Announcement

Collapse
No announcement yet.

COMWORLD ห่วยมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COMWORLD ห่วยมาก

งาน COMWORLD จัดได้ห่วยมาก
    ผิดหวังกันหลายอย่าง
    MSI ที่หลอกลวง (7600GT -50% คุ้นๆไหม)
    ไม่สมกับเป็นพารากอน
    ส่งใสค่าที่แพง
    เจ้าหน้าหรือเด็กหัดงาน(ทำงานกันไม่เป็นเลย)
    อื่นๆอีกมากมาย...

หวังว่าวันต่อๆไปจะดีขึ้น

ปล.แต่บูชOCZของพวกเราทำได้น่าสนใจทีเดียว(เข้าข้าง)

ปล.แต่บูชOCZของพวกเราทำได้น่าสนใจทีเดียว(เข้าข้าง)
    -------------------
    เฮ้อ....ถอนหายใจอย่างโล่งอก(นึกว่าจะโดนซะแล้ว อิอิ)

Comment

Originally posted by U9WS View Post
      MSI ที่หลอกลวง (7600GT -50% คุ้นๆไหม)
      เจ้าหน้าหรือเด็กหัดงาน(ทำงานกันไม่เป็นเลย)
      ขอรายละเอียดด้วยครับอยากรู้

Comment

ถูกต้องนะคร้าบบบบ

Comment

มันเป็นไง ไม่ดีจริงอ่ะ ผมจะได้ไม่ไป เปลืองค่ารถ

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
          โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
          หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด sigpic ที่โพสนั้นๆ

Comment

ผมจะไปพุ้งนี้อ่ะ....(ตอนแรกว่าจะไปวันเสาร์)....เดวเก็บภาพมาฝากครับ

Comment

ยังไม่ว่างแวะเข้าไปงานเลยครับ ว่าจะแวะเข้าไปดูเหมือนกัน

Comment

ยังไม่ได้ไปเลย ต้องหาเวลาแวะไปซะแล้ว

Comment

ใครไปแล้วมา Review ให้ชัดเจนด้วยครับ ผมจะได้ตัดสินใจได้ว่าวันเสาร์นี้จะไปดีมั้ย

Comment

ไปมาแล้วครับ ก็ ok นะผมว่าเท่าที่ดู จัดได้ ok เลย เท่าที่เห็นจากการเดินงาน Commart (ตลาดกว่าเยอะ) ของใหม่ ๆ แทบไม่มีให้เห็นเลย เดก IT มันต้อง Up ตลอดครับ ไม่ใช่เอาของเก่ามาขาย เพราะเท่าที่ไปดูมาในหลายๆ จุดผมว่าก้อ OK นะผมมองที่มีอะไรใหม่ๆ มาให้ดูมากกว่าการขายของอ่ะ หรือใครเห็นว่าไง ^^"

Comment

Core 2 duo ก็แพงกว่ 1000 tip อีก

Comment

ครับๆ

sigpic

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

Comment

ขี้เกียจไปเลย อิอิ

Comment

ครับ ในฐานะที่ผมไปมาวันนี้นะครับ ขอแก้ข่าวเลยนะครับ

มันไม่ได้ห่วยขนาดที่ท่านU9WSว่าหรอกนะครับ

แต่มันโคตรห่วยแตกเลยครับ ไม่มีอะไรเลยครับ บูทของแบรนดังๆมีไม่กี่บูทเองครับ(ที่ผมเห็นก็จะมีACER HP NEC Samsung Creative Appleอาจจะดูเหมือนเยอะแล้ว แต่อยากบอกว่ามันมีอะไรน้อยกว่าที่คิดครับ) ร้านค้าที่ขายHWก็น้อยเหลือเกินครับ(สัก2-3ร้านได้) เอาเป็นว่าลองนึกภาพงานคอมมาร์ทที่ย่อขนาดเหลือซัก1/3 และไม่มีโปรโมชั่นลดราคาหั่นกระหน่ำหรือกิจกรรมของฟรีดูละกันครับ

เพราะฉะนั้นใครที่ตั้งใจว่าจะไปซื้อHWหรือสินค้าIT(อย่างผมที่ตั้งใจไปซื้อจอแต่มีให้เลือกแค่2ยี่ห้อ และDVD-RWที่มีแต่ของLG)ผมว่านอนอยู่บ้านอย่าเปลืองค่ารถเลยครับ
                            ส่วนใครที่อยากไปดูสินค้าITเปิดตัวแปลกๆตามคอนเซ็ปงาน ผมก็เห็นว่าที่แปลกที่สุกก็คงเป็นพีซีแช่น้ำมันพืชของพี่ๆOCZนี่แหละครับที่แปลกสุด(เมื่อนานมาแล้ว)นอกนั้นไม่มีอะไรเลยครับ
                            แต่ใครที่อยากไปดูโตบุคของACERลองไปดูก็ได้นะครับ แต่เรื่องราคาผมไม่ได้ดูมานะ

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ใครความคิดเห็นไม่ตรงกันก็ขอโทดด้วยนะครับ

Comment

Core 2 duo ก็แพงกว่ 1000 tip อีก
                              อันนี้ก็นะ เหนือคำบรรยาย

Comment

Working...
                              X