Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเดินเซียร์รังสิตเป็นประจำมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเดินเซียร์รังสิตเป็นประจำมั่งครับ

กำลังจะไปอัพคอมที่นั่น อยากทราบข้อมูลราคาเฉลี่ยสินค้า มันแพงมั้ยครับ เทียบกับพันธ์ทิพที่ไหนถูกกว่าอะ

ผมไม่ได้ไปมานานแล้ว ร้านไหนมีของเยอะ แล้วไว้เนื้อเชื่อใจได้บ้างครับ อ้อ แล้วมีแหล่งของมือ 2 มะครับ ขอบคุณครับ

ราคาพอๆกันอ่ะแหนะ แต่ 1000ของเยอะก่า ถ้าไม่เล่นของหายาก ก็ซื้อที่ zeer เหอะ ประหยัดค่ารถ เยอะ
    ส่วนพวกมือ2ไม่รู้ไม่เคยซื้ออ่ะ

Comment

ไม่ต่างครับ ค่ารถเข้ามา พันทิพ จะแพงกว่าด่วนนะครับ

Comment

เซียร์ผมเดินบ่อยครับ ของไม่ต่างกันหรอก เรื่องราคา แต่เรื่องความหลากหลายของสินค้าอาจจะต่างไปบ้าง อย่างพวกของแต่งเคส ชุดน้ำ อะไรงี้ จะมีน้อยอ่ะครับ ส่วนแหล่งของมือ 2 ก็มีครับ แต่ของก็น้อยนั่นแหละ จะอยู่ชั้น 2 ตรงโซนที่เป็นลานกว้างๆ ทางด้านขวา แบ่งเป็นล็อคๆๆๆ อ่ะครับ นั่นแหละ ล็อคมือ 2

Comment

ตามที่ข้างบนบอกแหละครับ ราคาพอๆกันแต่เซียร์จะเดินสบายกว่า ที่นั่งเล่นมากกว่า จอดรถสบายกว่า
          ส่วนร้านคอมที่ให้แนะนำ ขอบอกว่าถ้าอัพเกรดไม่มากให้เพื่อนๆที่มีความรู้ทำให้ดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้ไม่ยากเหมือนแต่ก่อนแล้วครับ ซีพียูก็ไม่ต้องกลัวคอร์บิ่น ทำเองดีกว่าจะซื้อมาประกอบเองทั้งเครื่องเลย
          ก็ได้ มีอะไรก็มาถามในนี้แหละครับ

Comment

ราคาพอๆ กัน จอดรถสบายกว่าเยอะเลย มีร้านค้าตัวแทนจำหน่ายเยอะอยู่ แต่หากเป็นสินค้าจำพวกตกแต่งเคส ชุดระบายความร้อนสำหรับการ OverClcok น้อยกว่ามาก แต่ร้านอาหารเยอะกว่า

Comment

Working...
            X