Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้XP1800+ครับ ถ้าเปลี่ยนไปใช้ amd64 slot939จะต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้XP1800+ครับ ถ้าเปลี่ยนไปใช้ amd64 slot939จะต่างกันมากมั้ยครับ

พอดีผมใช้6800gt agp ยังไม่อยากเปลี่ยนการ์ดจอครับ

เลยจะหา amd64 slot939 ที่support agpมาใช้ครับ

ใช้เล่นเกมครับหลังๆเล่นเกมไม่ค่อยรอดแล้วครับ ไม่ทราบว่าความแรงมันจะรู้สึกป่าวครับ

ถ้าต่างน้อยจะได้ฝืนๆใช้ไปก่อนรอซื้อ คอนโร ครับ

รู้สึกได้คับ

Comment

ขนาดบ้านจนยังใช้ 6800gt agp ถ้าเปลี่ยนแล้วก็จะสัมผัสความแตกต่างได้เลย

Comment

ผมว่าเห็นความแตกต่างเยอะเลยคับ ^^! เพราะ XP 1800+ มันวิ่งที่ 1.5G เองมั้ง ??

ว่าแต่ว่า... มันก็ต้องเปลี่ยน board ด้วยน่ะสิ (XP มัน socker A??) ....... ผมว่าเก็บตังแล้วก็ขาย 6800 แล้วซื้อ conroe + pci-x ดีๆ มาเล่นเลยทีเดียวน่าจะดีกว่ามั้ง เอา 939 มาใช้มันก็ดูหมดๆ อนาคตยังไงก็ไม่รู้ .... ^^!!

Comment

1800+ เหมือนกัน แต่จอ ATI9550

....-'-...

Comment

amd64 slot939 ที่support agp มีน้อยรุ่นมากเลยครับ หาค่อนข้างยากครับ
            ถ้าเป็นผมจะขายตัวเก่าแล้วออกเป็น pci ex ครับ 6800 ขายได้ราคาซะด้วยซิครับ

Comment

สนับสนุนให้เปลี่ยนยก set เหมือนกันครับ ถ้าเน้นเล่นเกม

Comment

ต่างกันแบบรู้สึกได้แน่นอนครับ

Comment

ด้วยคนครับ สวรรค์ กะ นรก เลยครับ

Comment

ต่างกันอย่างมากครับเพราะผมพึ่งเปลี่ยนจาก Socket A เป็น 939+ AGP8x ครับ ไหลลื่นกว่าเยอะครับ คุ้มอยู่ครับถ้าจะเปลี่ยน

Comment

ปัจจัยมีก็คงได้เวลาเปลี่ยนแล้วมั้งครับ

Comment

โอเคครับ ขอบคุณทุกความเห็น งั้นเตรียมถอย939มือ2มาใช้ล่ะคราบ

เครื่องเน่าๆผมจะได้แรงขึ้นหน่อย

ปล ปีหน้าจาถอย core2duo ให้จงได้ สู้โว้ย

Comment

สู้ด้วยคน อิ ๆ

Comment

Working...
                          X