Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเคส IN WIN H-FRAME2.0 แรร์สุดๆ 500 ตัวในโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเคส IN WIN H-FRAME2.0 แรร์สุดๆ 500 ตัวในโลก

ขายเคส in win h-fame 2.0 เคสสุดแรร์ ตัวท๊อป 500ตัวในโลก ซื้อไปใช้ไม่มีตกยุค สนใจติดต่อมาในไลน์นะคับ
    \

ขายเพราะไม่ได้ใช้งานครับ (เคสใหญ่มาก)

ของจริง สภาพเหมือนใหม่ น็อตอะไหล่+กล่องอยู่ครบ

ราคา ขายเเล้วครับ ขอบคุณครับ บาทไทย สามารถติดต่อขอดูรูปเพิ่มเติม หลัง6โมงเย็นได้เลยนะคับ

PS. NO. 266/500

รูปลงเเล้วอยู่หน้าที่ 2 นะครับ ขอด้วยจริงๆคับรีบลงไปหน่อยตัวอยู่ต่างจังหวัด มีของจริง ตัวจริงคับ
    Attached Files
    Last edited by Dozzntp; 12 Nov 2018, 16:23:24.

จั๊กบาท ?

Comment

แจกฟรีหรอครับ

Sent from my CLT-L29 using Tapatalk

Comment

ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

น่าจะเกือบแสน

Comment

สุดยอดเคส มีเงินก็ซื้อไม่ได้ เพราะไม่รู้ราคา่

Comment

เปิดให้ 9999

Comment

10000

Comment

Comment

Comment

38 k คับ สำหรับ ราคา ผมคุยละ
                      สงสัยเค้า จะไม่รุ้ หลักการ ของ % เสียหายของการขายเคส

ผมให้ 30 k ถ้าได้ผมเอาเอง

Comment

% การเสัยหายผมเข้าใจครับ แต่คุรอย่าลืมความหายากของเคสด้วยกว่าจะได้มาค่ารถค่าเดินทางค่าโทรศัพท์โทรถามสินค้า คุณต้องคิดถึงตรงนี้ด้วย เคสนี้ไม่ใช้เดินโง่ๆฟักเงินขึ้นมาเเล้วจะซื้อได้ครับ โปรดเข้าใจ ถ้าผมขายเกินราคาซื้อมาสิถึงจะน่าเกลียด

ไม่ต้องไรมากคับ เพื่อนผมที่ญี่ปุ่นขอซื้อ 150,000 เยน ตีเป็นเงินไทย 50,000 บาทเลขกลมๆ แต่ผมไม่อยากเสียเวลามานั่งส่งของไป (เอาง่ายๆผมไม่ว่างครับงานเยอะ)

- - - Updated - - -

จบปิ๊ง นะคับ

Comment

Originally posted by Dozzntp View Post
                          % การเสัยหายผมเข้าใจครับ แต่คุรอย่าลืมความหายากของเคสด้วยกว่าจะได้มาค่ารถค่าเดินทางค่าโทรศัพท์โทรถามสินค้า คุณต้องคิดถึงตรงนี้ด้วย เคสนี้ไม่ใช้เดินโง่ๆฟักเงินขึ้นมาเเล้วจะซื้อได้ครับ โปรดเข้าใจ ถ้าผมขายเกินราคาซื้อมาสิถึงจะน่าเกลียด

ไม่ต้องไรมากคับ เพื่อนผมที่ญี่ปุ่นขอซื้อ 150,000 เยน ตีเป็นเงินไทย 50,000 บาทเลขกลมๆ แต่ผมไม่อยากเสียเวลามานั่งส่งของไป (เอาง่ายๆผมไม่ว่างครับงานเยอะ)

- - - Updated - - -

จบปิ๊ง นะคับ
                          สามกลาง~ปลายๆไม่น่าเกลียดครับ ของหายาก
                          ตอนนี้เคสหายากบางตัวราคามากกว่ามือ1ก็มี

Sent from my vivo V3Max using Tapatalk

Comment

ขอบคุณคับที่เข้าใจ ถ้าแฟนไม่บังคับให้ขาย ไม่มีทางขายแน่นอนคับ

กระเป๋า ชาแนล มันสำคัญกว่าสาวกคอมพิวเตอร์อย่างเรา พูดเเล้วเศร้าคับ

Comment

ผมว่านะครับ ต่อราคาได้ไม่น่าเกลียด แต่ไม่น่า วิจารณ์จขกท นะครับ คือ อารมณ์ แบบ ก็บอกอยู่ว่าของแรร์500ตัวในโลก คือของแบบนี้ ต่อให้ตั้งแพงกว่าราคา ยังไม่แปลกเลย หรือ ผมเข้าใจผิด???

Comment

Working...
                              X