Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาได้ที่ไหนบ้าง IrDA infrared module

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาได้ที่ไหนบ้าง IrDA infrared module

IrDA infrared module header

--------------------------------------------------------------------------------

อยากทราบว่า IrDA infrared module header ไว้ต่อกับเมนบอร์ดจะมีขายไหมครับบ้านเรา
    เคยเห็นใน overclock zone มีวงจรและการทำอยู่นะนานแล้วตอนนี้หาไม่เจอ ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

จะต่อผ่านอินฟราเรดระหว่างมือถือกับคอม เห็นเมนบอร์ดส่วนมากต่อได้แต่หาโมดูลตัวนี้มาต่อไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X