Announcement

Collapse
No announcement yet.

INTEL COFFEE LAKE CLUB GEN 8 เชิญร่วมแจม ร่วมแชร์ ได้ที่นี่ รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ ได้หมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าอาการ คอ ขวด มีกี่รูปแบบอ่ะ อะไรมั้ง สงสัยมาก ความรู้สะไร จริงๆ

Comment

• พึ่งเคยเห็นค่า latency ต่ำกว่า 40
      4133

4200

ปกติไม่เคยต่ำกว่า40เลย555+

Comment

• ไปรื้อแงงงุมมาเล่น รอ i5IMG_20171129_163900.jpg

Comment

• สีเข้ากันมา

Comment

• Originally posted by Yokboa View Post
            ไปรื้อแงงงุมมาเล่น รอ i5[ATTACH=CONFIG]4053612[/ATTACH]
            ผมชอบครับ ผมก็กำลังจะกลับ มาเล่น open case เหมือนกัน

Comment

• Originally posted by stepcomet View Post
              พึ่งเคยเห็นค่า latency ต่ำกว่า 40
              4133

4200

ปกติไม่เคยต่ำกว่า40เลย555+
              ผม k6 ยังกดไม่ลงเลย 555.....40.0 ขนาด cl 16 บัสแรม 4000

Comment

• Originally posted by kidza View Post
                ผมชอบครับ ผมก็กำลังจะกลับ มาเล่น open case เหมือนกัน
                เหมือนกันครับ ขา OC มันต้อง OPEN จะเคลียร์แรม อะไรก้ง่าย

Comment

• i5 8400 ซิ้งเดิม ห้องพัดลม ความร้อนปกติเท่าไหร่ครับ

Comment

• เจน8นี่ ขาดโหด มารวมตัวกันอีกครั้ง .....ดูสนุกเลย

Comment

• Originally posted by NoTZaZaa1 View Post
                      i5 8400 ซิ้งเดิม ห้องพัดลม ความร้อนปกติเท่าไหร่ครับ

รอท่านผู้ใช้ครับ

Comment

• แม่จ้าว เจอ 8600k ที่ it city 11300

Comment

• Originally posted by Yokboa View Post
                          แม่จ้าว เจอ 8600k ที่ it city 11300
                          ราคานี้เหนื่อยเลย ตอนนี้ i5-8600k หายากกว่า i7-8700k อีก

Comment

• ทำไม gen8 ของมาน้อยแปลกดี gen อื่นไม่เป็นเป็นแบบนี้

Comment

• รอบอร์ดกะแรม อิอิ

Comment

• หูย .. ป่านนี้ของยังขาดอีกเหรอครับ ...

ผมของมาครบละ แต่ยังคิด line เดินท่อไม่จบ ... สุดท้ายก็กองไว้เหมือนกับมาวันแรก 555

Comment

Working...
                                X