Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ การ์ดจอAGP8x หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ การ์ดจอAGP8x หน่อยครับ

ถ้าเอาการ์ดจอ AGP8x มาใส่บนบอร์ดที่รองรับแค่AGP4x จะได้ไหมครับ
    ถ้าได้ประสิทธิภาพจะลดลงกว่าใส่บอร์ด8x มากไหมครับ ประมาณกี่%
    Last edited by blacksolid; 15 Oct 2006, 22:53:43.

ได้คับ
    ประสิทธฺภาพก้ไม่ได้ลดลงเท่าไร

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

ประมาณ 10-20% ผมว่าน่ะครับ ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่ครับ

Comment

มากอยู่น่ะครับ แต่จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่

Comment

เข้ามาหาความรู้ครับ...

Comment

Working...
            X