Announcement

Collapse
No announcement yet.

OPPO A5 / ซาก Iphone 6s / นาฬิกา / วิทยุติดรถ / กล้อง / ปิด 23.00.00 วันที่ 22/11/63

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OPPO A5 / ซาก Iphone 6s / นาฬิกา / วิทยุติดรถ / กล้อง / ปิด 23.00.00 วันที่ 22/11/63

บุคคลห้ามประมูล ขออนุญาตแบนและประจานก่อนประมูลนะครับ (จะแปะไว้ตลอดนะครับ)
    เหตุประมูลได้แล้วเงียบ ไม่ตอบ ตามก็นิ่ง เพราะตามหลายรอบแล้ว เบอร์ก็ติดต่อไม่ได้

1. User - choom14
    2. User - athiraj

--------------------------------------------------------------------------

กติกาการร่วมประมูล (เครดิตจากท่าน Champppkub ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ)

1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า + วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ในการลงประมูลครั้งแรกด้วยนะครับ เน้นย้ำนะครับ ว่าการลงครั้งแรก ไม่ว่าจะรายการไหน ต้องใส่เบอร์โทรทุกครั้ง ให้ใส่ในกระทู้ที่ตอบนะครับ ไม่เอาข้อมูลจากแหล่งอื่นใด และขอเลขครบๆ นะครับ ส่วนถ้าท่านจะประมูลรายการไหนเพิ่มเติมหลังจากครั้งแรกที่ลงเบอร์โทรไปแล้ว ครั้งต่อ ๆ ไปไม่ต้องลงเบอร์โทรแล้วนะครับ
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดต่อครั้งแล้วแต่รายการครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ โลตัสอยุธยา เท่านั้น
    6.ค่าจัดส่งจะแจ้งเป็นรายการ ๆ ไปนะครับ เพราะแต่ละชิ้นขนาด - น้ำหนัก - พื้นที่จัดส่งมีผลต่อราคาทั้งสิ้น (ถ้า 1 คนได้หลายรายการ จะแจ้งค่าใช้จ่ายการส่งในข้อความส่วนตัวนะครับ)
    7.การประมูลสิ้นสุดวันที่ 22/11/63 เวลา 23.00.00 ตามราคาหน้าเวปบอร์ด
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ (รบกวนเคลียร์ข้อความในระบบด้วยนะครับ หลายครั้งที่ข้อความเต็มตลอด ๆ)

9 - ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องโอนเงินภายใน 24.00 น. ของวันที่ 22/11/63 มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    - ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ (รบกวนรับผิดชอบด้วยนะครับ)
    - สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมขออนุญาตประจานในเวปนะครับ
    - หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป ปิดเวลาเดิมครับ
    - ส่งของได้วันที่ 25/11/63 นะครับ

*** ถ้ากรณีตรวจพบสินค้ามีปัญหาก่อนส่งไม่เป็นไปตามที่บอก ขออนุญาตไม่ส่งสินค้าให้ (เพื่อกันดราม่าตามหลัง) และจะโอนเงินค่าสินค้าประมูลคืนให้ +10 บาท ***

-----------------------------------------------
    01. กรอบทะเบียนมอเตอร์ไซค์ ของใหม่ 100%

ราคาเปิด – 1 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 10 บาท
    ค่าส่ง - 50 บาท

-----------------------------------------------
    02. กรอบวงกลม ของใหม่ 100%

ราคาเปิด – 1 บาท

---------------------------------------------------
    03. กล่องสะสม หนังเรื่องแฟนเดย์ สภาพใหม่ ๆ เลย แต่ของในกล่องจะขาดลูกเต๋าไม้ (ไม่รู้หายไปไหน)

ราคาเปิด 40 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท (สินค้าค่อนข้างใหญ่และหนัก)

---------------------------------------------------
    04. กระเป๋าผ้า Umay+ สภาพใหม่ 100% (ใบใหญ่อยู่นะ)

ราคาเปิด – 10 บาท

-----------------------------------------------------
    05. วิทยุติดรถยนต์ ถอดออกมาจาก tritan สภาพยังใหม่ ใช้งานได้หมด (ก่อนที่จะถอดเปลี่ยนจอ) ประกันให้ 7 วัน สภาพตามรูป

ราคาเปิด – 100 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 50 บาท
    ค่าส่ง - 100 บาท

--------------------------------------------------
    06. นาฬิกา Rolex Deepsea หน้าน้ำเงิน เป็นงานเกรดธรรมดานะครับ ไม่ใช่ Top หรือ mirror อะไร ระบบเป็น quartz สำหรับใส่ขำ ๆ ไม่ใช่ใส่ไปอวด เป็นสายยาง สภาพใส่ไป 2 ครั้ง (แต่สวยอยู่ครับ งานดีกว่า pam ตัวบนอยู่) ไปพร้อมกล่องสวย ๆ แค่กล่องก็คุ้มแล้ว (รูปเดี๋ยวถึงบ้านถ่ายให้ดูครับ ไม่ได้ถ่ายไว้ ตอนแรกกะว่าจะไม่ขาย เพราะใส่แล้วขึ้นมืออยู่)

ราคาเปิด – 500 บาท

--------------------------------------------------
    07. ไม้ถูพื้น สภาพใหม่ 100% ยังไม่ได้ใช้งาน ใช้งานยังไงไม่รู้ เอาไปศึกษาเอาเลยครับ ใช้ไม่น่ายาก

ราคาเปิด – 30 บาท
    บิดขั้นต่ำครั้งละ - 20 บาท

------------------------------------------------------
    08. โทรศัพท์ OPPO A5 2020 ใช้งานได้ปกติ สภาพใช้งานบ้าง แต่ยังสวยอยู่ ใส่เคสตลอด อาจจะมีขนแมวบ้าง แต่ไม่เยอะ ใช้งานได้ปกติ (ประกันใจให้ 15 วัน) ถ้ามีฟังค์ชั่นไหนใช้งานไม่ได้ ยินดีคืนเงินให้ภายใน 15 วัน โดยห้ามอัพเดทอะไรมั่วซั่ว มีกล่องให้ สายชาร์จให้ แต่ไม่มีอแดปเตอร์ให้นะครับ

------------------------------------------------------
    09. กล้อง action cam EKEN สภาพฝุ่นเกาะ แบตใช้งานไม่เกิน 20 นาที ถึงสเปคจะบอกว่าถ่าย 4k ได้แต่ไม่แนะนำนะครับ เพราะจะทำให้เครื่องร้อน แล้วไฟล์มันก็ไม่ได้ 4k จริง ๆ หรอก (เอาไปอย่าคาดหวังเยอะนะครับ) อุปกรณ์ตามรูปทั้งหมด เอาไปดูเอาเอง

ราคาเปิด – 20 บาท

10. ซาก Iphone 6s สภาพใช้งาน (ตามรูปเลยครับ) มีแค่ตัวเครื่องกับสายชาร์จเน่า ๆ ให้ ตำหนิคือพอปล่อยให้แบตหมด จะเอามาชาร์จใหม่ ไฟไม่เข้าแล้ว ลองหลายวิธีก็ภาพไม่ขึ้น ตีเป็นซาก เผื่อใครทำได้ ก็เอาไปเป็นเครื่องสำรอง (ไม่มีประกันนะครับ เพราะตีเป็นซาก ไปลุ้นเอา แต่รับประกันว่าก่อนจะดับ ใช้งานได้ปกติ เพราะให้หลานไว้ดูการ์ตูน)

ราคาเปิด – 50 บาท

-----------------------------------------------------
    ติดต่อ
    Tel. 093-1023355

ID line - androidmman
    Last edited by KOF; 22 Nov 2020, 22:04:37.

5.100
    O87O965951

Comment

1 10
      2 10
      4 10
      7 10
      0831504264

Comment

Originally posted by score View Post
        1 10
        2 10
        4 10
        7 10
        0831504264
        รายการที่ 7 ไม่นับนะครับ เพราะเปิดที่ 30 บาทครับ

Comment

08. โทรศัพท์ OPPO A5 2020 ใช้งานได้ปกติ สภาพใช้งานบ้าง แต่ยังสวยอยู่ ใส่เคสตลอด อาจจะมีขนแมวบ้าง แต่ไม่เยอะ ใช้งานได้ปกติ (ประกันใจให้ 15 วัน) ถ้ามีฟังค์ชั่นไหนใช้งานไม่ได้ ยินดีคืนเงินให้ภายใน 15 วัน โดยห้ามอัพเดทอะไรมั่วซั่ว มีกล่องให้ สายชาร์จให้ แต่ไม่มีอแดปเตอร์ให้นะครับ

09. กล้อง action cam EKEN สภาพฝุ่นเกาะ แบตใช้งานไม่เกิน 20 นาที ถึงสเปคจะบอกว่าถ่าย 4k ได้แต่ไม่แนะนำนะครับ เพราะจะทำให้เครื่องร้อน แล้วไฟล์มันก็ไม่ได้ 4k จริง ๆ หรอก (เอาไปอย่าคาดหวังเยอะนะครับ) อุปกรณ์ตามรูปทั้งหมด เอาไปดูเอาเอง

ราคาเปิด – 20 บาท

10. ซาก Iphone 6s สภาพใช้งาน (ตามรูปเลยครับ) มีแค่ตัวเครื่องกับสายชาร์จเน่า ๆ ให้ ตำหนิคือพอปล่อยให้แบตหมด จะเอามาชาร์จใหม่ ไฟไม่เข้าแล้ว ลองหลายวิธีก็ภาพไม่ขึ้น ตีเป็นซาก เผื่อใครทำได้ ก็เอาไปเป็นเครื่องสำรอง (ไม่มีประกันนะครับ เพราะตีเป็นซาก ไปลุ้นเอา แต่รับประกันว่าก่อนจะดับ ใช้งานได้ปกติ เพราะให้หลานไว้ดูการ์ตูน)

ราคาเปิด – 50 บาท

Last edited by KOF; 22 Nov 2020, 22:23:58.

Comment

8. 600
            0918923466

Comment

9.20
              10.50
              0931347059

Comment

อัพเดทอุปกรณ์รายการที่ 9 นะครับ

Comment

9.100

Comment

8.650/081 427 50 87

Comment

อัพเดท เวลา 22.50 น.

รายการที่ 1 – 10 บาท - ท่าน score
                      รายการที่ 2 – 10 บาท - ท่าน score
                      รายการที่ 3 – รอเปิด
                      รายการที่ 4 – 10 บาท - ท่าน score
                      รายการที่ 5 – 100 บาท - ท่าน lonkky
                      รายการที่ 6 - รอเปิด
                      รายการที่ 7 - รอเปิด
                      รายการที่ 8 – 600 / 650 บาท - ท่าน sivhaphat
                      รายการที่ 9 – 100 บาท - ท่าน hamham81
                      รายการที่ 10 – 50 - ท่าน hamham81

อีก 10 นาท

Comment

8. 700
                        0918923466

Comment

8/750
                          10/100
                          O86-SS2-99O/Prayut

Comment

10-70
                            0860511960

Comment

10.150/0813793177

Comment

Working...
                              X