Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ผ่านด่านรถถังใน Crysis อะครับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ผ่านด่านรถถังใน Crysis อะครับช่วยหน่อย

คือผมเจอด่าน รถถังใน Crysis คือภาระกิจ ให้ทำลายรถถังหรืออะไรเนี่ยละ
    ช่วยบอกหน่อยว่าจะผ่านด่านนี้ได้ไงครับ รู้สึกจะมีรถถัง 2 คันมั่ง ถ้าจำไม่ผิด
    อยากทราบว่าจะผ่านได้ยังไงขอแบบละเอียดหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ง่ายๆด่านนี้หาทางเองครับ

Comment

ก็เอาตัวรอดไปให้ถึง เป้าหมายให้ได้ แค่นั้นแหละ ถ้ารถถังพัง ก็ฆ่าทหาร เก็บจรวดมายิงเอา

Comment

ก็ในภารกิจมันให้ หาทางให้รถถังพังหรือว่าอะไรเนี่ยละ
        เพื่อให้ตัวประกันที่เราช่วยไว้ หนีได้ไม่ใช่หรอครับ

Comment

จ้วงรถถังให้พังด้วยการใช้rpg ในบ้านหลังนั้นแหละครับ แล้วก็จะไปต่อได้เอง

บอสนี่ถ้าไม่ทราบ กว่าจะปราบได้ เหอๆ เซ็งเป็ด เล่นซะนานเลย

Comment

ก็ใช่ครับ ทำไงก็ได้ให้รถถังมันพัง
            สงสัยสับสนด่านกันงับ ด่านที่มีรถถังมันมี 2 ด่าน ด่านแรกเป็นไปช่วยตัวประกันแล้วมีรถถังมา อีกด่านนึงเป็นไปบุกเหมือง ฝ่ายเกาหลีก็ตั้งรับเต็มพิกัด

ตอนเล่นรอบแรกผมพังมันได้แบบฟลุ๊ค ๆ ใช้ RPG ยิงไม่ถูกเลยพังไม่ได้ วิ่งหนีไปเรื่อยจรไปถึงใกล้ ๆ ปั๊มน้ำมัน ยิงกันไปยิงกันมาปั๊มระเบิดรถถึงก็โดนลูกหลง เลยผ่านจ้อย

Comment

ด่านบุกเมืองใช่ให้เราไปทำลายรถถังที่จอดอยู่กับที่ใช่หรือปล่าว? มันหลายรถถังซะเหลือเกิน เหอๆ

Comment

ด่านช่วยตัวประกัน(ผู้หญิง:S) ก่อนจะขึ้นป่าไปอุโมง ไรเนี้ยหละ

ใช่ด่านนั้นป่าวครับ
                ด่านนั้นก็เก็บ RPG ในห้องชั้นล่างสุด มายิงมันไปเรื่อยๆครับ เด๋วมันก็บึ้มเอง

อยากรู้ด่านที่มันมีรถถังให้ขับทำไมมันไม่เอารถถังยิงเลเซอร์ (ที่ปืนรถถังมันเป็น 3 แฉก อ่ะ) ให้มาใช้
                ยิงซะแรงเลยกลับไม่ได้ใช้ ได้ใช้ รถถังธรรมดายิงลูกปืนใหญ่ แค่นั้น - -!

Comment

ด่านที่เราช่วยตัวประกันที่เป็นผู้ ญ ได้แล้ว แล้วมันบอกว่าภาระกิจต่อไปให้เราทำอะไรรถถังเนี่ยละ
                  เพื่อให้ตัวประกันหนีออกมาได้อะครับ ด่านมันก็เป็นประมาณ มีรถตักดินอะครับ
                  ยังไงช่วยหน่อยนะครับ
                  Last edited by NoreturN; 27 Aug 2008, 21:25:48.

Comment

เอา RPG ชั้นสอง แล้วขึ้นมายิงที่ด่านฟ้า ยิงคันล่ะ 2 ครั้งก็พังแล้วคับ
                    บ้างที่อีกคันต้องลงมายิงข้างล่างคับ

Comment

Working...
                    X