Announcement

Collapse
No announcement yet.

#147/2563>Fujitsu/Wiko/Note1/HTC/Sony/Tenda/ ปิด 26| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #147/2563>Fujitsu/Wiko/Note1/HTC/Sony/Tenda/ ปิด 26| 12.58.58

#147/2563>Fujitsu/Wiko/Note1/HTC/Sony/Tenda/ ปิด 26| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 26-10-2563 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 2 ธนาคาร คือ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Wiko U Feel

#เครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่าง_จอแตกนอก
    .

เครื่องสภาพยังดี ยังสวยอยู่
    เปิดติด ใส่ซิมโทรเข้าได้
    ปุ่มกดกดได้ปกติ
    แบตดี
    ทัชสกรีนได้ทุกจุด
    wifi bluetooth ปกติ
    เครื่องแรงพอได้อยู่ 3/32 นะ
    ตูดชาร์จปกติ ชาร์จเข้า ต่อคอมได้

.
    ใช้เป็นเครื่องสำรองสบายๆ ครับสเปคนี้
    .
    ตำหนิ
    จอแตกนอก(ตามรูป) แต่ใช้งานปกติ

.
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้แน่นอน
    .
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.

เปิด 450 บาท +ส่ง 50 บาท

2.Samsung Galaxy Note1 / N7000

#เครื่องเปิดติด_จอดี_ติดรหัสจอ
    .
    เครื่องสภาพยังดี สถาพพอใช้
    จอสวยๆ ไม่แตกไม่ร้าว
    ทัชสกรีนปกติ
    มีตัวเครื่อง ปากกา ฝาหลังให้
    ลองได้แค่นี้ครับ ที่เหลือไปลองกันเองนะครับ

.

ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    เครื่องติดรหัสหน้าจอ (ไปแก้เอาเองครับ)
    ปุ่ม Power ไม่มี
    แบตไม่มี

.
    .
    ปล่อยเป็นงานช่างนะครับ
    .
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติด จอดีแน่นอน
    .
    .

เปิด 300 บาท +ส่ง 50 บาท

3.TENDA W150M

#เครื่องใช้งานได้ปกติ
    .
    เครื่องสภาพยังดี
    เปิดติด ใช้งานได้ปกติ

.
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียว
    สายอื่นๆ ไม่มีให้นะครับ
    (
    ไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ)
    .
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

เปิด 100 บาท +ส่ง 50 บาท

4.HTC Desire 820 Dual Sim

#เครื่องเปิดติดวนโลโก้_งานช่าง

สภาพเครื่องตามรูปเลยครับ
    เปิดติด แต่บู๊ทวนโลโก้
    แบตยังดี ชาร์จได้ปกติ
    ปุ่มกดต่างๆ ปกติดี
    เครื่องได้มาสภาพนี้เลย
    ฝาหลังร้าว 1 เส้น จอ 1 เส้นบางๆ
    ไม่มีสายชาร์จมาด้วย

.
    #
    มีให้ตามภาพ ไม่มีสายชาร์จนะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน
    .

เปิด 150 บาท +ส่ง 50 บาท

5.Samsung Galaxy A7 2015

#เครื่องอะไหล่เปิดติด_จอแตกใน
    .
    เครื่องสภาพยังดี ยังสวยอยู่
    ปุ่มกดกดได้ปกติ
    มีแข็งๆ ค้างๆ บางปุ่ม ไปแก้เอาครับ
    .
    แบตยังดี เก็บไฟนานอยู่
    ตูดชาร์จปกติ ชาร์จเข้า ต่อคอมได้
    .
    ลองได้แค่นี้ครับ เพราะจอแตกใน ไม่ติด ไม่มีภาพ

.
    .
    ปล่อยเป็นอะไหล่นะครับ
    .
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติด ใส่ซิมมีสัญญาณแน่นอน
    .

เปิด 250 บาท +ส่ง 50 บาท

6.Gigabyte GV-N550WF2-1GI
    #สภาพสวยๆ พร้อมใช้งาน
    .
    ของก่อนเก็บใช้งานได้ปกติ
    ตอนนี้ไม่มีเครื่องลอง สภาพยังสวย
    พัดลมยังไม่ฝืด

.
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    (ต้องไม่แตก ไม่หัก ไม่เล่นน้ำ ไม่ไหม้กลับมานะครับ)

.
    .

เปิด 400 บาท +ส่ง 50 บาท

7.Fujitsu FMV-S8250 Made in Japan

เครื่องใช้งานได้ปกติ
    เม้าส์แพด ทัชแพด ปกติ
    ปุ่มต่างๆ กดได้
    สเป็คไม่แรง เพราะรุ่นเก่า
    เหมาะทำงานเอกสาร ฟังเพลง ท่องเน็ต
    Youtube ก็ยังพอได้นะ
    เล่นเกมส์ไม่แนะนำ

Specs ต่างๆ ดูตามรูปเลยครับ

ตำหนิ

ตรงช่องแบตแตกนิดหน่อย
    แบตไม่มี
    จอขอบบนมีแสงสีแดงลอดนิดนึง
    แล้วเรื่องความร้อน จะให้ดีหาแท่นพัดลมใส่ตอนใช้งานจะดี ไม่ร้อน

ใครไม่ซีเรียสรับไปใช้งานได้ครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้

เปิด 400 บาท +ส่ง 80 บาท

8.TENDA A725C0
    เครื่องสภาพสวยๆ ใช้งานปกติทุกอย่าง
    .
    เครื่องสวยประกันไม่ทราบ
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    มึตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ)
    ให้ไปพร้อมใช้งาน

.

รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามปกติ
    .
    เปิด 400 บาท +ส่ง 50 บาท

9.Sony Ericsson W205

แนวสะสม_สภาพยังดี_ใช้งานได้ปกติ

#เครื่องใช้งานได้ปกติ

.
    เครื่องสภาพยังสวยครับ
    แบตมี ยังเก็บไฟดี ชาร์จเข้าปกติ
    ปุ่มต่างๆ ยังกดได้
    ใส่ซิมใช้งานได้ปกติ
    กล้องยังใช้งานได้

.
    .
    สภาพเครื่องเก่านึดนึงตามกาลเวลา(แต่ถือว่ายังสวย)
    ฝาปิดพอร์ตไม่มี
    ไม่มีสายชาร์จให้ (ผมใช้แบบหนีบ)

.
    .

เปิด 200 บาท +ส่ง 50 บาท

Comment

Working...
    X