Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอหน่อยค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอหน่อยค้าบ

จะซื้อ 7900GS ระหว่าง XFX Winfast Spark กับ Galaxy เชียตัวไหนกันมั่ง
    XFX --- หรู
    Winfast --- ชื่อนี้ไว้ใจได้ - - แต่ต้องไปดูว่ามีรุ่นที่ซิงค์คลุมแรมหรือเปล่า
    Galaxy --- ซิงค์ซาลแมน+คล็อกมาแล้ว
    Spark --- ราคาถูก มี 512 ให้เล่น
    ลองแนะนำหน่อยครับจะไปซื้อแล้ว

เมื่อเทียบแล้ว ผมให้ Galaxy มากกว่ายี่ห้ออื่นนิดหน่อย

ถ้าโชคดีได้ตัวที่ใช้แรม 1.2ns ก็ลากกันไปเลย 1.6GHz สบายๆ

แต่ยี่ห้ออื่น ไม่มีล๊อตไหนใช้ 1.2ns แบบ Galaxy เลย

อีกอย่าง ซิงค์ซัลแมน อลังการกว่าชาวบ้านด้วย อิอิ คุ้มมาก

Comment

แล้วเวลาซื้อเนี่ยจะรู้ได้ไงว่า 1.2 ns หรือเปล่างะท่านพี

Comment

จะไปแงะซิงค์แรมมันดูมันคงด่าบรรพบุรุษแน่ๆเลย ^^'

ต้องลุ้นเอาล่ะครับ

อย่างน้อยก็คุ้มค่าซิงค์ซัลแมนแหละน่า

Comment

แง่วๆ แล้วๆ บิซิเทคเอาออกจากเวปไปแล้วเนี่ยจะไปหาที่ไหนดีอ่ะ หรือต้องเดือนอึดอีกละเนี่ย

Comment

Hardware House เลยครับ

ปรกติร้านนี้เค้าเป็นผู้นำเข้า Galaxy รายใหญ่อยู่แล้ว

Comment

อ่าๆ แต้งกิ้วครับท่านพี ว่างๆไปดูรูปใน บอด OC ได้น้า

Comment

Winfast

Comment

galaxy 7900 gs ต้องเป็นชิบอะไรหรือคับที่เป็น 1.2 ns หรือว่าต้องดูว่าเป็น Week ไหนเหรอคับไครรู้บ้างอะคับรบกวนหน่อยคับ

Comment

Working...
                  X