Announcement

Collapse
No announcement yet.

* ขายเสื้อวง Band Skate Clothings Movie Shirt ต่างๆนาๆ ราคาย่อมเยา อัพเดตทุกวันจัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] * ขายเสื้อวง Band Skate Clothings Movie Shirt ต่างๆนาๆ ราคาย่อมเยา อัพเดตทุกวันจัน...

สิ้นสุดการรอคอยคับทุกท่าน!!
    New Update Online Now!!!

ก่อนที่จะเดินทางกลับปัตตานีในค่ำคืนวันอาทิตย์นีนะฮ่ะ ในเวลา 01.11 ละลาหยุดยาวถึงสิ้นเดือนนี้คับผม เอาเป็นว่าทิ้งท้ายไว้กันอีก 1 Set กะลอตใหม่ประจำอาทิตย์นี้ ต้นเดือนของอาทิตย์แรกของเดือนแรกของปี 2564 นะฮ่ะ เอาเป็นว่าไม่อยากให้เสียเวลาของการพักผ่อนของหลายๆคนในค่ำคืนนี้คับผม มาฮ่ะ เรามาลุยกันเลยดีก่านะฮ่ะ ลอตใหม new update ประจำอาทิตย์นีคับผม เช่นเคยฮ่ะ ชอบตัวไหนอยากได้ตัวไหน จัดมาฮ่ะยินดีให้บริการคับผม ช่วยคนไทยสู้ภัย COVID คับผม จัดมาฮ่ะ เอ่าปายยยยยยยยยยยยย GO TO CHECK NEW UPDATE TONIGHT!! จัดมาฮ่ะ ลุย!!!!

https://www.overclockzone.com/forums...lothing/908544

https://www.overclockzone.com/forums...othing/1154254

กดเข้ามาดูรายละเอียดทุกตัวได้เยยนะคับผม ^_^ thanx everyone who coming to support me ฮ่ะ ^_^

#plzsupportyaweeman..
    cuz....F&A,Forever And Always,Always love you krap pom!!! much love

Born To Be Hunter!!!! ติดกลิ่นมือ 2 ชอบของมีเรื่องราว ต้องร้าน Oneshotcankillyou Suxkone ร้านนี้เลยคับผม 5555

**ตอนนี้มีปัญหาเรื่องจองเสื้อนะคับผม ผมไมรู้จะยังไงดีนะคับผม แต่ผมให้โอกาศคนที่ถามหรอว่าโทมาจองหรอว่าอยากไ้ดจิงๆ นะคับผม จองได้ไมเกิน 2-3 วันนะคับผม อยากได้คนอื่นมีโอกาศในการรับเสือร้านผมเหมือนกันนะคับผม ^_^

ด้านล่างนี้คือลิ้งร้าน Sale นะคับผม ยังไงลองเข้ามาดูฮ่ะ

https://www.overclockzone.com/forums...othing/1154254

......

หรอว่าอีก Link นึงฮ่ะ ใน Album รูปภาพใน Facebook คับผม ตามนี้เลยฮ่ะ

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/3405242

onededay@hotmail.com หรือ whentheworldcomedown@hotmail.com นี่ E-mail ที่ผมออนคับ แอดมาคุยกันได้คับผม
    ID Line - oneshotcankillyou แอดมาคับผม ถ้าใครเล่นแอดมาุคุยหรอว่าสอบถามได้ฮ่ะ
    086-622-9109 หรอว่า 02-2772739 เบอร์บ้านคับผม หรอว่าที่ facebook search คำว่า Tosaphol musow ฮ่ะ แอดมาคุย สอบถามได้คับผม

นี่เลขที่บัญชีสำหรับโอนเงินมาคับ
    ชื่อบัญชี คุณ ทศพล มูซอ เลขที่บัญชี 139-7-10275-5 ธนาคาร ทหารไทย
    ชื่อบัญชี Tosaphol Musow ทศพล มูซอ
    ชื่อธนาคาร ธนาคารทหารไทย จำกัด (มหาชน)
    เลขที่บัญชี 139-7-10275-5

ชื่อบัญชี คุณ ทศพล มูซอ เลขที่บัญชี 015-2-94566-3 ธนาคาร กสิกรไทย
    ชื่อบัญชี Tosaphol Musow ทศพล มูซอ
    ชื่อธนาคาร ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
    เลขที่บัญชี 015-2-94566-3
    ตามนี้เลยนะคับผม ^_^

อัพเดต (ล่าสุด) วันที่ 5 January เวลา 22.00 คับผม
    สินค้าในกระทู้นี้มี อัพเดตเรื่อยๆ นะคับๆ ผม ทั้งเสื้อวง เสื้อ clothing ทุกอย่างของแท้ๆ 100 % ชอบไม่ชอบก็แวะเข้ามาชมกันได้นะคับหรือเมล pm มาคุยและถามกันได้นะคับ ราคากันเอง ถูก ๆ ไม่แพงอยากที่คุณคิด เชื่อถือได้นะคับผม รับประกันคับ

เน้นคนที่โทรมาเป็นหลักนะคับผม 086-622-9109 ชื่อ 1 คับผม

ขอบคุณทาง overclockzone ที่ให้พื้นที่ดีๆ ในการค้าและขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนนะคับ ขอบคุณจิงๆ

สินค้า ทุกตัว คิดค่าจัดส่ง ธรรมดา 30 Ems 50 นะคับผม...หรือไม่ก็สะดวกเจอได้ที่ Union Mall เซนทรัลลาดพร้าว สวนจตุจักร ได้นะคับ....

เสื้อ State Champs Tie Dyes Tees Size M กว้าง 21 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อมัดย้อม front สีขาวนะฮ๋ะ โคตรได้คับผม สาย pop punk ทั้งหลายห้าพมลาดนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Real Friends Tie Dye Tees Size M กว้าง 20 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่ฮ่ะ เสื้อมัดย้อมลาย front สีดำนะฮ่ะ pop punk วงโปรดใครวงนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Queen Of The Stone Age Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่ เสื้อสีดำลายโคตรได้ฮ๋ะ อย่างสวยคับผม stoner ที่หลายๆคนรู้จักดีฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Blood For Blood Size XL กว้าง 23 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวฮ่ะ หน้าหลัง F--K You!! โคตรได้คับผม จัดมาฮ๋ะ สาย Hardcore อีกวงทีดุเดือดกันไปเยยฮ๋ะ รุ่นใหม่นะคับผม ขายที่ 360

เสื้้อ Trapped Under Ice Size XL กว้าง 24 ยาว 31.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ TUI Still Alive!! one point หน้าหลังสีเทาขี้บุหรี่คับผม front สีดำนะฮ่ะ hardcore ที่หลายๆคุ้นเคยดีนะคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 320

เสื้อ Envision Hardcore Band Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพใหม่ คือมือ 1 เยยฮ๋ะ สำหรับ SXE Hardcore โคตรลุยวงนี้คับผม ลายเล่นสดด้านหลังไปเยยนะฮ่ะ ใครอยากได้ กล่องมาเยยคับผม เดะจัดให้แบบแจ่มๆฮ่ะ มือ 1 เยยเด้อ ใหม่กิบ ขายที่ 599

เสื้อ Envision Hardcore Band Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีเทา front สีดำหน้าหลังลายโคตรได้ฮ่ะ อีกตัวที่ไม่อยากให้พลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 580

เสื้อ The Beautiful Ones Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตร Hardcore ลายเล่นสดวงนี้ ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ อย่างได้คับผม เต็มๆ แบบนี้ ตรง size ใคร จัดมาฮ่ะ ขายที่ 333

เสื้อ Ceremony Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ป้ายตี bridge nine กันไปเยยนะฮ่ะ โคตรได้คับผม ทำเพลงลึกจัดนะฮ๋ะ จัดปายคับผม ขายที่ 320

เสื้อ Melvins Size XL กว้าง 24.5 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ รุ่นใหม่ ป้ายได้วงได้นะฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวแดงฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Deftones Size XL กว้าง 23 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีแดงนะฮะ สกรีนสีขาวแต่แตกนิดหน่อยนะฮะ ลายหมารุ่นใหม่ที่คุ้นเคยคับผมจัดมาฮ่ะ ขายที่ 360

เสื้อ Deftones Size M กว้ง 20 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำลายสีแดงลายทัวร์หน้าหลังนะฮ่ะ มีตำหนิ 2 รูตรงลายนะฮ่ะ เอาไปจัดการเองนะฮ่ะ จัดการบ่อทันฮ๋ะ คงไม่ต้องพูดเยอะสำหรับวงนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 499

เสื้อ Papa Roach Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำลายทัวร์หน้าหลัง front สีขาวนะฮ่ะ จัดมาคับผม กะ last resort วงนี้ฮ๋ะ ขายที่ 333

เสื้อ The Devil Wear Prada Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ๋ะ สีครีมนะฮ่ะ ลายโคตร oldschools หน้าหลังนะฮ่ะ โคตรได้คับผม metalcore รุ่นพ่อ ที่หลายๆคนรู้จักดีนะฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ The Devil Wear Prada Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ ด้านหน้านะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Animal As Leaders Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ โคตรจิใหม่ฮ่ะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ โคตรได้ โคตรเก่ง โคตรเฟี้ยวฮ๋ะ สำหรับวงนี้ จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 399

เสื้อ Animal As Leaders Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยียมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวแดงฮ่ะ ด้านหน้า จัดมาคับผม อีกตัวที่ไม่อยากให้พลาดคับผม ขายที่ 310

เสื้อ The Black Dahlia Murder Size L กว้าง 23 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายสีเทาแบบเต็มๆ ด้านหน้านะฮ่ะ โคตรลุยโคตรโหด จัดมาคับผม ขายที่ 420

เสื้อ The Black Dahlia Murder Size L กว้าง 22 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย front สีชมพู ลายเต็มๆ แน่นๆแบบนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 430

เสื้อ Suicide Silence Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายตีคอนะฮ่ะ สำหรับตัวนี้ เสื้อสีดำ front สีขาวฟ้านะฮ่ะ โคตรได้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 380

เสื้อ Misery Index Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายโคตรเต็ม สภาพโคตรใหม่นะฮ่ะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ เต็มๆ แบบนี้ วงโหดๆ แบบนี้ จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 450

เสื้อ Wretched Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ถ้าจำไม่ผิด อีกนึงในวง deathcore ของค่าย victory นะฮ่ะ โคตรได้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 360

เสื้อ Every Time I Die Size L กว้าง 22 ยาว 28 สภาพเยียมฮ่ะ ลายคนเต้นก็มาฮ่ะ ลายปี 2005 นะฮ่ะ โคตรได้ โคตรจ้าบคับผม วงที่คุ้นเคยคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 380

เสื้อ Every Time I Die Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนนะคับผม เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ แบบนี้ สาย sounthern ห้ามพลาดนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ The Ocean Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะเสื้อสีเทาลายอย่างสวยคับผม เต็มๆดีนะฮ่ะ โคตรได้คับผม สำหรับวงนี้ ลึกดีฮ่ะ ฟิวพวก a German progressive metal band started in 2000 by German guitarist Robin Staps. Lo?c Rossetti has been the band's vocalist since the 2010 albums Heliocentric and Anthropocentric.สาย Post Metal Sludge นี้ห้ามพลาดนะฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ I Killed The Prom Queen Size XL กว้าง 24 ยว 31.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีเทาลาย front สีดำนะฮ่ะ โคตรได้คับผม สำหรับวงนี้ อย่างโหดฮ่ะ จัดมาคับผม หายากเอาเรื่องนะฮ่ะ ขายที่ 320

เสื้อ Parkway Drive Size M กว้าง 20 ยว 29.5 สภาพใหม่ฮ่ะ สีขาวนะฮ่ะ ลาย Oldschools เต็ม ด้านหน้ากันไปเยยนะฮ่ะ โคตรได้คับผม metalcore สายโหดรุ่นเก่าที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Miss May I Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่ฮ่ะลายอย่างเต็มด้านหน้าคับผม สาย metalcore อีกวงที่ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Being As An Ocean Size S กว้าง 18 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ผ้าสีขาวนะฮ่ะ ลายหมาป่านอนโคตรเต็มคับผม ตรง size ใคร ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ สาย Melodics ทั้งหลายฮ๋ะ ลุย! ขายที่ 360

เสื้อ Being As An Ocean Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำลายหมาป่าเต็มๆ แบบนี้ สาย Melo ห้ามพลาดนะคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 360

เสื้อ Saosin Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่คับผม ปี 2005 นะฮ่ะสำหรับลายนี้ ป้ายได้ลายได้วงได้คับผม หาโคตรหายากฮ่ะ จัดมาคับผมขายที่ 333

เสื้อ Ivy League TX Size XL กว้าง 24 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ one point เสื้อสีดำ front สีขาวนะฮะโคตรวงของค่าย Deathwish Inc...ละค่าย 6131 Records indie rock เท่ๆ ที่เสื้อหายากเอาการนะฮ่ะทำเพลงโคตรดีคับผม สำหรับวงนี้ จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 320

เสื้อ Foxing Size S กว้าง 18 ยาว 27 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีครีมนะฮ่ะ ลายโคตรสวยคับผม สาย indie melodics ทั้งหลายห้ามพลาดนะฮ่ะ ตรง size ใคร จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 280

เสื้อ Enter Shikari Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีน้ำเงินเข้มนะฮ่ะ front สีเทานะฮ่ะ Hert's Hardcore นะฮ่ะ โคตรได้คับผม หน้าหลังแบบนี้ฮ๋ะ วงจาเกาะอังกิตนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ One Ok Rock Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front เรียบๆ ด้านหน้านะฮ่ะ โคตรวงจากยุ่นนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 280

เสื้อ Go Radio Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพมือ 1 เยยนะฮ่ะ พร้อมลายเซ้นของวงไปอีกนะฮ่ะ โคตรได้คับผม วงนี้เคย cover Adele ด้วยนะฮ๋ะ อย่างจ้าบ จัดมาคับผม ขายที่ 230

เสื้อ Mayday Parade Size L กว้าง 23 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ ครอรอบ 10 ปี album ในตำนานของวงนี้คับผม โคตรได้ฮ๋ะ จัดมาฮะ หน้าหลังแบบนี้ ขายที่ 280

เสื้อ Title Fight Size S กว้าง 18 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีขาวลาย RARE เลยนะฮ่ะ ผ้าสีสีขาวที่ไม่ค่อยได้เจอกันบ่อยๆนะฮ่ะ วงก็เหมือนจะพักไปยาวๆแล้วนะฮ่ะ แฟนพันแท้วงนี้ ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 399

เสื้อ Carnifex Size XL กว้าง 25 ยาว 33 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม deathcore แต่เป็นผ้าสีขาวนะฮ่ะ front สีดำโคตรได้คับผม จัดมาฮะ หายากเอาเรื่องนะฮ๋ะ ขายที่ 499

เสื้อ YOB Size L กว้าง 23 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายโคตรเต็มด้านหน้านะฮ่ะ American doom metal band from Eugene, Oregon, composed of singer/guitarist Mike Scheidt, bassist Aaron Rieseberg, and drummer Travis Foster. Their most recent album Our Raw Heart was released in June 2018. โคตร RARE ละหายากนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 680

เสื้อ DEATH Size XL กว้าง 25 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่นะฮ่ะ หน้าหลังลายโคตรเต็มฮ๋ะ จัดมาคับผม กะวงนี้ฮ๋ะ หายากเอาเรื่องเยยนะฮ๋ะ ขายที่ 780

เสื้อ Mayhem Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสือสีดำ ลาย front สีขาวนะฮ๋ะจัดมา สำหรับแฟนพันแท้วงนี้คับผม ขายที่ 560

เสื้อ Flesh Consumed Size XL กว้าง 24.5 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ 99.99 อัพเยยนะฮ่ะ โคตรใหม่คับผม สาย death สาย grind ห้ามพลาดคับผม โคตรโหดฮ่ะ จัดปายเด้อ ขายที่ 650

เสื้อ Cattle Decapitation Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีแดงนะฮ่ะ หน้าอย่างเด่วนะฮ่ะ สายเดือด ต้องมาแล้วนะฮ่ะ กะเสื้อวงนี้ตัวนี้ ขายที่ 480

เสื้อ Converge Size XL กว้าง 25.5 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีแดงหน้าหลังนะฮ่ะ โคตรได้สำหรับลายนี้ตัวนี้คับผม ห้ามพลาดนะฮ่ะขายที่ 499

เสื้อ Converge Size L กว้าง 23 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่นะฮ่ะ หน้าหลังแบบนี้ จัดมานะฮ่ะ ตรง size ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 699

เสื้อ Evergreen Terrace Size XL กว้าง 25 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ หน้าหลังเสื้อสีเทา front สีแดงนะฮ่ะ wolfbiker กันไปเยยนะฮ่ะ Hardcore สายเดือด วงนี้ห้ามพลาดนะฮ๋ะ จัดมาคับผมขายที่ 320

เสื้อ Terror Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายเล่นสดเต็มหลังเยยนะฮ๋ะ onepoint เสื้อสีดำลายสีเทาตัวนี้ห้ามพลาดนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 480

เสื้อ The Rival Mob Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีเทา front สีดำโคตรได้คับผม Hardcore สายเดือดวงนี้ หายากเอาเรื่องนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Cruel Hand Size L กว้าง 22 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีครามนะฮ่ะ front สีเหลืองคับผม สาย Hardcore ต้องจัดนะฮ่ะ โคตรได้คับผม วงนี้จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Born Of Osiris Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายโคตรเต็ม โคตรแน่นด้านหน้าฮ่ะ สาย metalcore ฝีมือเยึ่ยมอีกวงที่ไม่อยากให้พลาดนะฮ่ะจัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ The Contortionist Size M กว้ง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮะป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม เสื้อสีดำ front สีเทานะฮ่ะ โคตรสวยคับผม American progressive metal band from Indianapolis, Indiana. Formed in 2007, the band consists of guitarists Robby Baca and Cameron Maynard, drummer Joey Baca, vocalist Mike Lessard, bassist Jordan Eberhardt, and keyboardist Eric Guenther. They have released four studio albums and three EPs. The band signed with E1 and Good Fight Music in early 2010.ไม่ไหวจะเก่งฮ่ะ สำหรับวงนี้จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ After The Burial Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ หน้าหลังแบบนี้ อีกนึงวง metalcore สายโคตรเก่งวงนี้ ห้ามพลาดฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Pallbearer Tie Dye Tees Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ มัดย้อมกันไปเลยนะคับผม American doom metal band from Little Rock, Arkansas, formed in 2008. สาย DOOM ห้ามพลาดนะฮ่ะ มัดย้อมลายโคตรสวยฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 444

เสื้อ Dance Gavin Dance Size L กว้าง 21 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ ลายโคตรสวยคับผม สาย post ที่หลายคนชื่นชอบนะฮ่ะจัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ The Fall Of Troy Size M กว้าง 18 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำลายอย่างเต็มฮ่ะ สาย technical ห้ามพลาดนะฮ่ะ โคตรเก่ง 3 ชิ้น trio แต่เอาอยู่กันไปเยยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 280

เสื้อ Counterparts Size S กว้าง 17 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม ลาย cover album นะฮ่ะ ลายหน้าปกกันไปเยยคับผม ตรง size ใครนี้ห้ามพลาดนะฮ๋ะจัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ The Story So Fars Tie Dye Tees Size M กว้ง 20 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ มัดย้อมอีกตัวที่ไม่อยากให้พลาดนะฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนนะฮ่ะ front สีดำโคตรได้คับผม จัดมาฮ๋ะขายที่ 350

เสื้อ The Story So Fars Size M กว้าง 20.5 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม เสื้อสีดำ front สีแดงนะฮ่ะ อย่างใหม่ อย่างสวยคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 320

เสื้อ Brand New Size L กว้าง 23 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายโคตรสวยคับผม จัดมาฮ่ะ สำหรับแฟนพันแท้วงนี้ฮ่ะขายที่ 360

เสื้อ Gideon Size M กว้าง 20 ยาว 28.5 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายเล่นสด one point กันไปเยยนะฮ่ะ โคตรได้คับผม หน้าหลังแบบนี้ ต้องจัดนะฮ่ะ สาย metalcore hardcore ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Red Fang Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ 99.99 อัพเยยนะฮ่ะ โคตรจิใหม่คับผม เสื้อสีดำ front สีแดงนะฮ่ะ คงไม่ต้องเกริ่นอะไรเยยฮ่ะ จัดมาคับผม ห้ามพลาดฮ่ะ ใหม่ๆแบบนี้ต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 444

เสื้อ Red Fang Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม เสื้อสีดำ ลายโคตรเต็มด้านหน้านะฮ่ะ front สีแดงนะฮ๋ะ สาย stoner doom อีกวงทีห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 430

เสื้อ GHOST Size 2XL กว้าง 25 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม อย่างได้ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ แบบนี้ กะวงนี้ จัดมาฮ่ะขายที่ 333

เสื้อ High On Fire Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้้อสีดำ ลาย front สีขาวมาแบบเต็มๆ ด้านหน้าคับผม สาย stoner ต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 333

เสื้อ For The Fallen Dream Camo Tees Size L กว้าง 21 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่ฮ่ะ 99.99 อัพเยยนะฮ๋ะ เสื้อทหาร front สีขาวนะฮ่ะ อย่างได้คับผม metalcore ที่หลายๆคนรู้จักดีนะฮ่ะจัดมาฮ่ะ ขายที่ 360

เสื้อ Misery Signals Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวหน้าหลังโคตรได้คับผม อย่างสวยฮ่ะ สายย่องอีกวงที่โคตรหายากฮ่ะ จัดมาคับผม ห้ามพลาดฮ่ะ ไม่ค่อยได้เจอกันบ่อยๆนะคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Upon A Burning Body Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายเล่นสด one point กันไปเยยนะฮ่ะ สาย deathcore mexican ห้ามพลาดกะวงนี้ลายนี้นะฮ่ะ หายากเอาเรื่องนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 480

เสื้อ Chimaira Size 2XL กว้าง 27 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ หน้าหลังโคตรได้คับผม ได้รุ่นด้วยนะฮ่ะ ป้าย anvil น้ำเงินนะฮ่ะ สีดำ front สีขาวแดงฮ่ะ จัดมาคับผม อย่างจ้าบฮ๋ะ หายากเอาเรื่องนะฮ่ะ สำหรับวงนี้ ขายที่ 299
    [/QUOTE]

เสื้อ Today Is the Day Size L กว้าง 22.5 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ อีกลายที่ไม่อยากให้พลาดคับผม โคตรจิใหม่นะฮ่ะ ทั้งคู่ของวงนี้ฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 480

เสื้อ Bring Me The Horizons Size M กว้าง 21 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ผ้าสี สีเหลืองลายเต็มๆ แบบนี้โคตรได้คับผม หมาป่าก็มาฮ่ะลายเก่านะฮ่ะ สำหรับลายนี้คับผม จัดมาฮ่ะขายที่ 333

เสื้อ Veil Of Maya Size S กว้าง 17 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายมาแบบเต็มๆ ด้านหน้าคับผม โคตรใหม่ฮ่ะ เหมาะสำหรับซื้อให้แฟนใส่นะฮ่ะ ตัวเล็กๆน่ารักคับผม แต่วงโคตรโหดฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 300

เสื้อ Job For A Cowboy Size S กว้าง 18 ยาว 26 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายโคตรเต็มนะฮ่ะ อย่างใหม่คับผม เหมาะที่จะให้แฟนอีกตัวนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ Fit For A Kings Longsleeve Tees Size L กว้าง 22 ยาว 31 แขนยาว 23 สภาพใหม่ฮ่ะ ตัวเสื้อสีขาวแขนสีดำนะฮ่ะ โคตรจิใหม่คับผม ลาย front สีดำเต็มๆ ด้านหน้านะฮ่ะ อีกนึงวงสายโหดที่ห้ามพลาดคับผม 3 ส่วนแบบนี้ ต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 399

เสื้อ VENGEANCE TODAY Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพเยียมฮ่ะ one point เสื้อสีดำ front สีขาวนะฮ่ะ อีกนึงในสายลึกที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ สาย melo hardcore ทั้งหลาย ห้ามพลาดกะวงนี้นะคับผม จัดมาฮ่ะขายที่ 550

เสื้อ Step Aside Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม one point โคตรได้คับผม สำหรับ hardcore ที่หลายๆคนคุ้นเคยคับผม จัดมาฮ่ะ ตรง size ใคร ต้องจัดนะฮ่ะ หายากนะฮ่ะ ขายที่ 360

เสื้อ Most Precious Blood Camo Tees Size L กว้าง 22 ยาว 27 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อทหารอีกตัวสำหรับ Hardcore รุ่นใหญ่คับผม จัดมาฮ่ะ บู้ดีคับผม ขายที่ 430

เสื้อ Stranger Things Sweater Size L กว้าง 23 ยาว 28 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ gildan ต้อนรับ Winter กันไปเยยนะฮ่ะ เอาไว้ใส่หน้าหนาวเท่ๆ กะ series เรื่องเด็ดเรื่องนี้คับผม สภาพใหม่เยยนะฮ่ะ ขายที่ 999

เสื้อ Attila Sweater Size L กว้าง 23 ยาว 27 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวนะฮ่ะ โคตรเต็มด้านหน้าคับผม อย่างได้ฮ่ะ อีกวงที่ต้องเอาไว้ใส่หน้าหนาวคับผม ขายที่ 333

เสื้อ The Hundreds Sweater Size M กว้าง 22 ยาว 29 แขนยาว 23 สภาพใหม่ฮ่ะ เอาไว้ใส่เท่ๆคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที 333
    [/QUOTE]
    Last edited by tosaphol; 18 Jan 2021, 14:00:50.

เสื้อ Sullen Brand X Grenade Clothings Size XL กว้าง 24.5 ยาว 31.5 สภาพเยี่ยมฮ่โคตรได้คับผม เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ หน้าหลังเยยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 430

เสื้อ Sullen Brand Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาว ลาย Skull เต็มๆ กันไปเยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 410

เสื้อ Sullen Clothings Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพเยี่ยมฮ่ะ อีกนึงตัวที่ลายโคตรเต็มๆคับผม อย่างจ้าบฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 430

เสื้อ Sullen Clothings Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย Skull โคตรได้คับผม อีกนึงตัวที่ต้องจัดนะฮ๋ะ ขายที่ 430

เสื้อ Sullen X Grenade Clothings Size S กว้าง 18 ยาว 28 สภาพใหม่กิบฮ่ะ น้องๆมือ 1 เลยนะคับผม ลายโคตรเต็ม ด้านหน้านะฮ่ะ จัดมาฮ่ะ ตรง size ใคร ต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 350

เสื้อ Thrasher Skateboards Size M กว้าง 20.5 ยาว 29 เสื้อสี PINK นะฮ่ะ ทำลายฟิวรุ่นเก่าเยยนะฮ่ะ ป้ายดำรุ่นใหม่นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Skethy Tank Brand Camo Tees Size M กว้าง 22 ยาว 28.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ one point front สีขาวลายงู กันไปเยยคับผม camo ผ้าทหารก็มานะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 299

เสื้อ Primitive Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายสายหื่นต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 250

เสื้อ Primitive Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีมิ้น ลายหื่นก็มาคับผม จัดปายฮ่ะ ขายที่ 250

เสื้อ Visual Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ลายเด่วกัน แต่ตัวนี้จะ drop นิดนะฮ่ะ โดยรวมถือว่ายังเท่อยู่คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 260

เสื้อ Visual Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 28.5 สภาพใหม่ฮ่ะ สีแดงสดคับผม สายหื่นต้องมาแย้วฮ๋ะ ขายที่ 250

เสื้อ Visual Clothings X Crooks And Castles Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สายหื่นต้องจัดแล้วนะฮ่ะ สีมิ้น size กะลังดีเลยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 250

เสื้อ Visual Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ พ่นควันก็มาคับผม เต็มๆ อีกนึงตัวนะฮ่ะ สำหรับสายหื่น จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Visual Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ สีมิ้นนะฮ่ะ สายหื่นฮ่ะ ไม่ต้องพูดเยอะ จัดมาคับผม ขายที่ 280

เสื้อ Visual Clothings Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพเยี่้ยมฮ่ะ สกรีนร้าวนิดๆ แต่โดยรวมคือจ้าบคับผม สายหื่นอีกตัวที่ไม่อยากให้พลาดคับผมขายที่ 280

เสื้อ At The Drive In Size ประมาณ M นะฮ่ะ กว้าง 20.5 ยาว 26.5 จะสั้นๆ หน่อยนะฮ่ะ ได้รุ่นจัดๆคับผม สำหรับลาย radio ตัวนี้คับผม ป้าย Cinder Block สีแดงนะฮ่ะ โคตรจ้าบคับผม อีกนึงในวงตำนานคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 350

เสื้อ ...And You Will Know Us by the Trail of Dead Size XL ยาว 25 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่ เสื้้อสีน้ำตาลลายโคตรเต็ม ด้านหน้าคับผม จัดมาฮ่ะ an American alternative rock band from Austin, Texas, formed in 1994. The chief members of the band are Jason Reece and Conrad Keely (formerly Conrad Sobsamai). The two alternate between drumming, guitar and lead vocals, both on recordings and live shows. The band is known for their wild, energetic concerts. Their tenth studio album, X: The Godless Void and Other Stories, was released on January 17, 2020. อีกนึงในสายลึก สายแปลกที่ในบ้านเราน่าจะชอบแนวเพลงแบบนี้นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ DGK Size L กว้าง 22 ยาว 32 สภาพเยี่ยมฮ่ะสีพาสเทล ที่โคตรได้คับผม อย่างสวยฮ่ะจัดมาคับผม ขายที่ 280

เสื้อ Macbeth Clothings Size L กว้าง 22 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีดำนะฮ่ะ โคตรเต็มด้านหน้าคับผม อีกนึงในยุค AVA ที่หลายๆคนคุ้นเคยดีคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Odd Future Wolf Gang Kill Them All OFWGKTA Tie Dye Tees Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ มัดย้อม front สีชมพู กันไปเยยนะฮ่ะ classic กันไปเยยนะฮ่ะ โคตรสวยคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 444

เสื้อ Odd Future Wolf Gang Kill Them All OFWGKTA Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีสันอีกตัวที่ไม่อยากให้พลาดคับผม ขายที่ 260

เสื้อ Mellowhype Of OFWGKTA Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพมันเอาเรื่องนะฮ่ะ สกรีนแตก แต่ถ้าไม่ซี เอาไว้ใส่เท่ๆ ได้เลยคับผม ขายที่ 250

เสื้อ Crooks And Castles Longsleeve Tees Size XL กว้าง 24 ยาว 30 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ แขนสีเทาคับผม front สีขาวนะฮ่ะ เรียบๆ โคตรได้คับผม จัดมาฮ่ะ เอาไปใส่เท่ๆฮ่ะขายที่ 260

เสื้อ Tupac Size XL กว้าง 25 ยาว 31 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ photo ลวกเพ่เค้ามาแบบเต็มๆ ด้านหน้านะคับผม จัดมาฮ่ะ rapper ในตำนานที่คุ้นเคยคับผม รุ่นเก่าหายากเอารุ่นใหม่ไปก่อนละกันคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 460

เสื้อ Lana Del Rey Size L กว้าง 22 ยาว 27 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีฟ้าลายทัวร์หน้าหลังนะฮ่ะ ใครที่ชอบเสียงเจ้คนนี้ จัดปายฮ่ะ ขายที่ 250

เสื้อ Chvrches Longsleeve Tees Size XL กว้าง 21 ยาว 30 แขนยาว 30.5 สภาพใหม่ฮ่นะ ลายทัวร์หน้าหลังคับผม front สีดำนะฮ่ะ โคตรจ้าบฮ่ะสำหรับวง indie electronic trio วงนี้คับผม จัดมาฮ่ะ แฟนพันแท้ ห้ามพลาดเด้อ ขายที่ 320

เสื้อ The Editors Size XL กว้าง 24 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายทัวร์ของ indie rock สายมืดทีทำเพลงโคตรได้คับผม หน้าหลังแบบนี้ แฟนพันแท้ ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 280

เสื้อ Garbage Size L กว้าง 21 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่ ป้ายตีคอนะฮ่ะ หน้าหลังรุ่นใหม่ แต่วงโคตรได้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 280

เสื้อ Dropkick Murphy Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ คออย่างแน่นนะฮ่ะ เสื้อสีเขียว front สีขาวนะคับผม โคตรใหม่ฮ่ะ จัดมาคับผม สำหรับ สาย irish punk rock รุ่นใหญ่คับผม ห้ามพลาดนะฮ่ะ ขายที่ 320

เสื้อ Pepper Size XL กว้าง 23 ยาว 30 สภาพใหม่ฮะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ สำหรับเสื้อสีดำ front สีขาวลายนี้คับผม สาย ska punk 420 reggae ห้ามพลาดนะฮ่ะ ใหม่ๆเยยคับผม ขายที่ 230

เสื้อ Madness Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ สีเทาลายหน้าปก album นะฮ๋ะ one step beyond นะฮ่ะ โคตรได้คับผม รุ่นใหม่นะฮ่ะ ska punk 2tone ที่หลายๆคนรู้จักดีนะคับผม ขายที่ 299

เสื้อ The Special Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวลายทัวร์หน้าหลังนะฮ่ะ โคตรเฟี้ยวคับผม สำหรับ ska punk 2tone วงนี้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 333

เสื้อ Nonpoint Size M กว้าง 20 ยาว 27 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวนะฮ่ะ ฟิวเด่วกะ ramones เยยนะฮ่ะ แต่นี้คือ nu metal ชื่อดังที่หลายคนรู้จักกันดีคับผม ขายที่ 250

เสื้อ ROAM Longsleeve Tees Size M กว้าง 19 ยาว 29 แขนยาว 22.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีขาวแขนสีฟ้านะฮ่ะ โคตรจ้าบคับผม สำหรับวง pop punk eazycore วงนี้คับผม โคตรได้ฮ่ะ ทำเพลงดีใช่ได้เลยนะคับผม ฟิวเด่วกะ neck deep the story so fars four year strong อะไรประมาณนั้นเยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ Led Zeppelin Longsleeve Tees Size L กว้าง 23 ยาว 31 แขนยว 23 สภาพใหม่ฮ่ะ ปี 05 เยยนะฮ่ะ ได้รุ่น ได้ลาย ได้ป้ายนะคับผม โคตรได้ฮ่ะ อย่างจ้าบคับผม สวยมากนะฮ่ะ ตัวนี้ แฟนเพลงรุ่นเดอะ จัดมาฮ่ะ ขายที่ 350

เสื้อ West Coast Chopper Tees Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ลายเด่วกันแต่คนละ size นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 299

เสื้อ Quiksilver Size L กว้าง 22.5 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ เยยนะฮ่ะ เสื้อสีน้ำเงินเข้มนะฮ่ะ ลายโคตรได้คับผม ลายเล่นสเกตกันไปเยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380
    [/QUOTE]

เสื้อ Al Capone - Scarface Ganster Tees Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ลายเต็มด้านหลังเยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม สำหรับสาย gangster นะฮ่ะ ห้ามพลาดคับผม ตัวนี้มีรอยจุดๆ แบบประปรายนะฮ่ะ ถ้าไมีซี จัดได้คับผม สภาพยังดีอยู่นะฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ The Godfather Movies Tees Size XL กว้าง 24 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่นะฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวนะฮ่ะ โคตรได้คับผม อีกนึงในหนัง gangster ที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Dexter Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ 90 อัพเยยนะฮ่ะ สำหรับ series เรื่องดังเรื่องนี้คับผม ลายโคตรเต็มด้านหน้านะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที 250

เสื้อ CBGB Size L กว้าง 22 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายบิน แต่ของแท้แน่นอนคับผม โคตรใหม่ฮ่ะ อย่างสวยคับผม สำหรับลายนี้ฮ๋ะ จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ CBGB Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาวคับผม โคตร original สำหรับ logo ลายนี้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Skrillex Tour Tees Size XL กว้าง 24 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่คับผม เสื้อสีดำ front ลายทัวร์สีขาวนะฮ่ะ การทัวร์ร่วมกะลาย Artist สาย EDM นะฮ่ะ ห้ามพลาดคับผม headline คือ Skrillex กันไปเยยฮ่ะ โคตรได้คับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 330

เสื้อ Al Capone Gangster Mafia Tees Size XL กว้าง 26 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ฟิวโคตรได้คับผม ละได้รุ่นด้วยนะฮ่ะ ทั้งป้ายละลายคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 360

เสื้อ Tommy Hilfiger Tees Size XL กว้าง 23 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เอาไว้ใส่ทำงานเท่ๆ ได้เลยนะฮ่ะ จัดมาฮ่ะ ขายที่ 350

เสื้อ Rip N Dip Size M กว้าง 20.5 ยาว 29 สภาพใหม่อ่ะ งายปักเล็ก ๆเท่ๆ น้อยๆ เสื้อสีน้ำเงินเข้มนะฮ่ะ จัดมาฮ่ะ สำหรับคนทีชอบอะไรน้อยๆ ขายที่ 320

เสื้อ Jerry Garcia Size L กว้าง 21 ยาว 29.5 สภาพใหม่ฮ่ะ คือโคตรใหม่นะฮ่ะ 95 อัพนะฮ่ะ ป้าย Zion นะฮ่ะ รุ่นเก่านะฮ่ะ ผ้า ป้ายคือได้คับผม was an American singer-songwriter and guitarist, best known for his work as the lead guitarist and as a vocalist with the band the Grateful Dead, which came to prominence during the counterculture of the 1960s. Although he disavowed the role, Garcia was viewed by many as the leader or "spokesman" of the group นีคือนักร้องนำวง grateful dead เลยนะฮ่ะ สายไซคี ห้ามพลาดนะคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 399

เสื้อ Echo & The Bunnymen Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่นะฮ่ะ ลายทัวร์หน้าหลังเสื้อสีดำ front สีขาวนะฮ่ะ อีกนึงในวงที่หลายๆคนรู้จักดีนะฮ่ะ สาย indie รุ่นเก่า จัดมาคับผม รุ่นใหม่ ลายแบบนี้ จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 380

เสื้อ Agnostic Front Size M กว้าง 20 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่นะฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายสีเทาสีดำนะฮ่ะ โคตรสวยคับผม อย่างได้นะฮ่ะ สาย hardcore punk รุ่นพ่อทั้งหลายห้ามพลาดนะฮ่ะ จัดมาฮ่ะ ขายที่ 499

เสื้อ Blondie Size L กว้าง 21.5 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่นะฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีแดงนะฮ๋ะ โคตรสวยคับผม สำหรับแฟนเพลงวงนี้ของเจ้คนนี้ อะ อย่าพลาดฮ๋ะ ขายที่ 299

เสื้อ Strung Out Size XL กว้าง 24 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะลายโคตรได้คับผม เต็มๆ ด้านหน้านะฮ๋ะ สำหรับ punk rock ที่หลายๆคนคุ้นเคยดีนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ My Morning Jacket Size XL กว้าง 23.5 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีเทาลายทัวร์หน้าหลังนะฮ่ะ โคตรแจ่มคับผม RARE เอาการนะฮ่ะ ถึงว่าจะเป็นรุ่นใหม่ก็ตามนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ Bonecrusher Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ คือประมาณ 95 อัพเลยนะฮ่ะ โคตรใหม่คับผม สาย punk เดือดๆ ห้ามพลาดคับผม Streetpunk band from California. ขายที่ 310

เสื้อ Anthrax Size M กว้าง 21 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรได้คับผม สำหรับลาย photo shoot หน้าหลังตัวนี้นะฮ่ะ อย่างแจ่มคับผม รุ่นใหม่นะฮ่ะ แต่ลายโคตรได้คับผม ขายที่ 460
    Last edited by tosaphol; 18 Jan 2021, 13:59:52.

Comment

Last edited by tosaphol; 30 Dec 2020, 20:13:35.

Comment

ฮึบบบบบบบบบ

Comment

ฮึบบบบบบบบบ

Comment

ก่อนไปกรีนคับผม จัดปายเด้อ

อัพพพพพพพพ

Comment

บ่ายพรุ่งนี้แน่นอนคับผมกะลอตใหม่ร้าน sale ประจำอาทิตย์นี้คับผม จัดเต็มเด้อ

อัพพพพพพพพพพพพพพพ
              Last edited by tosaphol; 20 Jul 2017, 16:00:50.

Comment

00.00 สำหรับลอตใหม่ ประจำคืนนี้ แน่นอนคับผม จัดเต็มฮ่ะ ห้ามพลาดเด้อ

อัพพพพพพพพพพ

Comment

00.00 สำหรับลอตใหม่ ประจำคืนนี้ แน่นอนคับผม จัดเต็มฮ่ะ ห้ามพลาดเด้อ

Comment

Comment

Comment

00.00 กะลอตใหม่ ประจำอาทิตย์นี้นะคับผม อีก 1 ชม...เรากลับมาแจกันนะฮ่ะ ห้ามพลาดฮ่ะ

อัพพพพพพพพพพพพพพ

Comment

NEW UPDATE NOWWWWWWWWWWWW ON MY STORE COME AND CHOOSE WHAT YOU LIKE
                          HAHHA
                          อัพ ๆ ๆ ของใหม่แล้วนะคับผม ยังไง ก็ลองเข้ามาดู กันนะคับ
                          ขอบคุณ ๆคับ
                          ^_^

Comment

NEW UPDATE NOWWWWWWWWWWWW ON MY STORE COME AND CHOOSE WHAT YOU LIKE
                            HAHHA
                            อัพ ๆ ๆ ของใหม่แล้วนะคับผม ยังไง ก็ลองเข้ามาดู กันนะคับ
                            ขอบคุณ ๆคับ
                            ^_^

Comment

HAHHA
                              ขอบคุณ ๆคับ
                              ^_^

Comment

Working...
                              X