Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark GF8600 GT Xtream 256 MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark GF8600 GT Xtream 256 MB

Spark GF8600 GT Xtream 256 MB ใช้ดีไหมครับ
    ราคาประมาณ 5000 บาท ดีไหมครับ ภาพและ clock

รอท่านผู้ชำนาญมาฟันธง ด้วยคร๊าบ

Comment

เร้วสุด และซิงค์ยอดเยี่ยมที่สุดคงจะเป็น อันนี้ครับ

http://www.inno3d.com
      ICHILL 8600GT DDR3
      CORE/MEM 620/1800 (นี่ยังไม่ได้ลากนะครับ)
      ผมใช้อยุ่ลากไปที่ 700/2100

แรงมากมายครับ

Comment

ดีหมดครับ ถ้าไม่มี ยันต์กันแต๊ป

Comment

Originally posted by pakaho View Post
          เร้วสุด และซิงค์ยอดเยี่ยมที่สุดคงจะเป็น อันนี้ครับ
          http://www.inno3d.com
          ICHILL 8600GT DDR3
          CORE/MEM 620/1800 (นี่ยังไม่ได้ลากนะครับ)
          ผมใช้อยุ่ลากไปที่ 700/2100
          แรงมากมายครับ
          ขอชมความแรงแบบเดิมๆกับลากเต็มที่หน่อยดิท่าน อยากลองเอาXFX8600GTลองเทียบดู ว่าผลจะเป็นงัย....

Comment

มันใช้แรม 1.0ns นี่มันแรม8600GTSเรยนะเนี่ย ดูจากรหัสลงท้าย BJ1A ผมว่า XFX8600GT
            แพ้เฟรมเรต Inno3D เดิมๆก้อ 620/1800 แล้ว
            ค่ายอื่นอย่างเก่งใช้เม็ดแรม 1.2ns-1.4ns Inno มันบ้าาา

Comment

อิอิ

Comment

เล่น เกมส์ขับรถแข่งนี่จะกระตุกไหมครับ ปรับแรงสุดๆ ภาพคุณภาพสุดๆ ราคา 5000 นิดๆนี่มีตัวเลือกอย่างอื่นไหมครับ เอาเล่น direc X 10 ได้ด้วย ขอบคุณครับ

Comment

เล่น เกมส์ขับรถแข่งนี่จะกระตุกไหมครับ ปรับแรงสุดๆ ภาพคุณภาพสุดๆ ราคา 5000 นิดๆนี่มีตัวเลือกอย่างอื่นไหมครับ เอาเล่น direc X 10 ได้ด้วย ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าระบุมาชัดเจนว่าจะเอาDX10 ก็ต้อง 8600 หรือไม่ก็ 8800 ไปเลย

Comment

ขับรถนี่เกมไหนคับ ผมว่า carbon น่าจะสบายๆนะคับ
                      ส่วน directX10 ผมว่าไม่รอดอะ

Comment

มีเกมส์ไหนที่เป็น Direct X 10 บ้างครับอยากทดสอบดูครับ ช่วยบอกด้วยนะ ขอบคุณ

Comment

Lost Planet ครับ ลองหาโหลดดู

Comment

Lost Planet เกมส์นี้มีขายหรือยังครับ ผมไปโหลดแล้วมันจะเก็บตังค่าเกมส์ครับ แล้ว 3D Mark มีให้ทดสอบ Direct X 10 หรือยังครับ

Comment

Working...
                            X