Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนเล่น DOTA ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลคนเล่น DOTA ครับ

คัยเล่นดอทเอกันบ้างครับ บ้นคัย สร้างห้องช่วยบอกผมทีผมสร้งไม่ได้อะครับ

ผนี่แหละตัวยง ช่วยเขียนให้มันชัดๆหน่อยครับ อ่านมะค่อยรุ้เรื่อง

Comment

เหอๆ ใช้ Router อะป่าวครับ ต้องเปิด Port ก่อนถึงจะ Cre ได้ครับ งิงิ ผมก็เล่นเหมือนกันอะครับ ว่างๆเจอกันได้นะครับ ชื่อ Stand[By]

Comment

ผมก็เล่น ชื่อ BlueBerry

Comment

ชอบเล่นตัวไรกันมั่งครับ ผมชอบเล่น tb แล้วยืด rate gameออกไปอ่ะ

Comment

รายงานตัว ครับ -KeeroV- แล้วเจอกันครับ

Comment

ของผม [CS]kentaro ครับ
              เราเตอร์ ของผมเปิด พอร์ท แล้ว มันก็ยัง ครี เกมส์ไม่ได้อยู่ดี อะครับ แนะนำทีครับ
              ยี่ห้อ Surecom EP-4704SX-A
              แนะนำทีครับ

Comment

...............................
                แก๊ง ]-[i ครับ
                ...............................
                ]-[iClass
                ]-[iSteP
                ]-[iStoP
                ]-[iSpeet
                ]-[iSaD
                ]-[iSeX
                ]-[iSoft
                ]-[i_Lo
                ]-[iMooNoi
                ]-[i_LM_ReD
                ]-[i_LM_GreeN
                ปล. NooB ทั้งแก๊งเลยครับ

Comment

เลิกเล่นมาได้หลายเดือนแล้ว

ผมเล่น Pudge ตั้งแต่ไม่มีคนเล่นกันเลย

ลาก พวก Mage เข้าป่าไปข่มขืน

Comment

Working...
                  X