Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับจอฟ้า?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับจอฟ้า?

ช่วยวิเคราะห์ด้วยครับเครื่องเล่นเกมส์ไปดีๆจอฟ้าแล้วเครื่องรีสตาสเองครับ มันดูไม่ทันเลยครับว่ามันฟ้องอะไร คือขึ้นจอฟ้าแล้วRestart ไปเลยครับ
    ขอบคุณครับ

เป็นที่ความร้อนรึเปล่าครับ ลองเช็คดูนะครับ พวก cpu การ์ดจอ อะครับ

Comment

อาจเป็นที่แรมสกปรกหรือมีปัญหา ไม่ก็การ์ดจอครับ

Comment

ตั้งไม่ให้restartก็ได้ครับ ลองดูOption ไม่ใช่หนังสือOptionsนะ

Comment

ดูที่แรมครับ แล้วก็การ์ดจอ PSU เมนบอร์ด ทำความสะอาดมัน

แต่ผมคิดว่าแรมเจ้งน่ะ

Comment

ช่วยดันคับ เผื่อมีคนมาตอบอีก

Comment

ไปตั้งให้มันไม่รีสตาท์เวลามีปัญหาก่อนครับ เวลามันจอฟ้าอีก เราจะได้จดโค้ดได้ทัน

Comment

ดูเรื่องไฟ

Comment

Working...
                X