Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ปลุกผีเกมเก่า) Street Legal Redline เกมแต่งรถใต้ดินสุดแจ่ม ที่คุณไม่ควรมองข้าม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณคับ หาวิธีปรับมานาน

Comment

• หาไปหามา ไปได้ตัว 2.3.0 มา
      เล่นไปซักพัก เด้งออกมา เซ็งเลยครับ
      จะหา mod ของเครื่องกับ ตัวรถ นี้ จะพิมพ์ใน อากู๋ ยังไง ครับ

Comment

• ท่าน cinz ไม่ทราบว่าท่านแพทไหนเหอรครับ

Comment

• ตอนขับรถเล่น มันมีจุด สีแดง สีฟ้า น่ะครับ
          เราจะเข้าไป ต้องทำไงครับ ไปตอนเช้า ก็เข้าไม่ได้ ตอนกลางคืน ก็เข้าไม่ได้ครับ

Comment

• 221mwm แล้วลง le2mwm ครับ

ในเว็ปนี้ก็มีให้โหลดตัวเกมส์นะ แบบพร้อมเล่นเลย + mod ต่างๆ

แต่โหลดมาเล่นและผมเฉยๆ นะ... ผมชอบแบบ หา 221mwm แล้วลง le2mwm เองมากกว่า แต่ถ้าใครชอบแบบสำเร็จรูปแนะนำครับ...

ต้องสมัครก่อนนะ

http://modzona.ru/
            Last edited by cinz; 26 Jan 2012, 12:34:19.

Comment

• รับทราบ

Comment

• Last edited by cinz; 29 Jan 2012, 01:28:43.

Comment

• 180 sx หรือท่าน (ไฟหน้ายังก่ะซีเวียs13) แล้ว240z หามาได้ไงท่าน
                  เล่น 2.2.1 ธรรมดาอยู่เลยกำลังหาตัว 221mwm
                  โดด ไปเล่น 2.3.0 le แบบสำเร็จ เข้าไปซื้อท่อไอเสีย มันชอบเด้งออก จัง มีวิธีแก้ไหมครับ

Comment

• เค้าเรียกกัน sileighty ครับ...

240z ใน gom มีให้โหลดครับ ชื่อ 1969 Nissan Fairlady Z 432

221mwm มีให้โหลดนะ search ใน google ว่า 221mwm.rar แล้วเข้าไปโหลดที่เว็ปชื่อว่า 2shared... (ปกติ mediafire ขึ้นมาให้อันแรก ) มันจะ 2 ร้อย mb นิด ๆ มั้ง

ใช้ 221mwm แล้วลง le2mwm ผมว่าก็โอนะ ผมใช้อยู่ ไม่ได้อัพเป็น 230 ด้วยก็ลงได้หมดพวกรถ แล้วพวก reflection ต่างๆ ไปหา enb series ต่างๆ มาใช้ครับ ผมใช้ v.6 อยู่ แสงเงาดี

ส่วนเล่นแล้วหลุดเล่นแล้ว Error ลองเช็ค error.txt ใน Forder เกมส์ดู เล่นดูว่า มันเออเร่ออะไร ถ้าเล่นแล้ว crash ผมก็จนปัญหาเหมือนกัน ผมก็มีหลุดบ้าง แต่จะพอจับทางได้ว่าจะหลุดตรงไหน เข้าอะไรแล้วหลุด ก็ชิง save ไว้ก่อน เพราะไม่งั้นเริ่มใหม่ครับ...

Comment

• ท่าน cinz ครับ เครื่อง jz ทำยังไงไห้มันว่างตรง ๆๆ อะ ผมว่างแล้วเครื่องมันลงไปอยู่ตรงพื้นทุกที ไม่รู้เป็นไร
                      Last edited by ADVANTAGE1; 1 Feb 2012, 22:34:13.

Comment

• เป็นเฉพาะรถบางคันใช่ไหมครับ คลิกอ่างน้ำมันเครื่องแล้วตั้งตำแหน่งไม่ได้?

ถ้าผมเข้าใจถูกแบบนี้ ผมไม่รู้ว่ามันตั้งค่านอกเกมส์ได้ไหมนะ Slrr Editor น่ะ...

แต่ผมจะแก้โดยตั้งความสูงสปริงให้สูงก่อน ให้อ่างน้ำมันเครื่องไม่จมถึงจะแก้ตำแหน่งได้

----

แต่ถ้า... วางเครื่องแล้ว บางทีเครื่องไม่ตรง เครื่องเตี้ยไป อันนี้ผมไม่แน่ใจครับว่าต้องไปแก้แบบที่บอกหรือเปล่า slrr editor แต่ผมก็ใช้วิธีคลิกอ่างน้ำมันเครื่องแก้ตำแหน่งอยู่ดีครับ

Comment

• กำลังตาม หาsr20det ฝาดำหลังหักอยู่ครับ

Comment

• ท่านcinzคับ ผมใช้ Slrr Editor ระเบิดห้องเครื่อง แต่ทำไมวางเครื่องได้ไม่ครบทุกอันอ่ะคับ เช่น Rb,1J,NA8C,4A,Rotary อะไรพวกนี้อะคับ
                            มันต้องทำไงคับ งงไปหมดแล้ว รบกวนท่านด้วยคับ ขอบคุณคับ

Comment

• เอ.. ยังไงหว่า เลือกรถถูก มีให้ติ๊กเลือกเครื่อง กด save ตามปกติใช่ไหมครับ

part/engines/ ก็ลงไว้ตามนี้ใช่ไหมครับ

ถ้าวางถูกทำตามขั้นตอน ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะ

อย่างของผมก็วางไ้ด้ปกตินะ แต่ผมเลือกแต่เครื่องที่จะวางรถนั้นๆ ครับ

ไม่งั้นลองติ๊กแต่เครื่องที่จะวางดูก่อนก็ได้ครับ ลองเลือกหลายๆ แบบดูครับ

ถ้าตอนกด save แล้วมันขึ้นว่า working ก็ปกตินะ

วางไม่ได้ยังไง ลองเอารูปมาช่วยให้คนอื่นช่วยกันแชร์ก็ได้ครับ

Comment

• เล่นแล้วคร้าบ โหลดเครื่อง เจ มาแล้วลง แล้ว ระเบิดห้องเครื่องแล้ว เข้าเกมส์ หาเครื่องไม่เจอ วาง RB26 ซะเลยอิอิ

425973_236127776472578_100002260719347_526497_1678801314_n.jpg

Comment

Working...
                                X