Announcement

Collapse
No announcement yet.

1677th-Seagate 2TB/Flydigi/True 4G/G-Shock/NIXON/Citizen/JBL 21/7/64 ปิด3ทุ่มครึ่ง!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1677th-Seagate 2TB/Flydigi/True 4G/G-Shock/NIXON/Citizen/JBL 21/7/64 ปิด3ทุ่มครึ่ง!!!

1.Seagate 2TB
    รายการนี้เป็น Seagate 2TB
    สภาพดีและสวย เทสต่อคอมแล้ว มีผลเทสด้านล่าง
    แต่พอสแกนไปแล้วผมดันเผลอดึงสายออก
    พอเสียบใหม่ มันก็ขึ้นไดร์ฟ แต่สแกนไม่ได้แทน และเข้าใช้งานโยนไฟล์ไม่ได้
    ประกันผมไม่แน่ใจ ลองเช็คแล้วมันไม่ขึ้นสถานะ
    ตีเป็นประมูลซากไปแทนนะครับ ไม่มีประกันให้

ผลเทส

รายการนี้เปิด 150 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

--------------------------------------------

2.Nikon D70

กล้องดิจิตอล Nikon D70 เป็นกล้องดิจิตอลที่มีความละเอียดถึง 6.1 ล้านพิกเซล ทำให้ถ่ายภาพที่มีขนาดตั้งแต่ 1504x1000 พิกเซลไปจนถึง 3008x2000 พิกเซล
    คุณจึงสามารถพิมพ์ภาพถ่ายที่ประทับใจของคุณได้อย่างคมชัดมากที่สุด กล้องดิจิตอล Nikon D70 มาพร้อมกับเลนส์กล้องขนาด สามารถซูมเลนส์ระยะไกลได้สูงสุดถึง -1 เท่า
    ช่วยให้คุณไม่พลาดการจับภาพทุกช่วงเวลา ส่วนในเรื่องของการถ่ายภาพ Nikon D70 มีโหมดการวัดแสงต่างๆ ให้เลือกใช้มากมายสำหรับแต่ละสถานการณ์ เช่น 3D Matrix, Centre weighted, Spot เป็นต้น
    และยังปรับสมดุลแสงสีขาวได้หลายรูปแบบ เช่น Auto, Fluorescent, Incandescent, Manual เป็นต้น สำหรับส่วนประกอบต่างๆ ภายนอกของ
    Nikon D70 นั้นก็ค่อนข้างน่าสนใจ LCD ขนาด 1.8-inch ความละเอียดจอแอลซีดี 130,000 Pixels สามารถใช้แบตเตอรี่สำหรับกล้องดิจิตอลที่เป็น Li-Ion ได้
    น้ำหนักของตัวกล้องดิจิตอล Nikon D70 นั้น มีน้ำหนักประมาณ 595g.
    รายการแรก เป็นบอดี้กล้อง DSLR กึ่งโปร Nikon D70 สภาพยังสวยพร้อมใช้
    ไฟล์ยังแจ่มๆ อยู่ เหมาะเอาไว้หัดถ่ายรูป หรือให้เด็กๆฝึกใช้งานก็ได้
    สภาพยังดี การทำงานเต็มระบบนะครับ มีแค่ฟิล์มจอมันเสื่อม แต่ยังสามารถใช้งานและมองได้อยู่
    อุปกรณ์มี กล้อง/แบต/แท่นชาร์จ/ถุงผ้า/CF Card ให้พร้อมใช้งาน
    ประกันใจ 7 วัน

รายการนี้เปิด 700 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​
    [im
    g]https://i.ibb.co/gPcX5gq/batch-A0011456.jpg[/img]

--------------------------------------------

3.ฺNano Tech 1080Full HD
    รายการนี้เป็นกล้องติดรถยนต์ Nano Tech 1080Full HD
    ของแท้ คุณภาพดีมาก ใครกำลังหาใช้เอง ผมแนะนำว่าตัวนี้ดี
    เพราะก่อนหน้านี้ผมใช้งานเอง ภาพคมชัดมาก
    ระบบใช้งานดี สภาพก็ยังสวยๆครับ มีตัวติดกระจกเดิมให้
    มีสายต่อที่จุดบุหรี่ในรถยนต์ให้(ในรูปไม่ไดัถ่ายไว้)

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

4.Flydigi Shadow Stinger

รายการนี้เป็นอุปกรณ์เสริมเล่นเกมในมือถือ Flydigi Shadow Stinger
    สินค้าเป็นของใหม่ ผมแค่แกะมาเช็คดูอย่างเดียวนะครับ
    สภาพยังสวยๆตามรูปเลย ผมเทสให้ไม่เป็นเพราะไม่ได้เล่นเกมนะครับ
    แต่ประกันใจให้ตามปกติครับ 7 วัน

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

5.Flydigi Wee 2 T

Flydigi Wee 2 T จอยคอนโทรลเลอร์แบบบลูทูธ ไร้สาย เพิ่มความถนัดในการควบคุมเกมบนสมาร์ทโฟน
    รองรับการใช้งานร่วมกับมือถือสมาร์ทโฟน iOS และ Android จอย Flydigi Wee 2 T
    มีฟีเจอร์ Flymapping สำหรับให้ผู้เล่นปรับแต่งให้เข้ากับความถนัดของตนเอง และตัวปุ่มพิมพ์อักษรที่ด้านล่าง
    หมดกังวลเรื่องตัวหนังสือบนปุ่มลอก แบตเตอรีสามารถใช้ได้ยาวนานถึง 80 ชม.
    รายการนี้ เป็น Flydigi Wee 2 T
    ของแท้ๆ นะครับ เป็นของใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งาน
    ผมตีเป็นของมือสองไปแทนนะครับ เทสชาร์จไฟเข้า แบตเก็บไฟดีครับ

ของใหม่ 1390 บาท
    จอย Flydigi Wee 2 T Gamepad (mercular.com)

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​​​​​

6.True 4G Pocket WiFi
    รายการนี้เป็น True 4G Pocket WiFi
    สภาพดี แบตทน ของใช้งานได้ปกติ
    ไม่เคยผ่านการซ่อม วอยด์ประกันยังอยู่ดี

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

---------------------------------------

7.Casio Sport Solar MRW-S300H-4B

รายการนี้ เป็นนาฬิกา Casio Sport Solar MRW-S300H-4B
    สีแดงดำอย่างสวย สภาพดี ถ่านเปลี่ยนใหม่
    นาฬิกาเดินปกติ ตัวจริงเท่มาก

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

---------------------------------------

8.Casio General Men's Watches MTP-1292D

รายการนี้ เป็นนาฬิกา Casio General Men's Watches MTP-1292D
    สแตนเลสแท้สวย สภาพยังดี ถ่านเปลี่ยนใหม่
    นาฬิกาเดินปกติ

รายการนี้เปิด 300 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

9.RayBan RB4086 710/13
    รายการนี้เป็น RayBan RB4086 710/13
    แว่นกันแดด ของแท้ สภาพยังสวย ใช้งานได้ปกติ
    เลนส์สภาพยังดี ขาแว่นแข็งแรง สภาพยังสะสมได้

ส่ง+40​

10.Tommy Hilfiger 1781026

รายการนี้เป็น Tommy Hilfiger 1781026
    ของแท้ๆ สภาพยังสวย สายเดิมแท้ทั้งเส้น
    ของไม่เคยซ่อม สภาพมาเดิม จอยังสวยๆตามรูป

รายการนี้เปิด 250บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

11.G-Shock GA-120-1ADR

รายการนี้เป็น G-Shock GA-120-1ADR
    ของแท้ๆ สภาพสวยจัด รอยน้อย ระบบทำงานเต็มปกติ
    เข็มใช้งานได้ ตัวเลขไม่ขาดหายาก

ของใหม่ 5 พัน
    นาฬิกาข้อมือ สีดำ Central Online

รายการนี้เปิด 1000 บาท มีกฏต่อเ
    ส่ง+40

12.G-Shock Mudman G-9000-1V

รายการนี้เป็น G-Shock Mudman G-9000-1V
    ตุ่นของแท้ สภาพสวยจัด ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    ไฟติดครบ ปุ่มปกติ สภาพเดิมสวยมาก

รายการนี้เปิด 1000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+40​​​

14.Santa Barbara Polo & Racquet Club R710M
    รายการนี้เป็น Santa Barbara Polo & Racquet Club R710M
    ของแท้ๆ สภาพสวยๆ หน้าโรสโกลด์ เข็มใช้งานได้จริงทุกเข็ม
    สภาพตัวจริงสวย ใส่ได้ทั้งชายและหญิงนะครับ

รายการนี้เปิด 600 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

----------------------------

15.NIXON Sentry A105-2224-00

รายการนี้เป็น NIXON Sentry A105-2224-00
    ของแท้ๆ หายากๆ ยี่ห้อนี้งานคุณภาพ ราคาดีครับ
    สภาพยังสวยๆ ใช้งานได้ปกติ ถ่านเปลี่ยนใหม่ให้แล้ว

ของใหม่ประมาณ 6 พัน
    Men's Watch NIXON Sentry Blue Leather Strap A105-2224-00 - E-oro.gr NIXON WATCHES

รายการนี้เปิด 800 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

17.Citizen Chronograph Men's Watch AN3411-51E

คุณสมบัติเด่น
    • Citizen Caliber 0510 Japan Movement.
    • กันน้ำลึก 100 เมตร ( 10 Bar )
    • บอกวันที่ ณ ตำแหน่ง 4 นาฬิกา
    • มีฟังก์ชั่นจับเวลาความละเอียด 1/1 วินาที
    • ฟังก์ชั่นจับเวลาได้นาน 12 ชั่วโมง
    • หน้าปัดสีดำ ขอบหน้าปัดสีดำ
    • มี Lumibrite เรืองแสงในที่มืด
    • กระจกหน้าปัดทำจากคริสตัล
    • ฝาหลังแบบเกลียว ทำจากสแตนเลส
    • ตัวเรือนทำจากสแตนเลส
    • สายทำจากสแตนเลส
    • ขนาดของหน้าปัด 42 mm.
    • ขนาดความหนาของตัวเรือน 11 mm.
    รายการนี้เป็น Citizen Chronograph Men's Watch AN3411-51E
    ของแท้ๆ สภาพสวยๆ เครื่องญี่ปุ่นแท้ เดินเรียบ
    ตัวนาฬิกาเป็นโครโนกราฟแท้ จับเวลา รีเซ็ทตรง
    สภาพก็ยังสวยๆ สายเดิมแท้ ประกันใจ 7 วัน

ของใหม่ 6590 บาท
    Citizen Chronograph Men's Watch รุ่น AN3411-51E - James Mobile ผู้นำเข้านาฬิการายใหญ่ : Inspired by LnwShop.com (jamesmobile2014.com)

รายการนี้เปิด 1200 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

​--------------------------------------------

18.GolfBuddy WT3

รายการนี้เป็นนาฬิกา GolfBuddy WT3
    ของแท้ตัวแพง สภาพสวย มาพร้อมชาร์จแท้
    ผมเทสและใช้งานไม่เป็นนะครับ แต่ลองดูคร่าวๆแล้ว
    ไฟจอติด ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม จอสวย แบตเก็บไฟ
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจเฉพาะเปิดติดตามที่แจ้ง
    นอกนั้นการใช้งานด้านอื่นๆที่ผมเทสไม่เป็นขอไม่ประกันครับ

ส่ง+40

​--------------------------------------------

19.Emporio Armani EA9162/S
    รายการนี้เป็นแว่นกันแดด Emporio Armani EA9162/S
    ของแท้ สภาพยังสวยมากๆ พร้อมกระเป๋าแท้สีตรงรุ่น
    ขาแว่นดีทุกจุด เลนส์มีรอยเล็กน้อย ไม่มีผลกับการมอง

ของใหม่ราคาเปิดตัวเกือบๆหมื่น
    Sunglasses Tiffany 57 TF 3021 (61056V) Woman | Free Shipping Shop Online (otticasm.com)

รายการนี้เปิด 1200บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

20.Casio Exilim EX-ZR1200

รายการนี้เป็นกล้องฟรุ้งฟริ้ง Casio Exilim EX-ZR1200
    สภาพสวย ได้มาร้อนๆ ไม่มีแบตติดมา สภาพภายนอกยังสวย
    จอดูแล้วไม่น่าแตก มีรอยบ้างเล็กน้อย
    ประมูลกันตามสภาพไปนะครับ ต้องไปหาแบตลองกันเอง
    ผมพึ่งได้มาเมื่อเช้า ห้างไม่เปิดขายของเลยไม่ได้ไปหาแบตลองครับ
    ประกันใจไม่มีให้ครับ

รายการนี้เปิด 400 บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

21.Fujian 35mm F1.7
    รายการนี้เป็น Fujian 35mm F1.7
    สภาพสวยพร้อมใช้งาน เป็นเลนส์ละลายหลังยอดนิยมสำหรับ กล้องมิลเลอร์เลส
    ใช้งานได้แทบจะทุกยี่ห้อครับ ผ่านแหวนแปลงราคาร้อยกว่าบาท
    ของใช้งานได้ปกติ ประกันใจ 7 วัน

รายการนี้เปิด 300บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40​

22.Xiaomi Portable Anion Hair Dryer 1600W
    รายการนี้เป็น ไดร์เป่าผม Xiaomi Portable Anion Hair Dryer 1600W
    ของแท้ สภาพสวย พับเก็บได้ ปรับระดับแรงลมได้
    ของใช้งานได้ปกติ ประกันใจ 7 วัน

รายการนี้เปิด 250บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+50

23.JBL Reflect Flow
    รายการนี้เป็น JBL Reflect Flow
    ตีเป็นประมูลกระเป๋าแทนนะครับ เนื่องจากตัวกระเป๋าเก็บไฟได้ปกติ
    ตัวหูฟังน่าจะแบตเสื่อมและมีข้างเดียวครับ
    ประมูลเอาไปเปลี่ยนแบตหรือทำอะไหล่ก็ตามสะดวกได้เลยครับ
    ประกันไม่มีให้ครับ

รายการนี้เปิด 150บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

24.Jabra UC Voice 250MS
    รายการนี้เป็น Jabra UC Voice 250MS
    ใช้งานได้ปกติ เสียบคอมใช้งานได้เลยเสียงดี
    แต่ไม่มีจุกหูฟังนะครับ ไปหาใส่กันเอง

รายการนี้เปิด 100บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

25.Aftershokz Trekz Air Bluetooth

Aftershokz Trekz Air นั้นจะเป็นหูฟังไร้สายชนิด Bone conduction ที่เป็นไดร์เวอร์ชนิดพิเศษ
    ใช้การส่งแรงสั่นสะเทือนผ่านกระดูกแก้มเพื่อให้เราได้ยินเสียงโดยที่ไม่ผ่านแก้วหูครับ
    โดยจะสวมใส่แบบแปะไว้ที่ด้านหน้าช่องหู ทำให้เราได้ยินเสียงรอบๆตัวอีกด้วยครับ ออกแบบมาให้สวมใส่ได้อย่างกระชับ
    ไม่หลุดร่วงระหว่างการออกกำลังกายแน่นอน น้ำหนักเพียง 30 กรัม ซึ่งเบากว่ารุ่น Titanium ถึง 20% เลยทีเดียวครับ

คุณภาพเสียง
    เสียงเบส - เบสของ Trekz Air นั้นเนื่องจากเป็นไดร์เวอร์แบบ Bone Conduction ทำให้เสียงที่ได้นั้นแตกต่างจากไดร์เวอร์ปกติ โดย deep bass นั้นจะลงได้ไม่ลึกมากนัก แต่ upper bass นั้นยังสัมผัสได้ชัดเจนอยู่
    เสียงร้อง - เสียงร้องมีความชัดเจน ฟังง่าย ตำแหน่งจะใกล้กับตัวผู้ฟังเลยครับ เหมาะสำหรับเพลงที่มีเครื่องดนตรีที่ไม่มากชิ้นนัก
    เสียงแหลม - ย่านเสียงแหลมไม่จัดมากนัก รายละเอียดเล็กๆน้อยๆอาจจะไม่เยอะ แต่ก็ยังสามารถฟังได้ไม่กุดด้วนแต่อย่างใด
    เวทีเสียง - เวทีเสียงไม่กว้างมากนัก รายละเอียดต่างๆจะอยู่ใกล้ๆกัน โดยทั้งเครื่องดนตรีและนักร้องจะอยู่ใกล้ๆตัวผู้ฟังเลยครับ
    รายการนี้เป็น Aftershokz Trekz Air Bluetooth ของแท้ รุ่นใหม่
    แต่ประมูลกันตามสภาพนะครับ เนื่องจากตัวหูฟังมีปัญหา
    ตอนผมได้มา ตั้งใจจะเก็บสะสมไว้ เพราะเทสแล้วใช้งานได้ปกติ
    แต่ใส่รวมๆกันมาในกระเป๋า เอากลับมาถึงบ้านแล้วเสียงดันออกข้างเดียวได้ยังไงก็ไม่รู้
    เลยเอามาประมูลให้ไปทำหรือแก้ไขกันเองนะครับ
    ปัจจุบันแบตโครตดี ยังฟังได้ข้างนึงเป็นปกติ และตัวยางไม่เปื่อยสภาพดีมาก
    นอนนั้นสภาพตามรูป ไม่มีประกันครับ (ตัวนี้สารภาพเลยทุนมาก็ 800 แล้วครับ)

ของใหม่ 3990
    https://www.munkonggadget.com/produc...3002_4258.html

รายการนี้เปิด 150บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

26.Beats X

รายการนี้ เป็นหูฟัง Beats X ของแท้ สภาพสวยๆ รุ่นใหม่ล่าสุด
    สภาพดี แต่แบตเสื่อมนะครับ ชาร์จไฟขึ้นแต่ไม่เก็บไฟ
    ต้องเอาไปเปลี่ยนแบตกันเอง ก้อนนึงประมาณร้อยนิดๆ
    นอกนั้นสภาพก็ตามรูปครับ ประกันใจไม่มีให้ครับ

รีวิว
    https://*****************/beats-x-re...eryday/385382/

ของใหม่ศูนย์ปัจจุบันลดเหลือ 4300
    https://www.apple.com/th/shop/produc...B8%94%E0%B8%B3

รายการนี้เปิด 200บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

27.แว่นกันแดด
    รายการนี้เป็น แว่นกันแดด
    ของใหม่ สกรีนยี่ห้อมันหายผมเลยไม่แน่ใจยี่ห้อ
    แต่ทรงสวย ตัวจริงสวยมาก เป็นของใหม่ไม่ผ่านการใช้งาน
    ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงครับ

รายการนี้เปิด 100บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

28.Dimas M130
    งานออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากศิลปะของชาวกรีก ที่มีทั้งความสวยงามของภาพวาด และสถาปัตกรรม ที่มีเอกลักษณ์โดดเด่น
    พร้อมความแข็งแรง ทนทาน ทำให้แว่นไดมัส พร้อมที่จะเป็นเพื่อนที่รู้ใจของคุณผู้ชาย และคุณผู้หญิง
    เหมือนกับความหมายของคำว่า DIMAS ในภาษากรีก
    รายการนี้เป็นกรอบแว่นตา Dimas M130
    ของแท้ๆ จากร้านท็อปเจริญนะครับ สภาพสวยมากๆ
    งานประกอบดีมาก แข็งแรงทนทาน พร้อมไปตัดเลนส์ใหม่ใส่ได้เลย

ส่ง+40

29.Blue Box Car Holder
    รายการนี้เป็น Blue Box Car Holder
    แท่นชาร์จมือถือแบบไร้สาย จับมือถือทำงานอัตโนมัติ
    ของใช้งานได้ปกติ สภาพสวยๆ ประกันใจ 7 วัน

รายการนี้เปิด 200บาท มีกฏต่อเวลา
    ส่ง+40

30.กรอบแว่นสายตา JINS
    รายการนี้เป็น กรอบแว่นสายตา JINS
    ของแท้ๆ จากญี่ปุ่น สภาพสวยจัด
    มาพร้อมกระเป๋าแท้ และใบเสร็จค่าแว่น(ประมาณ 6 พัน)
    สภาพกรอบแว่นยังสวยๆตามรูปเลย
    ประมูลไปตัดเลนส์ใหม่ได้เลยครับ

ส่ง+40

31.หูฟัง Bone Conduction
    รายการนี้เป็น หูฟัง Bone Conduction
    ของใหม่ ได้มาไม่เคยใช้งาน เนื่องจากแบตเสื่อม
    เอาไปแก้ไขกันเองนะครับ

แจกฟรีให้ท่านที่ประมูลชนะและใส่ราคาเป็นคนสุดท้ายครับ​

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    3.1.กรณีใส่ราคาโดยไม่สมบูรณ์ แต่มีตัวเลขที่ลงราคา หรือใส่ราคาซ้ำ ให้ถือว่าเป็นการประมูลตามปกติ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่แพงที่สุด และชิ้นที่เหลือ+เพิ่มชิ้นละ 10 บาทต่อชิ้น ค่าส่งต่อ 1 กระทู้เท่านั้น
    6.2.กรณีเลือกส่งแบบลงทะเบีปยน เมื่อได้หลายชิ้นและน้ำหนักเกิน 2 กิโล ผมจะส่งเป็นพัสดุธรรมดาแทนครับ
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 21/07/64 เวลา 21.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนปิดประมูลครับ ยกเลิกหลังปิดกระทู้ BlackList อย่างเดียว
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับและโอนเงินภายใน 24ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย​​​
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 21.30.59แทน
    12.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว ค่าส่งคิดตามจริง

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 21.30.59แล้ว ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่ม 5 นาที และต่อเวลาเพิ่มเมื่อมีคนใส่ราคาต่อ
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 20 บาท ขึ้นไป
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น
    -ต่อเวลาเพิ่ม 5 นาที ทุกครั้งที่มีการสรุปราคา(นับเฉพาะโพสสรุปราคา)

กติกาประมูลเพิ่มเติม
    -ห้ามแก้ไขข้อความ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ถ้าเรปไหนมีการแก้ไขข้อความ ให้ถือเป็นโมฆะทุกกรณี(เฉพาะการกดแก้ไขและมีหลักฐานชัดเจนหรือเป็นพยานบุคคลก็ได้)
    -ถ้ากรณี ขึ้น Updated ให้นับราคาตามปกติ และต่อเวลาตามปกติได้เลย(เพราะเว็บมีปัญหาเรื่องการใส่ราคาซ้ำไม่เกิน 30 วินาที)
    -ดันราคาให้ตัวเองในช่วงต่อเวลา ให้ใส่เพิ่มครั้งละ 20 บาทขึ้นไปเช่นเดียวกัน

ช่องทางการติดต่อผม
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    ทาง PM ไม่สะดวกตอบปัญหา ด้านเทคนิค/สินค้ามีปัญหา/จัดส่งที่ผิดปกติ
    ย้ำ!! ติดต่อโดยตรงที่ 0933939909 ผมไม่สะดวกตอบปัญหาทาง PM ใดๆทั้งสิ้น
    ย้ำ!! ติดต่อโดยตรงที่ 0933939909 ผมไม่สะดวกตอบปัญหาทาง PM ใดๆทั้งสิ้น

ปัญหาทาง PM เจอมาหมดแล้ว
    -ทั้ง PM หาย
    -ส่งมาไม่ได้รับ
    -ส่งกลับไม่เห็น
    -รอผมตอบเป็นชาติไม่ยอมตอบ
    -ตอบกลับไปเป็นชาติไม่ตอบกลับผมก็มี
    -รูปไม่ขึ้น
    -PM ไปอยู่หน้าอื่นจนหาไม่เจอ
    -PM ลบข้อมูลเองหลังจากข้อความเยอะ(จุดนี้เป็นทางผมโดนลบ)

PM เป็นช่องทาง
    -แจ้งรายละเอียดการโอน
    -แจ้งชื่อที่อยู่
    -แจ้งปัญหาสรุปผิด หรือส่ง PM ผิด
    -แจ้งปัญหาเกี่ยวกับการส่งหรือตามของ
    -แจ้งเรื่องฝากของ

ส่งของภายใน 1-3 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ยูสเซอร์ Overallone+jedio+alex6969+JamesGT+tech_999 ห้ามลงประมูลครับ

ขอคนพร้อมโอนเท่านั้น ไม่พร้อมไม่สะดวกเอาไว้รอบหลังนะครับ

คืนนี้ปิดที่ 21.30.59 นะครับ!!!

คืนนี้ปิดที่ 21.30.59 นะครับ!!!

Comment

1./200

Comment

2.700 / 0925659874

Comment

6.True 4G Pocket WiFi/200/0897814229ต๋องครับ

Comment

12.G-Shock Mudman G-9000-1V

-1000

Comment

Originally posted by MetalEx View Post
              2.700 / 0925659874
              เอาไว้ถ่ายขำๆยังได้อยู่นะครับ จับคู่กับเลนส์โปรภาพก็น่าจะได้อยู่

รูปตัวอย่างครับ เทสกับเลนส์ธรรมดาครับ

Comment

4.120
                5.220

Comment

3.100

Comment

รายการที่ 9.RayBan RB4086 710/13 เป็นตัวเดียวกับที่ผมประมูลไปเมื่อวานหรือเปล่าครับ

Comment

8/ 300
                      28/100

Comment

9. 300

Comment

30.200

Comment

1/300

Comment

1.350

Comment

Working...
                              X