Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้มันจะเย็นขึ้นไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้มันจะเย็นขึ้นไหม

ผมอยากรู้ว่าแบบนี้มันจะเย็นขึ้นไหมครับเพราะซิ้งค์เก่าร้อนมาก
    GeForce 5200 FX + Sink ZM-NBF47

เครื่องโหลดบิตผมก็ใช้ FX5200 ครับ พัดลมหมุนบ้างไม่หมุนบ้าง บางครั้งต้องใช้นิ้วในการ strat การทำงานของมัน บางครั้งก็ลืม start การทำงานให้มัน ไม่พังอ่ะ บางทีนั่งเล่น need for speed 2 พัดลมไม่หมุนด้วย อิอิ

Comment

ผมมีปัญหา กับ 5500 อยู่เหมือนกัน พัดลมไม่หมุน เล่นเอาจอดับไปหลายรอบละ อยากได้ซิ้งมาแทนอยู่เหมือนกัน แต่ซิ้งก็ราคาพอๆกับ VGA เลย -_-'

Comment

5xxx series ทั้งหลาย แบบถูกๆ ก็พัดลม 60-80 บาทงับซื้อมาเปลี่ยนเลยงับ หมุนตลอดแน่นอน ^^" เคยมีปัญหามันม่ายหมุน เหมือนกันงับเปลี่ยนแล้วหายขาด ^^

ps แนะนำร้าน ชั้น 1 ด้านหลังมุมห้างงับ ถูกดี + เอากาดปายเทียบพัดลมด้วยก็ดีนะงับเพราะแต่ละยี่ห้อช่องยึดมันกว้างมะเท่ากัน ^^"

Comment

Working...
        X