Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องจะซื้อการ์ดจอใหม่งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องจะซื้อการ์ดจอใหม่งับ

คือว่า ตอนนี้ผมใช้การ์ดจอ 7300 อยู๋แล้วอยากจะเปลี่ยน เป็น รุ่น ประมาณ 9600GT (งบน้อยค่อยบรรจง) รายละเอียดเครื่องผมงับ มี
    Intel(R) Pentium(R) 4 CPU 3.00GHz (2 CPUs)
    Ram DDR2 533 1.5G
    เมนบอด ของ Asus รุ่น P5VD2-X
    ซับพลาย ประมาณ 420 Watt (มั้ง) ดูม่ายเป้น เห้นมันมีเลข 420CE น่าจะใช่ นะ T^T
    cpu หรือว่า เมน บอดของผม จะรองรับ รุ่น 9600GT ไหมคับ แล้วจะต้องเปลี่ยนอะไร หรือเพิ่มอะไรไหมอะงับ รบกวนผู้รู้ ตอบทีน๊าค๊าบบ ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบบ

เปลี่ยน PSU ------DELUX 500 wATH==950.-
    อัพแรม-----------512 บัส5331ตัว====400.-

Comment

ขอบคุณค๊าบบ

Comment

Originally posted by onimuza99 View Post
        ขอบคุณค๊าบบ
        ตามนั้นโล้ด

Comment

Originally posted by onimuza99 View Post
          คือว่า ตอนนี้ผมใช้การ์ดจอ 7300 อยู๋แล้วอยากจะเปลี่ยน เป็น รุ่น ประมาณ 9600GT (งบน้อยค่อยบรรจง)
          แบบนี้ไม่บรรจงละมั้งงับเรียกว่าเล่นรุ่นใหญ่เลยข้ามพวก Series8 ไป อิอิ

Comment

Working...
          X