มันว่างตรง ๆๆ อะ ผมว่างแล้วเครื่องมันลงไปอยู่ตรงพื้นทุกที ไม่รู้เป็นไร
    Last edited by ADVANTAGE1; 1 Feb 2012, 22:34:13.

Leave a comment:

• cinz
    replied
    เค้าเรียกกัน sileighty ครับ...

240z ใน gom มีให้โหลดครับ ชื่อ 1969 Nissan Fairlady Z 432

221mwm มีให้โหลดนะ search ใน google ว่า 221mwm.rar แล้วเข้าไปโหลดที่เว็ปชื่อว่า 2shared... (ปกติ mediafire ขึ้นมาให้อันแรก ) มันจะ 2 ร้อย mb นิด ๆ มั้ง

ใช้ 221mwm แล้วลง le2mwm ผมว่าก็โอนะ ผมใช้อยู่ ไม่ได้อัพเป็น 230 ด้วยก็ลงได้หมดพวกรถ แล้วพวก reflection ต่างๆ ไปหา enb series ต่างๆ มาใช้ครับ ผมใช้ v.6 อยู่ แสงเงาดี

ส่วนเล่นแล้วหลุดเล่นแล้ว Error ลองเช็ค error.txt ใน Forder เกมส์ดู เล่นดูว่า มันเออเร่ออะไร ถ้าเล่นแล้ว crash ผมก็จนปัญหาเหมือนกัน ผมก็มีหลุดบ้าง แต่จะพอจับทางได้ว่าจะหลุดตรงไหน เข้าอะไรแล้วหลุด ก็ชิง save ไว้ก่อน เพราะไม่งั้นเริ่มใหม่ครับ...

• suphasin
    replied
    180 sx หรือท่าน (ไฟหน้ายังก่ะซีเวียs13) แล้ว240z หามาได้ไงท่าน
    เล่น 2.2.1 ธรรมดาอยู่เลยกำลังหาตัว 221mwm
    โดด ไปเล่น 2.3.0 le แบบสำเร็จ เข้าไปซื้อท่อไอเสีย มันชอบเด้งออก จัง มีวิธีแก้ไหมครับ

• cinz
    replied

Last edited by cinz; 29 Jan 2012, 01:28:43.

• suphasin
    replied
    รับทราบ

• cinz
    replied
    221mwm แล้วลง le2mwm ครับ

ในเว็ปนี้ก็มีให้โหลดตัวเกมส์นะ แบบพร้อมเล่นเลย + mod ต่างๆ

แต่โหลดมาเล่นและผมเฉยๆ นะ... ผมชอบแบบ หา 221mwm แล้วลง le2mwm เองมากกว่า แต่ถ้าใครชอบแบบสำเร็จรูปแนะนำครับ...

ต้องสมัครก่อนนะ

http://modzona.ru/
    Last edited by cinz; 26 Jan 2012, 12:34:19.

• suphasin
    replied
    ตอนขับรถเล่น มันมีจุด สีแดง สีฟ้า น่ะครับ
    เราจะเข้าไป ต้องทำไงครับ ไปตอนเช้า ก็เข้าไม่ได้ ตอนกลางคืน ก็เข้าไม่ได้ครับ

• YOngSaBoHo
    replied
    ท่าน cinz ไม่ทราบว่าท่านแพทไหนเหอรครับ

• suphasin
    replied
    หาไปหามา ไปได้ตัว 2.3.0 มา
    เล่นไปซักพัก เด้งออกมา เซ็งเลยครับ
    จะหา mod ของเครื่องกับ ตัวรถ นี้ จะพิมพ์ใน อากู๋ ยังไง ครับ

• Scoobydoop
    replied
    ขอบคุณคับ หาวิธีปรับมานาน

• cinz
    replied
    ตั้งค่า Graphic card ของท่านๆ ที่ Control Center ในส่วน 3D ครับ

ให้ตั้งค่าในส่วน Anti-Aliasing ให้สูงสุดครับ ขึ้นอยู่กับ Graphic card ด้วยครับถ้าเก่าไปอาจจะกระตุกได้ครับ

เพราะในส่วนของ 3D ผมปรับสุดหมดเลย ภาพจะออกมาคม จะไม่เป็นเส้นหยักแบบใน GT-R R35 ครับ

• suphasin
    replied
    Originally posted by cinz View Post
    ลองอ่านจากหน้านี่ย้อนดูครับ ผมโพสวิธีหาตัวเกมส์แบบ Original ไว้หลายรอบแล้ว...

ทำไมภาพมันสวยโคตรๆ อ่า ท่าน ทำไง เหรอ

replied

replied
    GTR35

replied

Working...