Announcement

Collapse
No announcement yet.

INTEL COFFEE LAKE CLUB GEN 8 เชิญร่วมแจม ร่วมแชร์ ได้ที่นี่ รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ ได้หมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าด้วย ครับ i7 8700 h370 ไม่ oc ^ ^
    Attached Files

Comment

• Originally posted by kidza View Post
      ว่าจะเปิดกระดองเล่นเลยครับ 555...รอต่อไปด้วยความอดทน

Comment

• Originally posted by xfxG View Post

Comment

• Originally posted by Kammakum View Post
          เข้าด้วย ครับ i7 8700 h370 ไม่ oc ^ ^

Comment

• อัพเดตรายชื่อสมาชิกคลับ

Comment

• สำหรับท่านที่ใช้ออนบอร์ด

Intel HD graphics Driver Download Version: 24.20.100.6229
              V
              https://www.guru3d.com/files-details...load-4590.html

Comment

• เรียบร้อย

ปล.วันอังคารได้ 1070 ที่เคลมละ svoa เคลมนานโคตร 3 อาทิตย์ *อาจจะใช้ยาว ๆ ขายตอนนี้เหมือนไม่คุ้มละ ยังเล่นเกมได้ดีอยู่ ประกันอีก 2 ปี

Comment

• เมพจังครับ

Comment

• ขอร่วมคลับด้วยครับ
                    i5 8500 + ASUS ROG STRIX B360-H GAMING

Comment

• มีคนจัด SSD WD Green อีกแฮะ การตลาดของเค้าแน่จริง

Comment

• Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                        มีคนจัด SSD WD Green อีกแฮะ การตลาดของเค้าแน่จริง
                        มันไม่ดีหรอครับ ผมไม่รู้ช่วยบอกผมหน่อย

Comment

• อัพเดตรายชื่อสมาชิกคลับ

Comment

• Originally posted by gameza0498 View Post
                            มันไม่ดีหรอครับ ผมไม่รู้ช่วยบอกผมหน่อย
                            M.2 WD Green จะเป็นแบบ SATA ไม่ใช่ NVMe ความเร็วมันเลยไม่ได้ต่างจาก SSD แบบ SATA ทั่วไป เท่าที่จำบังซอลอธิบายนะครับ

Comment

• Originally posted by gameza0498 View Post
                              ตามนี้ครับ
                              https://www.overclockzone.com/forums...-WD-GREEN-120g

Plextor 128GB M.2 SATA ถูกกว่า เร็วกว่า

Comment

• มีข้อสงสัยเรื่องแรมหน่อยครับ ระหว่าง 4x4 กับ 8x2 แบบไหนแรงกว่ากัน คือผมเข้าใจว่า 4x4 ใส่ช่องได้มากกว่าน่าจะส่งข้อมูลได้มากกว่า 2 ช่อง ทำนองนี้อ่ะ ไม่รู้เข้าใจถูกอ่ะป่าว

Comment

Working...
                                X