Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย MSI 1070 FOUNDERS EDITION

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย MSI 1070 FOUNDERS EDITION

ขาย MSI 1070 FOUNDERS EDITION

ตำหนิ สีตรงข้างๆตัวหนังสือgeforce ด่างๆหน่อย เนื่องจากเอา วีนอลไปขัด ตามรูป

ใช้งานปกติ อุปกรณ์ ตัวการ์ด+กล่อง

ประกัน synnex 20/06/2019

ขาย 5800 บาท รวมส่ง นัดรับ 5600 (โอนมาแล้ว รอส่งครับ)​

สะดวกรับกับมือ เอกชัยบางบอน บางแค วันทำงาน สีลม สาทร อนุเสาวรี เมืองทอง เลียบคลองปะปา ประชาชื่น บางซื่อ

สนใจโทร 090947794 line dreamcom
    Last edited by Dream Thrater; 9 Jun 2019, 18:55:00.

สวยงามตามท้องเรื่อง

Comment

Comment

Originally posted by universiam View Post
        สวยงามตามท้องเรื่อง
        ขอบคุณครับ

Originally posted by louis116 View Post
        ขอบคุณครับ

Comment

งามๆ เลยครับ

Comment

Comment

สวยครับ ถ้าไม่มีตำหนิน่าสนใจมากเลยครับ

Comment

Originally posted by arsenal23 View Post
                สวยครับ ถ้าไม่มีตำหนิน่าสนใจมากเลยครับ
                ขอบคุณครับ ตำหนิเวลาใส่เคสก็ไม่ค่อยเห็นนะครับ

Comment

Comment

อัพ

Comment

Working...
                    X