Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ปลุกผีเกมเก่า) Street Legal Redline เกมแต่งรถใต้ดินสุดแจ่ม ที่คุณไม่ควรมองข้าม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้จอย Xbox ได้มั้ยครับ?

Comment

• Originally posted by Wako View Post
      ใช้จอย Xbox ได้มั้ยครับ?
      ไม่น่าจะได้นะครับเกมเก่ามาก จอยทั่วไปใช้ได้มั้ยยังไม่รู้เลยครับ

Comment

• ขอร่วมด้วยคนครับผมเล่น 2.3.0 อยู่อยากวาง B16 แต่หารถที่จะวางไม่ได้เลยครับหรือตัวเกมส์มีปัญหา

Comment

• Originally posted by mr.clock View Post
          ขอร่วมด้วยคนครับผมเล่น 2.3.0 อยู่อยากวาง B16 แต่หารถที่จะวางไม่ได้เลยครับหรือตัวเกมส์มีปัญหา
          รถ honda civic ไม่มีเหรอท่าน
          ส่วนมาก ถ้าวางไม่ได้ จะใช้โปรแกรม slrr ช่วยครับ
          เดี๋ยวรอ กูรู มาตอบอีกที ครับ

Comment

• ใช่ครับ ใช้โปรแกรมระเบิดห้องเครื่องไปเลย เลือกเครื่อง เลือกรถเอง ไม่มีขีดจำกัด หุหุ
            http://www.facebook.com/SLRRThailand <<<<< กด Like กันหน่อยนะครับได้เป็น 0 รวมอีกจุดนึง เป็นที่แลกเปลี่ยนข้อมูล และเอารูปรถของตัวเองไปโชว์กันครับ

Comment

• กลับมาแล้วครับ เลิกเล่นไปนาน มาเล่นใหม่ดีกว่า แล้วคุณcinzหาเชฟโรเลต โคโลลาโด มาจากไหนอ่ะครับ ตอนนี้โหลดเกมนี้อยู่

Comment

• โหลดแพท 2.2.1 mwm ไม่ได้เลยครับ ช่วยบอกวิธีโหลดหน่อยครับ ไปที่ตัวเลือกของidmแล้วปิดช่องfirefoxก็แล้ว ยังไมได้เลยครับ

Comment

• โหลดแพท 2.2.1 mwm ได้แล้วครับ เจอmod เชฟโลเลต แล้ว ไปoff road ในด่าน caynon ในแพท2.2.1mwm ครับ พังยับบุบเลยครับ
                  StreetLegal_Redline 2012-03-29 07-03-46-77.jpg
                  มาแต่งใหม่
                  StreetLegal_Redline 2012-03-29 07-57-05-02.jpg
                  StreetLegal_Redline 2012-03-29 07-57-20-06.jpg

ใช้คันอื่นไปแข่ง กำลังขับเชฟโลเลตอยู่เลยไปถึงที่ชุมนุมแข่งรถทางตรง เงาใต้รถของรถคันอื่นสีขาวเลยครับ สงสัยคันนี้จะบัคครับ แฮะๆ
                  Last edited by kong555; 29 Mar 2012, 15:59:23.

Comment

• เพิ่งกลับมาเล่นใหม่ ภาพนี้สวยกว่าเดิมอีก ^^

Last edited by qzii1988; 29 Mar 2012, 22:00:48.

Comment

• สวยๆ ทั้งน้าน
                      ถ้าบอร์ดไม่พังไปก่อน คงได้ปั่นอีกหลายคัน เซ็ง

Comment

• ทำไมถึงลงle2mwmแล้วบัคอีกล่ะครับ บางคันบัค บางคันก็ไม่บัค
                        Last edited by kong555; 31 Mar 2012, 14:07:36.

Comment

• Chevrolet TrailBlazer

เครื่อง v6 แรงมาก

ติดเครื่องเสียงด้วย
                          Last edited by kong555; 1 Apr 2012, 08:53:20.

Comment

• Originally posted by qzii1988 View Post
                            เพิ่งกลับมาเล่นใหม่ ภาพนี้สวยกว่าเดิมอีก ^^

ภาพสวยมากครับ

Comment

• รบกวนส่งลิ้งให้ผมทางPMได้ไหมคับคืออยากเล่นมากเลย

Comment

• ท่านข้างบนผมส่งลิงค์ไปละนะท่าน
                                Last edited by chainza021; 4 Apr 2012, 08:02:12.

Comment

Working...
                                X