Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ 2060 Super Vs 2070 mini

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Echizen14 View Post
    2060s Strix ก็น่าสน..

https://www.jib.co.th/web/product/re...NG---8GB-GDDR6
    มีอยู่รุ่นเดียวที่ใช้ดีไซน์เดียวกับเจนเก่า เบื่อกันหมดแล้วล่ะ ไฟก็ขาดง่าย

Comment

Originally posted by wokentappy View Post
      มีอยู่รุ่นเดียวที่ใช้ดีไซน์เดียวกับเจนเก่า เบื่อกันหมดแล้วล่ะ ไฟก็ขาดง่าย

Comment

ผมกดไปแล้วครับ 1 ตัว ตอนเช้าแล้วพอเข้าไปดูตะกี้ 5 ทุ่ม มี code ลดเพิ่มครับ 500 บาท พอผมกดยกเลิกอันเก่าแล้วกำลังจะกดใหม่อีกที code ใช้ไม่ได้แล้วครับ เกินเวลา เสียใจ เสียความรู้สึกครับ ฮือๆๆ เซงครับเซง เซง
        Last edited by kindomhar; 8 Sep 2019, 01:04:36.

Comment

ลองเชคหลาย ๆ ร้านครับ
          ราคาไม่หนีกัน

Comment

Originally posted by kindomhar View Post
            ผมกดไปแล้วครับ 1 ตัว ตอนเช้าแล้วพอเข้าไปดูตะกี้ 5 ทุ่ม มี code ลดเพิ่มครับ 500 บาท พอผมกดยกเลิกอันเก่าแล้วกำลังจะกดใหม่อีกที code ใช้ไม่ได้แล้วครับ เกินเวลา เสียใจ เสียความรู้สึกครับ ฮือๆๆ เซงครับเซง เซง
            โค้ดลด500 มาแล้วครับ ใช้ได้ถึง เที่ยงคืน เหลือ 13,050 บาท..
            Last edited by Echizen14; 9 Sep 2019, 11:39:49.

Comment

Originally posted by Sumomo View Post
              2070 super ไหมลดแรงสุดๆเหลือ17ตัว

https://shopee.co.th/INNO3D-GEFORCE-...508.2775465966
              เกรงว่าจะไม่ได้สินค้าแน่ ๆ เลยครับ พนักงานเลื่อนเวลาส่งมาสองรอบละมีใครในนี้ได้รับสินค้าบ้างหรือยังครับ

Comment

Originally posted by nubenzbibi View Post
                เกรงว่าจะไม่ได้สินค้าแน่ ๆ เลยครับ พนักงานเลื่อนเวลาส่งมาสองรอบละมีใครในนี้ได้รับสินค้าบ้างหรือยังครับ
                อาจจะมีตอบกลับมา บอกว่าลงรายการสินค้าผิด ขออภัยไม่สามารถส่งสินค้าได้เรายินดีคืนเงินค่าสินค้าให้ท่าน ผมเคยเจอแบบนี้นะครับ

Comment

Originally posted by โหงพราย View Post
                  อาจจะมีตอบกลับมา บอกว่าลงรายการสินค้าผิด ขออภัยไม่สามารถส่งสินค้าได้เรายินดีคืนเงินค่าสินค้าให้ท่าน ผมเคยเจอแบบนี้นะครับ
                  ร้านเดียวกันมั้ยครับ..

Comment

Originally posted by Echizen14 View Post
                    ร้านเดียวกันมั้ยครับ..
                    ไม่ใช่ครับ ผมสั่งซื้อเป็น SSD

Comment

สรุป มีใครได้
                      INNO3D GEFORCE RTX2070 SUPER TWIN X2 13000 มายัง

Comment

Originally posted by best0032001 View Post
                        สรุป มีใครได้
                        INNO3D GEFORCE RTX2070 SUPER TWIN X2 13000 มายัง
                        ผมไม่ได้อะ

Comment

ได้มาแล้วครับวันนี้ช่วงเช้า kerry มาส่ง
                          Attached Files

Comment

โอ้ว อย่างถูกเลย ยินดีด้วยครับ

Comment

Originally posted by Railgunz View Post
                              ได้มาแล้วครับวันนี้ช่วงเช้า kerry มาส่ง
                              อุณภูมิเป็นไงบ้างครับ..

Comment

review ด้วยครับ

Comment

Working...
                                X