Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Gear of war แล้วเด้งมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Gear of war แล้วเด้งมั่ง

Spec. ตามลายเซ็นเลยครับ ลงปกติ แต่พอเล่นได้แป๊บเดียวตัวเกมก็เด้งออกมาที่หน้าจอ Desktop เลยอ่ะ ทุกอย่างอัพเดทหมดแล้ว หงิ ใครเป็นมั่งครับ

PS. COD4 ผมเพิ่งจบเมื่อวานมันสุดยอดเลยแต่มีไม่กี่ด่านเองเสียดายตรงเนี้ย

เป็นเหมือนกัน..ไม่รู้มันจะเอายังไงกะกรู แอบโมโห เลยเลิกเล่นซะเลย 555

Comment

เล่นบน Vista หรือ XP ครับ

Comment

Originally posted by jokemagic View Post
        เล่นบน Vista หรือ XP ครับ
        XP น่ะครับ ... หรือว่าต้องเล่น Vista อ่ะครับ ถ้าต้องเล่นบน Vista เดี๋ยวต้องลบเกมนี้ทิ้งซะแล้ว T^T

Comment

น่าเสียดายนะครับ ใครที่คิดจะไม่เล่น เพราะเกมนี้มัน "มันส์โคต...ร" เลยล่ะครับ

ส่วนเรื่องเด้งออกจากเกม ให้ลองเปลี่ยน crack ที่ใช้อยู่เป็นเจ้าอื่นดูครับอาจหาย

เพราะผมเคยเป็นเหมือนกันพอเปลี่ยนก็หาย

ปล.crack ของผมมันมีแค่ตัว start up แค่ตัวเดียวครับ

Comment

God of war มีเวอร์ชั่น PC ด้วยหรอครับ หาซื้อไม่ได้เลย

Comment

ถ้าเด้งอย่าไปกดนะครับ ปล่อยไว้อย่างงั้นแหละ พอมันเด้งมา desktop แล้วกด Alt+Tab เข้าเกมใหม่ ก็จะเล่นต่อได้

Comment

Originally posted by peatsk8boi View Post
                ถ้าเด้งอย่าไปกดนะครับ ปล่อยไว้อย่างงั้นแหละ พอมันเด้งมา desktop แล้วกด Alt+Tab เข้าเกมใหม่ ก็จะเล่นต่อได้
                มันเด้งแล้วปิดตัวเองไปเลยอ่ะครับ crack ที่ใช้ก็เหมือนที่เค้าใช้กันครับ ของอะไรจำไม่ได้แล้ว

Comment

วางcrack ผิดที่คับเคยเป็นมาก่อน ให้เอาcrack
                  ตัวcrack ชื่อStartupใช่มั้ยคับ ให้ไปวางไว้ที่
                  ไฟล์Binaries ที่คุณลงเกมส์คับ มันจะทับกับตัวที่เข้าเกมส์
                  เเค่นี้ก็เล่นได้เเล้วคับ

Comment

ขอถามมั่งว่าผมได้เล่นผ่านหลายด่านแล้วเวลาผมเลิกเล่น..แล้ววันอื่นมาเล่นใหม่มันก็เริ่มเล่น
                    ตั้งแต่แรกอีก..ทำอย่างไรให้เล่นต่อจากที่เราเคยเล่นไว้ครับ..มันต้องเซฟเกส์ยังไงครับ
                    ไม่อยากมาเริ่มเล่นใหม่มันเลยไม่จบสักกะทีครับ

Comment

Originally posted by auu1212 View Post
                      น่าเสียดายนะครับ ใครที่คิดจะไม่เล่น เพราะเกมนี้มัน "มันส์โคต...ร" เลยล่ะครับ

ส่วนเรื่องเด้งออกจากเกม ให้ลองเปลี่ยน crack ที่ใช้อยู่เป็นเจ้าอื่นดูครับอาจหาย

เพราะผมเคยเป็นเหมือนกันพอเปลี่ยนก็หาย

ปล.crack ของผมมันมีแค่ตัว start up แค่ตัวเดียวครับ
                      ตัว Crack ของผมมันก็มีแค่ start up ตัวเดียวเหมือนกันครับ เป็นของ Razor อ่ะ

Originally posted by us---army View Post
                      God of war มีเวอร์ชั่น PC ด้วยหรอครับ หาซื้อไม่ได้เลย
                      ... Gear of war ครับ อ่านผิดป่าวหนิ หรือว่าเล่นมุขครับ

Originally posted by hia001 View Post
                      วางcrack ผิดที่คับเคยเป็นมาก่อน ให้เอาcrack
                      ตัวcrack ชื่อStartupใช่มั้ยคับ ให้ไปวางไว้ที่
                      ไฟล์Binaries ที่คุณลงเกมส์คับ มันจะทับกับตัวที่เข้าเกมส์
                      เเค่นี้ก็เล่นได้เเล้วคับ
                      เออ... ก็ส่วนมากเวลาผมจะ Crack ผมจะคลิ๊กขวาที่ shotcut ที่หน้า desktop แล้ว Properties จากนั้นกด Find Target... มันก็จะไปตัว *.exe ของเกมนั้นเลยแล้วค่อยวาง Crack ลงไป ผมว่ามันไม่น่าผิดมั้งครับ แต่เดี๋ยวกลับไปลองอีกที ขอบคุณครับ

Originally posted by nine8668 View Post
                      ขอถามมั่งว่าผมได้เล่นผ่านหลายด่านแล้วเวลาผมเลิกเล่น..แล้ววันอื่นมาเล่นใหม่มันก็เริ่มเล่น
                      ตั้งแต่แรกอีก..ทำอย่างไรให้เล่นต่อจากที่เราเคยเล่นไว้ครับ..มันต้องเซฟเกส์ยังไงครับ
                      ไม่อยากมาเริ่มเล่นใหม่มันเลยไม่จบสักกะทีครับ
                      อันนี้ผมก็เป็นอ่ะเวลาเล่นแล้วเด้งพอเข้าเกมใหม่มันก็ต้องเริ่มใหม่ตั้งแต่ต้นเลยน่ะครับ คือมันประมานว่าสร้าง Profile ไม่ได้เลยไม่รุ้จะไปเซฟข้อมูลเก็บไว้ที่ไหนซึ่งอาจจะต้องลงทะเบียน(มั้ง)ถึงจะสร้าง Profile ได้

ขอบคุณทุกคำตอบครับ เดี๋ยวกลับไปลอง Crack ที่บ้านอีกรอบ ตอนนี้ก็มีเรื่อง Profile เพิ่มขึ้นมาอีกเรื่องนึงละครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ

Comment

ของผมโหลดมาลงไม่ได้เลยๆๆฮือๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Provider View Post
                          ตัว Crack ของผมมันก็มีแค่ start up ตัวเดียวเหมือนกันครับ เป็นของ Razor อ่ะ

... Gear of war ครับ อ่านผิดป่าวหนิ หรือว่าเล่นมุขครับ

เออ... ก็ส่วนมากเวลาผมจะ Crack ผมจะคลิ๊กขวาที่ shotcut ที่หน้า desktop แล้ว Properties จากนั้นกด Find Target... มันก็จะไปตัว *.exe ของเกมนั้นเลยแล้วค่อยวาง Crack ลงไป ผมว่ามันไม่น่าผิดมั้งครับ แต่เดี๋ยวกลับไปลองอีกที ขอบคุณครับ

อันนี้ผมก็เป็นอ่ะเวลาเล่นแล้วเด้งพอเข้าเกมใหม่มันก็ต้องเริ่มใหม่ตั้งแต่ต้นเลยน่ะครับ คือมันประมานว่าสร้าง Profile ไม่ได้เลยไม่รุ้จะไปเซฟข้อมูลเก็บไว้ที่ไหนซึ่งอาจจะต้องลงทะเบียน(มั้ง)ถึงจะสร้าง Profile ได้

ขอบคุณทุกคำตอบครับ เดี๋ยวกลับไปลอง Crack ที่บ้านอีกรอบ ตอนนี้ก็มีเรื่อง Profile เพิ่มขึ้นมาอีกเรื่องนึงละครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ
                          ผมก็มีปัญหาเรื่องเซฟเกมเหมือนกันต้องเล่นใหม่ทุกทีเลย

Comment

ผมเล่นเกียร์ออฟวอร์บนวิสต้า32ครับ ไม่มีปัญหาเกมเด้งแต่ตอนติดตั้งผมลงpatch 1.1ก่อนน่ะครับ แล้วค่อยแคร๊ก
                            ด้วย 1.1 เหมือนกัน เลยไม่รู้ว่าเกิดจากบั๊กของเกม1.0หรือเปล่า

ส่วน Profile ต้องสร้างขึ้นมาก่อนหนึ่งอันครับ เซฟถึงจะไม่หาย

Comment

Originally posted by K8 View Post
                              ผมเล่นเกียร์ออฟวอร์บนวิสต้า32ครับ ไม่มีปัญหาเกมเด้งแต่ตอนติดตั้งผมลงpatch 1.1ก่อนน่ะครับ แล้วค่อยแคร๊ก
                              ด้วย 1.1 เหมือนกัน เลยไม่รู้ว่าเกิดจากบั๊กของเกม1.0หรือเปล่า

ส่วน Profile ต้องสร้างขึ้นมาก่อนหนึ่งอันครับ เซฟถึงจะไม่หาย
                              มันสร้างยังงัยหรอครับ Profile แนะด้วยครับทำไม่เป็น

Comment

Working...
                              X