Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด 1650XT นี่ PSU 500W ติดเคศ จะไฟพอไหวไหม อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด 1650XT นี่ PSU 500W ติดเคศ จะไฟพอไหวไหม อ่ะครับ

การ์ด 1650XT นี่ PSU 500W ติดเคศ จะไฟพอไหวไหม อ่ะครับ

ถ้าไม่พอแนะนำ PSU แบบประหยัดหน่อย พวก Tsunmi 580W จะพอไปรอดไหมอ่ะครับ

หรือ อย่างไร แนะนำหน่อย ครับ

และ ตัว นี้ แรงกว่า 7600GT(ลายเซ็นอะ) ไหม เอ่ย

ของ ASUS อ่ะ ไฟซื้อมา พอดีเดินผ่าน อ่ะ

เห็นมีคนแถวนี้แนะนำให้ใช้ Deluxe ครับ ถามท่าน TWK. ดูอิอิ

Comment

ผมใช้ PSU ที่แถมมากับเคส Delux ครับ ก็ใช้ได้สบายๆ

การ์ดผมตามลายเซ็นนะ

Comment

Deluxe 500W ครับ เคยใช้อยู่ก็โอเคนะ ลองดูในreview ซิครับเหมือนจะเห็น Duluxe 500W อยู่ จ่ายไฟสองเฟสด้วยมั๊ง

Comment

ผมใช้ d-tech 2 พัดลม 450watt เหลือๆคับ แต่กับ x1600pro น่ะคับ

Comment

ผมใช้แค่350w เองคับ
            แต่ enermax นะ ก็ใช้ได้ปกติ
            ...ว่าแต่ ถ้าไฟไม่พอมันจะเป็นไงหรอคับ

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
              ผมใช้แค่350w เองคับ
              แต่ enermax นะ ก็ใช้ได้ปกติ
              ...ว่าแต่ ถ้าไฟไม่พอมันจะเป็นไงหรอคับ
              เปิดไม่ติด วูบไปเหมือนคนเป็นลมครับ ดับไปเฉยๆ

Comment

Working...
              X