Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Mod ] ถึงสมาชิกที่ดันกระทู้

ด้วยมีการร้องเรียนเข้ามา เกี่ยวกับการดันกระทู้ ซึ่งมีการทำงานกันเป็นทีม ช่วยกันดันไปมาระหว่างกัน
    ซึ่งทำให้ สมาชิกที่ไม่มีพวกพ้อง กระทู้ตกอย่างรวดเร็ว ซึ่งเป็นการเอาเปรียบ สมาชิกท่านอื่นๆ

ด้วยกฏการดันกระทู้ที่ไม่อนุญาติให้ ดันกระทู้น้อยกว่า 30 นาที ทางทีมงานจะเริ่มทำการแบนสมาชิกที่มีพฤติกรรมดังกล่าว จึงขอให้หยุดการกระทำที่เป็นการเอาเปรียบสมาชิกท่านอื่นๆด้วย

ทางทีมงานจะไม่มีการเตือนและชี้แจงใดๆอีก

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

สนับสนุน...จัดการได้เลย

Comment

รับทราบจ้า

Comment

OK คับ

Comment

โรเจอแดท

Comment

รับทราบครับ ยินดีปฏิบัติตามครับผม

Comment

ดันกระทุ้ของต้นเอง ไม่ถึง5นาที ตกไปหน้า 2 ละ เซงเลย

พวกที่ขายดิมบล๊อก อยากให้มีห้องกระทุ้พวกนี้ใหม่คับ หู้ฟังอีก บ้างทีดันต้อนเช้า ต้อนเย็นตกไปหน้า3-4

รบกวน ท่านดูแลให้ด้วยคับ

ของคุณคับ

Comment

รับทราบ & น้อมรับ

ช่วยๆกัน"ดัน" อึ้บ..อึ้บ.. ^^"

Comment

รับทราาบครับผม

Comment

พวกDreem ดันกันจังเลยคับ กระทู้ผมไม่ถึง 2 นาทีไปหน้า 3แล้วครับ

Comment

Originally posted by amdadam View Post
                      พวกDreem ดันกันจังเลยคับ กระทู้ผมไม่ถึง 2 นาทีไปหน้า 3แล้วครับ
                      เหมือนกันเลย

Comment

มีUser หนึ่ง ดันกระทู้ ใช้เวลาสุ่มใน 30นาที,31,32,29,28 ใช้การพิมพ์ข้อความแบบสุ่มด้วยครับ กรุณาเช็คด้วยครับ ใช้โปรปั้มกระทู้ครับ บางกระทู้ที่ผมเห็นโพสมา 1 ปีกว่าๆกับ 3 เดือน ได้แค่ 300กว่าหน้าเองที่ผมได้าสังเกตุมาส่วนไหญ่ลูกค้าจะมาช่วยดัน อันนั้นถือว่าไม่ผิด แต่บางท่านดันอยุ่คนเดียว มา1ปีกว่าๆ ปิดระบบการดันทุกๆเที่ยงคืน แล้วจะเปิดระบบตอนเช้าอีก ไป400จะ500กว่าหน้าแล้ว
                        Last edited by amdadam; 12 Oct 2011, 19:17:28.

Comment

โปรปั้มจะจัดการยังไงครับ

Comment

พวกขาย dreambox ตั้ง hi fi มั่วไปหมด น่าจะตั้งแยกห้องนะ ส่วนระบบการเรียงกระทู้

น่าจะเรียงตามเวลาตั้ง ดันไปเรียงตามเวลาคนตอบโพส ไม่งั้นมันก็มีแก๊งดันกระทู้ พวกโพสธรรมดาไม่มีพวก ไม่ต้องตั้งกันแล้ว กระูทู้ตกหายหมด แอดมินช่วยพิจรณาด้วยนะครับ

Comment

ผมมีข้อสงสัยครับ คือว่า การโพสแต่ระ Rep มันให้ใส่รูปได้แค่ Rep ละ 3 รูป

แล้วกรณีที่มีรูปซัก 10 รูป เวลาจะใส่ให้หมด มันก็ต้องเพิ่ม Rep เข้าไปเพื่อที่จะใส่ภาพเพิ่ม

ผมก็คิดว่ามันเป็นเรื่องปกติที่ทำได้ ผมเลยใส่รูปเข้าไปโดยเพิ่ม Rep อีก

แต่กลับโดน Mod ให้ Infractions บอกว่าเป็นการปั้มกระทู้ เพราะผมเพิ่มภาพติดต่อกัน Rep ละไม่ถึงนาที

ผมก็เลยคิดว่า เวลาไม่ถึงนาทีนั้นเนี่ย กระทู้ผมคงไม่ตกไปใหน ผมไม่มีความจำเป็นต้องปั้ม

ท่าน Mod กลับมาบอกผมว่า ถ้าจะโพสภาพเพิ่ม ให้รอ 30 นาทีก่อน แล้วค่อยเพิ่ม

ผมอยากถามว่า การโพสภาพเพิ่มต้องรอ 30 นาทีก่อน เป็นปกติของเว็บนี้หรือป่าวครับ

ผมเล่นเว็บนี้มาหลายปี ไม่เคยขายของ เข้ามาซื้ออย่างเดียว เลย งงๆ ครับ

Comment

Working...
                              X