Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ยี่ห้อ PQI แจ่มป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• guru
    replied
    ถ้ามองยี่ห้ออย่างเดียว น่าจะโนเนมครับ

Leave a comment:

• ekhoho
    replied
    a-l ไง ขายมาตั้งนานแล้ว

• ohm123
    replied
    Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
    เห็นที่พันทิปมีหลายร้านเอามาขายไม่แพงด้วย
    ถ้าใช้งานปกติขอให้ดูเรื่องประกันครับว่าดีไหมและเป็นเป็นแบบlifetimeรึเปล่านะครับถ้ามีจะดีมากเพราะส่วนใหญ่แรมที่ขายกันจะเป็นแบบlifetimeครับ (ไอค่อนเปลี่ยนใหม่ไม่ค่อยฮาแฮะ^^")

• Trojan
    replied
    PQI 512mb 533 ลองแล้วไม่มีปัญหาไรคับ

• หัวโบราณ
    replied
    คุ้มดีคับ

• NightLight
    replied
    แรมาตรฐานใช้งานได้ดีครับ ไม่เหมาะเอาไปปรับแต่งอื่นๆเท่าไหร่ ส่วนตัวคุ้มค่าต่อการใช้งานดีครับ

• O-Man
    replied
    เป็นแรมของยี่ห้อโดยตรงนี่ครับ ดูข้อมูลจากต่างประเทศแล้วเป็นของเยอรมันนะครับ แต่ประกันนี่ไม่ทราบครับว่าของอะไรครับ ถ้าผู้นำเข้า-จำหน่าย เป็นเจ้าใหญ่ ขาประจำ ประกันก็น่าจะโอเคนะ แต่ว่าได้ยินว่าราคาดี(น่าใช้)เหลือเกิน

• wikorn
    replied
    ผมว่าก็คุ้มนะ

• ekhoho
    replied
    ใช้อยุ่อะ 667 นะ บัส 260*10 กะ 3200+ 2.6 g อยุ่

ไม่เพิ่มไฟ ส่วนตัว พอใจแหละ

• พีคุง
    replied
    ต้องดูที่ชิปครับ ว่าใช้ของอะไร

• Guest's Avatar
    Guest started a topic RAM ยี่ห้อ PQI แจ่มป่าวครับ

RAM ยี่ห้อ PQI แจ่มป่าวครับ

เห็นที่พันทิปมีหลายร้านเอามาขายไม่แพงด้วย
Working...
X