Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงถูกๆ4-500จำเป็นต้องเผามั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงถูกๆ4-500จำเป็นต้องเผามั้ยครับ

พอดีไปซ์อครเอทีฟมาครับตัว2.0อะครับ ลดเหลือ390เอง เอามาต่อเป็น5.1ครับ ไม่ทราบต้องเบรินมั้ยหรือทำไปก็เท่านั้นกับตัวราคาแค่นี้ ขอบคุณครับ

นึกว่าจะให้เอาไปเผาทิ้ง ห้าๆๆ

ปล. เบิร์นไปคงไม่ดีขึ้นเท่าไหร่ละมั้งครับ ราคา่ขนาดนั้น -*-

Comment

ถ้าราคาที่คุณว่ามา คงไม่ต่างเท่าไรครับ

Comment

ผมก็ว่างั้นอะ 555+ แต่ราคาแค่นั้นเสียงที่ได้คุ้มมากๆเลยทีเดียวนะเพราะห้องผมเล็กเลยคุ้ม

Comment

เบิร์นยังไงก็เวิคกว่าครับ

Comment

เบิร์น นี่มันเป้นค่านิยมป่าวอ่าา ซื้อมาไม่ซีเรียดก้ใช้ไปแบบไม่ซีเรียด น่าจะ เหมาะสม อ่า จะได้ไม่ต้องคาดหวังอะไร

Comment

ใช้แบบธรรมดาไปเรื่อยๆเดี๋ยวมันก็เข้าที่เองแหละครับ ไม่ต้องไปกังวลหรอก

Comment

ทำไมชอบพิมคำว่า burn เป็น เบรินกันหว่า

Comment

Originally posted by n@ty View Post
                  ทำไมชอบพิมคำว่า burn เป็น เบรินกันหว่า
                  nero ภาษาไทยมันก็เขียนยังงี้อะจะให้อ่านว่าไรหว่า

Comment

ผมว่าจำเป็นครับ SUH SM-6200 ตัวกากกก...ของผมยังฟังเพราะขึ้นเลยครับ เมื่อเทียบกับตอนแรกที่ยังไม่เบิร์น ตัวแปรอื่น เหมือนเดิมหมดครับ

Comment

อ่านว่า เบิร์น ครับท่าน

Comment

จำเป็นซิครับ
                        แต่ไม่ต้องขนาดเปิดเทรคเบริน์หรอใช้ไปเรื่อยๆหละ
                        เดี๋ยวก็เสียงดีขึ้นเอง

Comment

เผาเลยครับ จะได้ซื้อใหม่

Comment

เหมือนกระทู้ล่อเป้าเลย 5555 ไม่มีความเห็นครับ นานาจิตตัง หูใครหูมัน บางคนฟังแล้วต่าง บางคนบอกไม่ต่าง ฟังไปเรื่อยๆ เดียวหูท่านก้อบอกเองครับว่ามันต่างไหม ^^

Comment

Originally posted by wormer View Post
                              nero ภาษาไทยมันก็เขียนยังงี้อะจะให้อ่านว่าไรหว่า

คับ แหะๆผมเขียนผิดเองมั้งแต่นิดหน่อยไม่น่าซีเรียสไร
                              Last edited by benzarang; 26 Aug 2008, 23:13:01.

Comment

Working...
                              X