Announcement

Collapse
No announcement yet.

SYNNEX เซียร์รังสิต และ ADVICE บริการห่วยแตก!!!สุดๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SYNNEX เซียร์รังสิต และ ADVICE บริการห่วยแตก!!!สุดๆๆ

ศูนย์ SYNNEX เซียร์รังสิต กวนTeen มาก
    เอาของไปเคลม ประกันยังมีอีก3 ปี ที่พันธุ์บอกเพิ่มเงินอัพเกรดได้...แต่ SYNNEX เซียร์รังสิตบอกไม่ได้ .....โทรไปถามบอกมีของ มาเคลมได้เลย......พอไปเคลมบอกว่าไม่มีต้องอีก 3 วัน

" ก็เลยบอกว่าจะโทรไปพันทิพย์...คราวนี้รีบไปเอาของใหม่มาให้"

ปล. ซื้อที่ ADVICE ตอนซื้อ ยอดเงิน 65,000 แมร่งบริการโคตรดี แต่ตอนเคลมต้องไปที่ศูนย์เอง
    ช่างก็จะลง WINDOWS ท่าเดียว (เพราะได้เงินพิเศษ ค่าลง) กรูซ่อมเป็นโว้ย!! อย่ามาหลอก

ADVICE ของถูก..........แต่มีปัญหาหรือซื้อของน้อย บริการห่วยแตก!!!สุดๆๆ

----------------- ทั้งหมดเป็นเรื่องจริง...ไม่ได้ใส่ร้าย-------------------------------

ทีเอาไปเคลมเพราะของมันพังนะ.....ไม่ไช่อยากได้ของใหม่

ทีเอาไปเคลมเพราะของมันพังนะ.....ไม่ไช่อยากได้ของใหม่

Comment

ศูนย์ SYNNEX เซียร์รังสิต กวนTeen มาก

ยืนยัน

Comment

Synnex ศูนย์ใหญ่ก็กวนทีนมากๆๆๆ เลยผมไปทะเละกับมันมา 3 คับและเลยจะไม่เอาประกันนี้อีกเลย

Comment

Originally posted by เจอมากะตัว View Post
          ผมเคยแต่เคลมตัวHDเก่าได้ตัวใหม่แต่มีต้องจ่ายค่าเสื่อมราคา 500+ 35 VAT7% ครับท่าน (ความจุเท่าเดิม)อยู่ในประกันใช้ไปได้6เดือน

Comment

Dcom เอา40Gbไปเคลม ได้80Gbกลับมาซะงั้นฟรีๆ เซงๆ อิอิ

Comment

ขอบคุณครับที่มาบอก
              ว่าแต่เซียร์นี่ ไม่ค่อยมีเรื่องดีๆมาเข้าหูเลยนะ

Comment

เมื่อไหร่ตรงบางลำพูกับหลักสี่มันจะมีของเยอะๆน้อ เผื่อมันจะดีกว่าเซียร์

Comment

ถ้า บางลำพู เปิด ได้เต็มๆ ของแยอะๆ ก็คงจะดีไม่ต้องไปไกล

ป.ล หน้า เดอะมอ รถติดมากๆ แต่ก็ยัง น้อยกว่าไป กลางเมือง
                  ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                  ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                  ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                  sigpic

Comment

ผมเคลมศุนย์ Dcom ร้าน 109 ที่เสรีไม่ค่อยมีปัญหานะครับ
                    เดินเข้าไปบอกปัญหา เค้าก็ให้ใบเคลมมาแล้ว ไม่กี่วันก็ติดต่อมาละ

เซียร์นี่ปัญหาเยอะจริงๆ อย่าไปฟันธงว่าทุกที่ที่บริการห่วยน้า ^^

Comment

ซินเนคประกันห่วยที่สุดในโลก ยืนยัน นอนยัน

Comment

ใจเย็นๆครับ

Comment

SYNNEXชอบไปศูนย์ใหญ่รามอินทรา เคลมได้ของเลย ถ้าศูนย์พันทิปรอนาน

Comment

Originally posted by doctorchao View Post
                            Synnex ศูนย์ใหญ่ก็กวนทีนมากๆๆๆ เลยผมไปทะเละกับมันมา 3 คับและเลยจะไม่เอาประกันนี้อีกเลย

เอาเป็นว่าแม่งกวนทีนทั้งหมดอะ 55+

Comment

ผมไปเคลมที่ tkcom มาครับ
                              แจ๋วแว๋วสุดๆๆ
                              เปลี่ยนให้ทันทีครับผม

Comment

Working...
                              X