Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ VGA รุ่น HD2400PRO บ้างครับ เทสกับ Aquarium แล้วได้คะแนนเท่าไหร่กันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ VGA รุ่น HD2400PRO บ้างครับ เทสกับ Aquarium แล้วได้คะแนนเท่าไหร่กันบ้างครับ

อยากทราบผลเทสจากโปรแกรม AquaMark หรือ โปรแกรมตู้ปลา ว่าได้คะแนนกันเท่าไหร่ครับ
    ของผมเทสแล้วได้ไม่เกิน 20,000 ไม่ทราบว่าผิดปกติหรือเปล่า
    โพสต์รูปผลเทสให้ดูด้วยก้ดีครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป
    Last edited by nungnang; 25 Dec 2007, 13:39:47.

Aqua Mark มิใช่หรอคับ - -?

Comment

ขอบคุณครับ เทสกับโปรแกรม AquaMark ครับ

Comment

CPU อะไรครับ ทำไมคะแนนน้อยจัง ^_^

Comment

เทสตู้ปลามันอิง cpu ค่อนข้างมากงับ
          ลองไปเทส 06 จิ อาจจะอิง cpu บ้าง แต่ก็น่าจะเห็นผลของการ์ดชัดเจนที่สุด

Comment

ใช้ PD 820 ครับ Ram 1G*2 ครับ

Comment

PD 820 คะแนน CPU น่าจะได้ ประมาณ 7-8000 คะแนนมั้ง (ตรงคะแนน CPU)
              ตู้ปลาอิงคะแนน CPU พอควรนะ ถือว่าปกติ ถ้าใช้ CPU แรงๆ ทะลุ 50000 คะแนนไปละ

Comment

Working...
              X