Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่องเสียบ sd card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่องเสียบ sd card

ช่องเสียบ sd card และ type c ตรงหน้าเคสแบบนี้มันใช้ได้ไหมครับ แกะยังไง กลัวงัดล่ะมันหักเสียเปล่าๆ ใช้อะไรงัดถึงจะดีครับ แบบออกมาง่ายๆ

รุ่นนี้ไม่เคยแกะ...

ถ้ารุ่นที่เคยแกะ มันจะเป็นหน้ากากครอบส่วนของเคสที่เป็นเหล็กครับ

ต้องลองแกะทั้งแผ่นหน้าออกมาดูว่ามันเป็นชิ้นเดียวกับหน้ากาก หรือว่ามีเขี้ยวล๊อกที่ถอดแยกออกมาได้

Comment

งัดออกมาก็ไม่มีอะไร ตรงนั้นจะโล่งๆ ใช้ไม่ได้ .... เขาทำมาบล็อกเดียวกับรุ่นที่ใช้ได้ เคยเห็นที่ใช้ได้จะไม่มีปิด (ถ้าจะใช้ต้องเปลี่ยนพาแนลตรงนั้นที่มี 2พอทที่เห็น)

Comment

อ่อ ขอบคุณครับ ...

Comment

ตามรุปใช้ไม่ได้ครับ รูตัน แสดงว่า ช้างหลังก็ไม่มีอะไร
          ไม่ได้ใส่มาให้นั้นละ

Comment

อ่อ ครับ ไปถาม เจ้าหน้าที่ hp ในไลน์บอกให้แง่ะออกมาดู

Comment

Working...
            X