Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 7900GS เล่น Farcry แล้วสีน้ำมันลายๆแปลงๆอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 7900GS เล่น Farcry แล้วสีน้ำมันลายๆแปลงๆอะคับ

พอปรับ very high มันลายๆเน่าๆอะครับ ทำไงดี ไดร์เวอร์ก็ใหม่สุดแล้วอะคับ

ขอดูรูปหน่อยครับ
    เกมส์อัพ Patch ยังครับ

Comment

Patch เกมเป็น 1.4 ยังครับ

Comment

กด ที่นี่ เพื่อโหลด Farcry Patch 1.4

Comment

ก่อนลง 1.4 ต้องลง ก่อนหน้ารึเปล่าครับ

Comment

patch 1.4 ครับ แล้วสวรรค์จะอยู่ตรงหน้า
            ห้ามยิงนกนะครับ สงสารมัน

Comment

ขอบคุณมากคับ ทุกๆท่าน

Comment

ของผมก็เปนเหมือนกันครับ
                แต่ path1.4 ผมลงไม่ได้เลยครับ
                เซ็งเรย ครายก็ได้ช่วยที

Comment

ลงpatch1.4 ก็หายเองแหละครับ

http://patches.ubi.com/far_cry/far_c...cumulative.exe

เป็นตัวเต็มนะครับ คือไม่ต้องลงpatchก่อนหน้าครับ ตัวเดียวอยู่

ผมก็เล่นอยู่ไม่มีปัญหาไร winny 3000+ กะ7900GS เหมือนอัน 1280*1024very high
                  ได้สบายครับ

Comment

ผมลองทั้ง 2 อย่างเลยครับ
                    ทั้งลงก่อน และก็ลงหลัง setup เกมเสร็จก็ยังลงไม่ได้
                    ไม่ทราบว่ามันเปนกับ ไดรเวอร์ด้วยหรือเปล่า
                    เพราะยังไม่ได้อัปไดรเวอร์เลย ยังใช้ที่มีมากับแผ่นอยู่

Comment

ภาพสวยมากคับ 1440*900 very high ไม่กระตุกเลย

Comment

ถามหน่อยครับ
                        ผมลง path มาถึงหน้าจอนี้แล้วมัน Next ต่อไมได้ครับ

Comment

ลงเกมส์เอาไว้ที่ C:\Program Files รีเปล่าครับ

Comment

ครับผม ผมลองดูทั้ง 2 อย่างเลย
                            คือ ตอนลงเกม เกมมันจะลงไว้ที่ c:\Program file\Far Cry
                            ก็ลง path ไม่ได้
                            จากนั้นลองลงเกมไว้ที่ c:\program file\Ubisoft\Crytek\Far Cry
                            ก็ยังลงไม่ได้ครับ
                            ตอนนี้อัปไดรเวอร์การ์ดจอเปน v.158 ก็ยังไม่ได้ ครับ

Comment

ขอดันหน่อยครับ

Comment

Working...
                              X