Announcement

Collapse
No announcement yet.

AORUS vs STRIX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AORUS vs STRIX

เลือกตัวไหนดีครับการ์ดจอ 2 ค่ายนี้ ASUS Gigabyte
    ในซีรี่ GTX 1070
    ใช้กับ i7-6700K MB Z170x Ram 16gb bus 3000
    AORUS vs STRIX
    กับงบ 17000-18000
    ใจจจิงก็อยากได้ GTX 1080 ครับหาราคามือสองถ้าเจอราคาตามกำลังที่บอก
    หรือรอ GTX 1070Ti

แนะนำรอชมความแรงของ GTX 1070 Ti ก่อน ( เผื่อมีอะไรดีๆ นะจ๊ะ)
    แค่อาทิตย์เดียวเอง (ต้นเดือนห้า)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      แนะนำรอชมความแรงของ GTX 1070 Ti ก่อน ( เผื่อมีอะไรดีๆ นะจ๊ะ)
      แค่อาทิตย์เดียวเอง (ต้นเดือนห้า)
      รอได้ครับคุณพี่

Comment

AORUS vs STRIX อยู่ที่ความชอบ สวยคนละแบบ ขนาดผมเองยังได้แค่มองๆยังไม่กล้าจัด เพราะกลัวจัดตอนนี้แล้วเจ็บ(รออีกไม่กี่วันราคาก็น่าจะลงอีก เพราะเท่าที่ทราบมาตอนนี้ร้านต่างๆเร่งระบาย1070กันอยู่)

Comment

Originally posted by tontan View Post
          AORUS vs STRIX อยู่ที่ความชอบ สวยคนละแบบ ขนาดผมเองยังได้แค่มองๆยังไม่กล้าจัด เพราะกลัวจัดตอนนี้แล้วเจ็บ(รออีกไม่กี่วันราคาก็น่าจะลงอีก เพราะเท่าที่ทราบมาตอนนี้ร้านต่างๆเร่งระบาย1070กันอยู่)
          อ่อๆๆ เข้าใจละครับ มีอดใจไม่ไหวเหมือนกันน่ะเมื่อเห็น AORUS Gtx 1070 V2 ขายมือสองราคา 15000 อยากซื้อเหมือนกัน แต่ติดกับรอดู 1070Ti เหมือนที่หลายๆท่านบอก
          ต้นเดือนหน้ารอได้ๆ

Comment

ลองไปจับของจริงดูครับ
            แล้วจะเข้าใจเอง
            อิอิ

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
              ลองไปจับของจริงดูครับ
              แล้วจะเข้าใจเอง
              อิอิ
              หาที่จับไม่ได้เลยครับเดียวจะลองไปจับๆดูครับ ไม่รู้งานเกมส์วันที่ 3 4 5 นี้มีไหม

Comment

ถ้าไม่ติดแบรน Aorus อิอิ ถูกกว่า ด้วยมั้ง แต่ส่วนตัว ผมชอบ นกฮูก

Comment

Originally posted by akararat View Post
                  ถ้าไม่ติดแบรน Aorus อิอิ ถูกกว่า ด้วยมั้ง แต่ส่วนตัว ผมชอบ นกฮูก
                  ชอบเพราะอะไรครับ

Comment

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ขอบคุณมากเลยครับคุณพี่

Comment

คุณพี่ TWK. ครับสอบถามหน่อยครับ

i7-6700K MB Z170x Ram 16gb bus 3000 ยังดันการ์ดจอได้ดีไหมครับ 1070 - 1070Ti

กำลังคิดว่าจะขาย I7-6700K+MB Z170x แล้วจัด Gen8 I7-8700K+MB Z370 AORUS Ultra Gaming ใช้คู่กับการ์ดจอ 1070 - 1070Ti
                        คุ้มไหมครับ หรือของเดิมก็ดีแล้ว

Comment

Originally posted by GoT2Pm View Post
                          คุณพี่ TWK. ครับสอบถามหน่อยครับ

i7-6700K MB Z170x Ram 16gb bus 3000 ยังดันการ์ดจอได้ดีไหมครับ 1070 - 1070Ti

กำลังคิดว่าจะขาย I7-6700K+MB Z170x แล้วจัด Gen8 I7-8700K+MB Z370 AORUS Ultra Gaming ใช้คู่กับการ์ดจอ 1070 - 1070Ti
                          คุ้มไหมครับ หรือของเดิมก็ดีแล้ว

i7 6700k ยังไหวสบายๆ นะ
                          ยัดการ์ดจอแรงๆ อย่างเดียวโลด

Comment

i7 6700k ยังไหวสบายๆ นะ
                            ยัดการ์ดจอแรงๆ อย่างเดียวโลด
                            ขอบคุณครับ

Comment

i7-6700K รับการ์ดจอรุ่นใหม่ ๆ ภายใน 3 ปีนี้สบาย ๆ

Comment

Working...
                              X