Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel 775 CLUB ชมรมคนรัก 775 เกาเก๋าแต่ยังไฟแรง ร่วมแชร์ประสบการณ์ พูดคุยกันได้ที่นี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• อัพครัช

Comment

• Comment

• อิอิ
          ไม่ได้มาอัพเดตมาเกือบเดือน เพิ่งไปรับมา แรร์ ๆ

Comment

• Originally posted by alien28 View Post
            อิอิ
            ไม่ได้มาอัพเดตมาเกือบเดือน เพิ่งไปรับมา แรร์ ๆ
            ตระกูล 775 ROG ยังขาดตัวไหนอยู่อีกมั้ยครับ

Comment

• ง่าา ขาดตัวไหนของ ROG 775 อีกน้อออ นึกก่อนๆ
              น่าจะพวก
              -ชิปเซ็ต nvidia nforce พวกตระกูล Striker มั้ง ไม่ค่อยรับด้วยว่าไม่คุ้น
              - Maximus II Formula ที่เป็น chip P45 แต่ DDR2 เคยมีใช้อยู่พักนึง ขายไปแล้ว แต่ถ้ามีก็ว่าจะหาเก็บ

ยังไม่มีเวลาลองเลย แต่ต้นทางลองมาให้ละ มีต้องอัพเดตไบออสสักหน่อย

Comment

• ตัวนี้อย่างข่มขึ่นเยอะนะครับ มันอ่อนเปราะง่ายครับ

Comment

• Originally posted by eddies89 View Post
                  ตัวนี้อย่างข่มขึ่นเยอะนะครับ มันอ่อนเปราะง่ายครับ
                  55 ครับ ยังไม่ได้เริ่มประกอบเลยครับ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ 2021

Comment

• สวัสดีปีใหม่ + วันเด็ก เช่นกันครับทุกท่าน

Comment

• สวัสดีปีใหม่ + วันเด็ก +วันครู เช่นกันครับทุกท่าน อิอิ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ด้วยคนจร้าาาาาา

Comment

• สวัสดีครับ มาตามหา P5q3 Deluxe ครับ บอร์ดเดิมลาโลกไปแล้วครับ ใช้คู่กับ Q9650 ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by rakk View Post
                              สวัสดีครับ มาตามหา P5q3 Deluxe ครับ บอร์ดเดิมลาโลกไปแล้วครับ ใช้คู่กับ Q9650 ครับ ขอบคุณครับ
                              โหย เสียดายเลน ปลุกไม่ฟื้นแล้วเหรอครับ

Comment

• ของเล่นใหม่ P5E3 Premium (X48)
                                รอประกบ เอ๊ยประกอบ เดี๋ยวจะลองเทียบค่าไบออส กับ Rampage Extreme ปอนด์ต่อปอนด์กันดู
                                8 เฟสกะ 16 เฟส

Comment

Working...
                                X