Announcement

Collapse
No announcement yet.

#130/2563>iPhone 6 plus Bypass Wifi ปิด 29| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #130/2563>iPhone 6 plus Bypass Wifi ปิด 29| 12.58.58

#130/2563>iPhone 6 plus Bypass Wifi ปิด 29| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 29-9-2563 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 2 ธนาคาร คือ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ [CENTER]

iPhone 6 plus 16GB.
    เครื่อง Bypass ใช้ได้ทุกอย่าง_มีตำหนินิดนึงอ่านก่อน

จอยังสวยทัชปกติทุกจุด
    กล้องหน้า-หลังใช้ได้ปกติ
    ปุ่มโฮมใช้ได้ปกติ
    สแกนนิ้วยังใช้งานได้ปกติ
    +- กดได้ ลำโพงดังดี
    wifi bluetooth ปกติ
    เอาเป็นว่าใช้งานทั่วๆ ไปได้ปกติ
    ตั้งรหัสหน้าจอได้ปกติทั้งธรรมดา และลายนิ้วมือ
    .

ตำหนิ อ่านดีๆ นะครับ จะได้เข้าใจก่อน
    จอมีตำหนิ รอยร้าวนิดนึงใกล้ปุ่ม Home (ดูรูป)
    ใช้งานซิมไม่ได้นะครับ (Bypass มา)ใช้ wifi ได้ปกติ

.

.

ข้อควรระวัง
    ห้ามปิด ห้ามรี ห้ามอัพเดทเครื่องนะครับ

.
    ใครจะเอาไปแก้ไอคราวก็ได้ หรือจะใช้แบบนี้ก็ได้ครับ
    .
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งไว้
    .
    มีตัวเครื่องให้แค่นั้น สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.

เปิด 1000 บาท +ส่ง 50 บาท

Comment

Working...
    X