Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาต่อเนตไม่ติดมั่ง รึว่ามันเกิดจากอะไรอะครับ เมนบอดรึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• boyz2mens
    replied
    ของผมก็เป็นน่ะครับ ลองปิดโมเด็มแล้วเปิดใหม่ดูน่ะครับ

Leave a comment:

• RunN18
    replied
    รูปนี้อะครับ ค้างที่หน้านี้
    Attached Files

Leave a comment:

• มีปัญหาต่อเนตไม่ติดมั่ง รึว่ามันเกิดจากอะไรอะครับ เมนบอดรึป่าว

แบบว่าเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ ได้2-3อาทิต แล้วตั้งแต่เปลี่ยนมามันก้อ เปนเรยอะครับ

แผ่นวินโดว์เดิม ไม่มีปันหา

driver modem ไม่มีปันหา ลงใหม่5รอบ และย้ายไปใช้กับอีกคเครื่องก้อใช้ได้

ผมไม่รุจะปรับอะไรแล้ว - -

มันเปนที่เมนบอด m2n-e ได้รึป่าวจะได้ไปเคม ช่วยด้วย -*-

มันจะค้างที่หน้านี้อะครับแล้วก้อต่อไม่ติด

ต้อง re start แล้ว มันจะ ต่อได้

เปนบ่อยเหมือนกัน ชักรำคาน T_T

ไคมีวิธีแก้ใขไม๊ครับ อย่างไรมันค้างเรยอะครับที่หน้านี้ ไม่ยอมเข้า เชคพาสเวิด

Last edited by RunN18; 22 Dec 2007, 18:11:47.
Working...
X