Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ปลุกผีเกมเก่า) Street Legal Redline เกมแต่งรถใต้ดินสุดแจ่ม ที่คุณไม่ควรมองข้าม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เกมใครมีเกมที่โมมาแล้ว ซื้อก็ยอมคับpmมาหน่อย อยากได้สุดๆ

Comment

• หาโหลดจากที่ไหนอ่ะครับ

อยากเล่นจัง

Comment

• GTR R32

เป็นเกมส์เก่าที่ภาพไม่ ธรรมดาจริงๆ :]

Comment

• ^^^^^
          ถ่ายรูปแบบ นี้ ทำไง ครับ บอกหน่อยสิ

Comment

• ถ่ายแบบไหนอะ แบบไกลๆ ก็กด + เอา อิอิ

Comment

• เกมเวอร์ชั่น 2.3.0 เข้า่เกมแล้วเด้งครับ

" sl2 build 606, cereate hw 3d FAILED "

แก้ไขยังไงครับ (เล่นในwin XP)

แต่เล่นใน window 7 ได้อะครับ งงเลย
              Last edited by VB1T; 8 Dec 2012, 00:57:22.

Comment

• Originally posted by TopKisser View Post
                64bit ผมคิดว่าไม่สามารถเล่นได้นะครับ เพราะเกมเก่าแล้ว ไม่น่าระรองรับนะ

แต่ win7 32bit เล่นได้ครับ
                ผม 7 64bit เล่นได้ครับ

Comment

• untitled.jpg หัดเล่นใหม่

Comment

• กำลัง เซ็ง กับ คอม ตัวเอง อยู่.....
                    มันมี รถ retro ไหม ครับ

Comment

• ทำไมลงmodไปมองไม่เห็นเลยแล้วพอจาลงmodเครื่อง2jมันเข้าเกมไม่ได้เออเร่ออ่ะครับช่วยบอกที

Comment

• Originally posted by kongnano42 View Post
                        หาโหลดจากที่ไหนอ่ะครับ

อยากเล่นจัง
                        +1 หาจากไหนอ่า หรือท่านใดมีลิีงค์ pm หน่อยครับ

Comment

• กำลังมั่วถั่ว เลย - -"
                          แรกๆไม่งงนะ พองง แม่ง งงเลย
                          ผมใช้ 221mwm ยังหาโหลด patch ไม่ได้เลยครับ

Comment

• ออกเกมมาแล้วเข้าใหม่ติด You have 52 minutes remaining
                            แก้ยังไง ลบใหม่ลงใหม่ก็ไม่หาย เปิดคาไว้เวลาก็ไม่ลด T T

Comment

• http://slrrthai.blogspot.com/

ส่องๆกันเอาเน้อ

Comment

• เอามาฝากคับhttp://thaiteamslrr.bth.cc/webboard

Comment

Working...
                                X