Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนฟินกว่ากันครับ เล่นเกม, 2K ปรับUltra vs 4K ปรับMedium

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนฟินกว่ากันครับ เล่นเกม, 2K ปรับUltra vs 4K ปรับMedium

เกมที่กินภาพหนักๆนะครับ

เนื่องจากจะเอา 80FPS+ และไม่ดรอปต่ำกว่า 60FPS เลยไม่ว่าจะฉากไหนๆ
    กำหนดให้ปัจจันอื่นเท่ากันนะครับ (ขอการ์ดเป็น RTX Titan นะครับ ใส่ตัวเดียว)

ภาพอันไหนฟินกว่าครับ ความคม ความสวย ความลื่น

ผม 2K ปรับ Ultra ครับ เพราะ 4K ปรับกลางๆ รายละเอียดคนและสิ่งของในฉากหลายอย่างมันดรอปลงไม่ก็หายไป

Comment

เทพๆ เลย

Comment

สำหรับผม 1080p ultra เฟรมวิ่งเป็น 100+ สวย สบายใจ ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

Working...
        X